Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nền đất 100 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Trí - Thanh Phú - Bến Lức - Long An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      chào bán 30 mảnh đất nền căn biệt thự MT đường Nguyễn Hữu Trí ngay trung tâm Bến Lức - Long An.Sổ sẵn trao tay - nhận ngay về cất.KDC với hạ tầng hoàn...
      Dự án King Hill Residences, Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Thanh Phú, Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng nền đất 202 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại 7 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 202 m2 24,76 triệu/m2
      Cần bán ngay, ngộp lắm rồi ạ.Măng Lin, P7, Đà Lạt.DT 202 mét vuông (10m x 20,2m) vuông vắn 100 phần trăm, bằng đẹp tuyệt đối, không có dốc,...
      Đường Măng Lin, Phường 7, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền 110 m2, hướng Tây - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 110 m2 28,19 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 2 lô điện âm khu Nam Hòa Xuân.- B2.29. X.Hướng: hướng Tây Nam.DT: 110 mét vuông.Sạch đẹp.giá 3,1 tỉ (TL).- B2.41.5x.Hướng: hướng ...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền 118 m2 tại Phường Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 970 tr

      970 triệu 118 m2 8,23 triệu/m2
      Trảng Bom lên TX 2025Gần khu công nghiệp Bàu Xéo, Tỉnh Đồng NaiĐất đường nhựa vỉa hè' cư dân đôngVị trí thuận tiện trong Quy hoạch Vành đai 4
      Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 746 m2 tại Xã Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 746 m2 2,48 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán đất vườn view Sông, đường oto quay đầu, xã Thái Mỹ, Củ ChiDT 15x50, tổng 746m2Quy hoạch đất trồng cây hàng nămGiá 1 tỉ 850 thỏa thuận...
      Xã Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất mặt tiền 7m tại Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 0 m2
      mảnh đất đẹp xây nhà, căn hộ chung cư cho thuê.- DT: 142.5m2 - ngang 7m - rộng rãi.- MT đường Trần Tấn (đường 7.5m vỉa hè 4m).- cư dân đông đốc hiện...
      Đường Trần Tấn, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Bđs Đà Nẵng, Quảng Nam Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Bán đất ngộp gần chợ Cây Thị Q. Bình Thạnh.DT: 5x16m.Tiện lợi gần khu TTHC, chợ Bà Chiểu, BV Gia Định, BV Ung Bướu, khu vui chơi giải trí.sổ hồng riêng...
      Đường Nguyên Hồng, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 105 m2, mặt tiền 5m tại Bảo Vinh - Long Khánh - Đồng Nai, giá 900 triệu

      900 triệu 105 m2 8,58 triệu/m2
      Bán mảnh đất P. Bảo Vinh TP Long Khánh Đồng Nai.Dt 105  mét vuông ngang 5 dài 21 full thổ cư.Mặt đường bê tông cách nhựa Ngô Quyền 50m.cư dân đông...
      Đường Ngô Quyền, Phường Bảo Vinh, Long Khánh, Đồng Nai

      Bán nền đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 41 tỷ

      41 tỷ 200 m2 205 triệu/m2
      Vị trí: VIP của khu dân cư Him Lam Q. 7 đ. Số 16m LK 2 trục đường trung tâm Đ. Nguyễn Thị Thập & Đ. Hoàng Trọng Mậu.Hướng đất thuộc hướng Bắc.DT: 10x20m...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường Số 6, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 2650 m2, mặt tiền 42m tại Tân Định - Bến Cát - Bình Dương, giá 10 tỷ

      10 tỷ 2650 m2 3,78 triệu/m2
      Gia đình anh trai cần bán miếng đất Tân Định.DT 42x60m có 600 mét vuông thổ cư. Tổng DT 2650 mét vuông.MT đường nhựa 42m gần đường Mỹ Phước Tân...
      Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền 120 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - An Bình - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 750 triệu

      750 triệu 120 m2 6,25 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền đất Nguyễn Văn Cừ kéo dài, Ninh Kiều, Cần Thơ, DT: 120m (6x20), Thổ cư 100 phần trăm Giá: 750trSổ chính chủ, sang tên nhanh gọn,...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường An Bình, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán nhanh lô đất nền Khu dân cư Dương Hồng Garden House, 100 m2, mặt tiền 5m , giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      bán gấp 100 mét vuông đất nền trong khu dân cư Dương Hồng, MT Nguyễn Văn Linh, xã Bình Hưng, Bình Chánh.Nằm ngay trong khu dân cư buôn bán sầm...
      Dự án Dương Hồng Garden House, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Phúc Yên - Vĩnh Phúc, thỏa thuận

      Thỏa thuận 70 m2
      Cập nhật một vài nền đất nền và nhà phố thương mại shophouse tại khu đô thị TMS Grand City Phúc Yên - P. Hùng Vương - Phúc Yên - Vĩnh Phúc.* Đất nền...
      Dự án TMS Grand City Phúc Yên, Phường Hùng Vương, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 850 tr

      850 triệu 100 m2 8,5 triệu/m2
      Tôi cần tiền KD nên cần bán nhanh nền đất MT DT741 ngay chợ Chánh Lưu - gần khu công nghiệp Mỹ Phước 3.Khu vực cư dân đông đúc.Hơn 20.000 công nhân,...
      Đường ĐT 741, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện - Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Đất nền ở đâu chính sách tốt như Five Star?L/H em qua liên lạc để nhận thông tin và đi xem dự án.Five Star Eco City - tập đoàn năm sao.Giá chỉ từ 30 đến 33...
      Dự án Five Star Eco City, Đường Đinh Đức Thiện, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An
      C
      Chủ Đầu Tư Five Star Eco City Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 12m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Chính chủ gửi bán 2 nền liên kế lô góc MT Đường 10m + 25m TĐC Nam Rạch Chiếc, P. An Phú, Tp Thủ Đức.- Tổng 2 lô ghép cặp là (12m x 16m) Vạt Góc.DT: 99,5m2...
      Dự án Nam Rạch Chiếc, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Triệu Sơn - Thanh Hóa, giá 900 triệu

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      Giá cắt lỗ sâu KĐT Sao Mai, tr Sơn.- Chỉ từ 700 tr/ mảnh đất 100m.- Đường 7.5m.- giá cực rẻ mặt bằng.- Khu vực cư dân đông đúc, gần chợ, trường học...
      Dự án KĐT Sao Mai Xuân Thịnh, Triệu Sơn, Thanh Hóa

      Cần bán đất nền dự án 180 m2 tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 180 m2 6,95 triệu/m2
      Nói đến Bảo Lộc ai cũng sẽ nghĩ ngay đến cái không khí lạnh se se của vùng đất nên thơ, nhớ đến vùng đất màu mỡ với những đồi trà bao la.Em đang cần tìm một...
      Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!