Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán lô đất nền 256 m2, mặt tiền 16m tại Xã Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3 tỷ

      3 tỷ 256 m2 11,72 triệu/m2
      Đất sổ riêng Phước Tân, Biên Hòa giá rẻ.DT 256 mét vuông thổ cư giá 4,4 tỉ giảm còn 3 tỉ nền đất sổ riêng 16x16m tại P. Phước Tân, TP Biên Hòa. Hỗ...
      Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh lô đất nền 160 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 160 m2 250 triệu/m2
      - Bán mảnh đất MT đường Nguyễn Văn Kỉnh P. Thạnh Mỹ Lợi Q. 2 chỉ 249tr/ mét vuông đất xây dựng cao tầng.- DT: 8x20 công nhận 160 mét vuông đất...
      Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 85 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 735 tr

      735 triệu 85 m2 8,65 triệu/m2
      Cần bán miếng đất nền giá rẻ Nguyễn Hữu Trí, xã An Phú Tây, Bình ChánhVị trí đất ngay MT đường, đông cư dân, tiện ích đầy đủ xung quanh miếng ...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 65 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 65 m2 67,7 triệu/m2
      Bán lô 2 MT đường Nguyễn Dữ, Đông Mương, Hòn xện, Vĩnh Hoà, Nha Trang.- DT: 64,9  mét vuông (Ngang 7,3m).Hướng Đông mặt đường Nguyễn Dữ 20m.Hướng Nam...
      Đường Nguyễn Dữ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 87 m2 tại Xã Nhuận Đức - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 87 m2 14,95 triệu/m2
      Chủ gửi nền đất thổ xã nhuận đức, củ chiDt: 6.25m x 14m (87 mét vuông)Đất sạch, khu dân cư đôngQHkhu dân cư hiện hữu giá: 1 tỉ 3L/H: 0967 213 ***...
      Đường 537, Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 90 m2, mặt tiền 6m tại Xã Lương Hòa - Bến Lức - Long An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 90 m2 21,12 triệu/m2
      ❗ Nỗi lo lớn nhất của NĐT bất động sản hiện nay là gì?👉 Mua phải dự án chưa ra sổ – pháp lí mập mờ – vốn chôn dài hạn.The Solia Bến Lức chính là giải...
      Đường 824, Xã Lương Hòa, Huyện Bến Lức, Long An

      Bán nền đất 1000 m2, mặt tiền 12m tại Xã Đạ Nhim - Lạc Dương - Lâm Đồng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 1000 m2 3,5 triệu/m2
      Đất Lạc Dương - sáp nhập Đà LạtKhí hậu ở đây lạnh hơn Đà Lạt,Dt 1000m2 - 1500m2 , tất cả đều giáp suối đẹp,View như hình,Đất bằng đẹp,Sổ sẵn, mới keng xà...
      Xã Đạ Nhim, Lạc Dương, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng lô đất nền 1821 m2 tại Xã Cam Thành Nam - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 1821 m2 0,66 triệu/m2
      Sở Hữu Ngay miếng đất Vị Trí Siêu Đẹp giá rẻ nhất Tại Cam Thành Namđc: xã Cam Thành Nam, TP Cam Ranh, tỉnh Khánh HòaDT: 1821m (30x67m; nở hậu 38m)giá: 1...
      Xã Cam Thành Nam, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 75 m2 tại Đường Giáp Nguột - Dĩnh Kế - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4.04 tỷ

      4.04 tỷ 75 m2 53,8 triệu/m2
      🌟 DREAM CITY BẮC GIANG – CƠ HỘI VÀNG ĐẦU TƯ & AN CƯ HOÀN HẢO 🌟💎 KĐT HIỆN ĐẠI – TÂM ĐIỂM PHÁT TRIỂN BẮC GIANGDream City Bắc Giang không chỉ là nơi an cư...
      Đường Giáp Nguột, Xã Dĩnh Kế, Thành phố Bắc Giang, Bắc Giang

      Bán nhanh đất nền 234 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 25,74 tỷ

      25.74 tỷ 234 m2 110 triệu/m2
      Hiếm Thấy, một lô đất rộng phù hợp xây căn hộ chung cư mini, đầu tư khai thác dòng tiền, tại Yên Hòa, Cầu Giấy. ngõ tương đối rộng 6m oto tránh nhau...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 91,80000305175781 m2 tại Xã Tiền Phong - Ân Thi - Hưng Yên, giá 2,06 tỷ

      2.07 tỷ 91,81 m2 22,46 triệu/m2
      Đất nền tại thủ phủ công nghiệp Ân Thi, Hưng Yên chỉ 2x tr/m² hạ tầng đẹp cư dân hiện hữu đông đúc.Vị trí đắc địa: 1. Ngay sát khu công nghiệp Ân...
      Đường ĐT 200, Xã Tiền Phong, Huyện Ân Thi, Hưng Yên

      Sở hữu ngay nền đất 262 m2 tại Xã Long Hải - Đảo Phú Quý - Bình Thuận, giá 2,49 tỷ

      2.49 tỷ 262 m2 9,5 triệu/m2
      Cần bán 262m2 đất thổ cơ bên Long Hải, Phú Quý 2 MT chỉ mất 4 ph ra tới biển, view nhìn ra núi, trường họcGiá 9,5tr/m2 (2 tỉ 489tr) Ai muốn mua rồi làm căn ...
      Đường Công Chúa Bàn Tranh, Xã Long Hải, Đảo Phú Quý, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 58 m2 tại Thanh Liệt - Thanh Trì - Hà Nội, giá 7,59 tỷ

      7.59 tỷ 58 m2 130,87 triệu/m2
      + Đất đấu giá Bộ Công An mặt ngõ 570 Kim Giang cạnh khu The Manor, KĐT Linh Đàm, KĐT Đại Kim.+ liên hệ ngay: 0989 626 ***em Hùng Linh Đàm U40).+ Đường...
      Đường Kim Giang, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất Khu đô thị Long Cang Residence tại Huyện Cần Đước - Long An, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 0 m2
      Ccg bán nhanh trong 10 ngày lô góc 2 MT , ngay kênh view sông nước thoáng mát tha hồ câu cá câu tôm, trồng rau, mắc võng nằm chơi hay kê bàn uống trà đánh...
      Long Cang Residence, Cần Đước, Long An

      Bán gấp đất nền dự án 313 m2, mặt tiền 11m tại Bến Cát - Bình Dương, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 313 m2 9,75 triệu/m2
      - Cần bán lô góc 11*29 (313m2) phía sau có thêm 4m lối thoát hiểm.- Tại P. Thới Hoà, TX Bến Cát, tỉnh Bình Dương.- liên kế KCN Mỹ Phước 1,2,3,4 và trường ...
      Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay lô đất nền 91 m2, hướng Đông - Bắc tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 91 m2 68,14 triệu/m2
      Bán nền Góc 2 MT đường A8 khu dân cư Hưng Phú cách Lý Thái Tổ 50m vị trí đẹp và sáng thuận tiện cho việc KD buôn bán.+ DT: 91 mét vuông (5.5m x 18m)...
      Đường A8, Phường Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán ngay đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong I, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán lô góc đường Số 3 (đường An Lạc) khu đô thị Hà Quang 1, giá 65tr/m2.Vị trí mảnh đất nằm trên đường lớn (đường Số 3) rộng 20m thuộc khu đô thị Hà...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Số 3, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 72 m2 tại Xương Giang - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 5 tỷ

      5 tỷ 72 m2 69,44 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất đường Quách Nhẫn, Bắc Giang.- DT: 72 mét vuông, MT 4,5m, lòng đường 7m, vỉa hè 4,5m.Giá 4,999 tỉ, có thỏa thuận với KH thiện chí.
      Đường Quách Nhẫn, Phường Xương Giang, Bắc Giang, Bắc Giang

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!