Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 36000 m2 tại Cư M'gar - Đắk Lắk, giá 5,76 tỷ

      5.76 tỷ 36000 m2 0,16 triệu/m2
      CẦN BÁN 3 HEC 6 ĐẤT ĐỎ TRỒNG SẦU RIÊNG HẾT VƯỜN - Đất thuộc xã Cư Dlie Mnong- ĐẤT BẰNG ĐẸP 2 MT DÀI ~ 500M , oto RA VÀO THOẢI MÁI - CÁCH THỊ TRẤN QUẢNG PHÚ...
      Xã Cư Dliê M'nông, Cư M'gar, Đắk Lắk

      Sở hữu đất nền 270 m2, mặt tiền 5m tại Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 270 m2 5,38 triệu/m2
      Cần bán ngay MT KD QL 13.5x54m.TC 100m2.Dân ở đông KD đc mọi ngành nghề.Bán lỗ để chạy nợ.Chốt nhanh còn kịp.gọi ngay ngay.
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay lô đất nền 250 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 250 m2 60 triệu/m2
      Kẹt tiền KD bán ngay 1 trong 2 lô căn biệt thự Thái Sơn 1. Nơi đầu tư tốt nhất khu Nam lúc này. Xung quanh là các dự án bất động sản tr đô đã và sắp...
      Dự án Thái Sơn 1, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Thành phố Hải Dương - Hải Dương, giá 2 tỷ

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      - Em Châu đã có bảng hàng nhiều phân khúc chỉ từ 25tr/ mét vuông cho quý anh/chị lựa chọn.- Lô đẹp từ 80 - 100 - 180 mét vuông vị trí đẹp KD.-...
      Dự án Khu đô thị Bắc Cầu Hàn, Xã An Thượng, Hải Dương, Hải Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền 300 m2, mặt tiền 15m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 5,07 tỷ

      5.07 tỷ 300 m2 16,9 triệu/m2
      Hội An là một trong những điểm đến du lịch nổi tiếng không chỉ tại Việt Nam mà còn trên toàn thế giới. Nơi đây hội tụ của văn hóa, lịch sử và cảnh quan đẹp...
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam
      P
      Nguyễn Thị Diễm Phúc Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền dự án 500 m2 tại Xã Suối Tiên - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 500 m2 2,21 triệu/m2
      Bán đất Suối Tiên cách Hương lộ 39 chỉ 100m ngay KDC đông đúc giá rẻ chỉ 2tr/ mét vuông.Nằm trên dường bê tông rộng, ngay KDC, cách Hương lộ 39 chỉ...
      Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 120 m2, mặt tiền 8m tại Đường Võ Ngọc Quận - 6 - Tân An - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      Vị trí đất MT đường rộng 8m xe oto di chuyển quay đầu xem thoải mái.KDC cực kì đông đúc nằm gần chợ, BV, cây xăng, nhà hàng, quán ăn, bách hóa xanh, siêu...
      Đường Võ Ngọc Quận, Phường 6, Tân An, Long An

      Cần bán gấp nền đất 40 m2, mặt tiền 4m tại Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 40 m2 100 triệu/m2
      Chi tiết:- Vị trí đất gần ủy ban nhân dân xã Tân Triều, cách mặt đường Nguyễn Xiển chỉ 300m.- DT 40m, MT 4m.- Ngõ trước đất rộng oto tránh, cách 70m ra...
      Đường Tân Triều, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 72 m2, mặt tiền 2m, hướng Tây tại Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 395 triệu

      395 triệu 72 m2 5,49 triệu/m2
      chào bán vài nền F0, dt 4x28m full, đường 2,5m tại Ấp 2 xã Trung An, Mỹ Tho, TG. Nhiều hướng vô đất. Cách Nguyễn Công Bình 250m, cách Phạm Hùng 150m. Giá...
      Xã Trung An, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án mặt tiền 4m tại Đông Anh - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán 48,6 mét vuông đất ngay sát trục chính Trung oai, Tiên Dương, Đông Anh. oto vào trong đất.- MT: 4,95m.- Mặt hậu: 4,95m.- Chiều dài:...
      Đường Trung Oai, Xã Tiên Dương, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 150 m2, mặt tiền 16m tại An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 150 m2 26,6 triệu/m2
      Bán đất đường D16 KDC Việt Sing Vsip 1, P. An Phú, TP Thuận An.- DT: 150m2 (5x30m) thổ cư 100 phần trăm.Cách BV An Phú, vòng xoay An Phú chỉ...
      Dự án VSIP 1, Đường D16, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền 300 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Tây Ninh - Tây Ninh, giá 560 triệu

      560 triệu 300 m2 1,87 triệu/m2
      Bán đất vườn thuộc P. Tp. Tây Ninh lưng tựa Bà Đen Sunworld.Đường nhựa lớn trung tâm quẹo vào tầm 400m, thông ra 2 hướng chính Núi Bà và TP. Tây Ninh.DT...
      Phường Ninh Sơn, Tây Ninh, Tây Ninh

      Bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 100 m2 15,9 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất ở Tái định cư hòa liên bền vữngGần đường nguyễn tất thành kéo dài, đối diện với làng ĐH sắp qui hoạch.Đường 5m5 - lề 6m, Đông ...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 90 m2 47,78 triệu/m2
      Đường 23m lề 3m.- DT: 90 mét vuông ngang 5m MT đường Bùi Hiển.Vị trí xung quanh:- Gần ủy ban nhân dân P. Hòa An, bến xe, trường học.- Tiện ích xung...
      Đường Bùi Hiển, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất 430 m2, mặt tiền 10m tại Xã Khánh Hiệp - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 330 triệu

      330 triệu 430 m2 0,77 triệu/m2
      - Khánh hiệp -cách tỉnh lô 500m- Măth tiền đường nhựa-quy hoạch thổ cư-Ngang 10m- Qui hoạch full thổ cư- Gần sát cư dân, đất bằng...
      Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 2396 m2 tại Thới Tam Thôn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 46 tỷ

      46 tỷ 2396 m2 19,2 triệu/m2
      Bán miếng đất thổ cư sec ngắn MT đường Bùi Thị Lùng, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Mô, đất DT lớn, thuận lợi phân lô, làm nhà xưởng.
      Đường Bùi Thị Lùng, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 420 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 420 m2 9 triệu/m2
      Chính chủ bán đất Xóm 6 Tân Xã, Thạch Thất, thành phố Hà Nội cách đường lớn - 300m. DT 402m2.- DT 402m2.MT rộng 10,42m2, phù hợp với NĐT sinh lời, xây...
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán đất nền 142 m2, mặt tiền 23m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 142 m2 62 triệu/m2
      Bán lô góc siêu đẹp, trực diện công viên lớn khu đô thị Lê Hồng Phong 1.Lô góc MT rộng hơn 23m.Hướng Đông và Nam mát mẻ quanh năm.Cạnh 3 cụm căn hộ ...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Khoa Nguyễn - Nhà Đất Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!