Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp lô đất nền 263 m2, mặt tiền 13m, hướng Đông tại Đông Anh - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 263 m2
      Cần bán 263m2 đất vỏ làng Vân Nội view đường gom nhật tân xây k/s nhà hàng tốtMT 13mLô góc 1 mặt đường view đường gom đường rộng 6-8mĐường ngõ bên cạnh rộng...
      Đường Cao tốc Nhật Tân Nội Bài, Xã Vân Nội, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 44 m2 tại Đường Yên Lộ - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 44 m2 50 triệu/m2
      YÊN LỘ - ĐÔ NGHĨA - YÊN NGHĨA - HÀ ĐÔNGHÀNG XÓM căn biệt thự - 3 BỀ THOÁNG SÁNG - CHỦ CẦN bán nhanhGiành cho các nhà đầu tưVị trí: Nằm cách khu đô ...
      Đường Yên Lộ, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Lạng Giang - Bắc Giang, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Chính chủ bán căn.1. N30 mặt đường 24m gần ngã 4 đường 24 x20.5m, DT 80 mét vuông, MT 5m, sẵn sổ.2. N42 - 3 DT 77.5 mét vuông MT 5m, đường 16m,...
      Dự án KĐT Rùa Vàng City, Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Vôi, Lạng Giang, Bắc Giang.

      Cần bán đất nền dự án 82 m2 tại Xã Tân Hiệp - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 82 m2 21,9 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay nền đất khu dân cư Tuấn Điền Phát, Tân Hiệp, Tân Uyên 82 mét vuông. Ngay trung tâm thương mại, sổ hồng 0848 966 ***.Dự án...
      Dự án KDC Tuấn Điền Phát, Đường Khánh Bình 13, Phường Tân Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu dân cư Hiệp Thành City, 80 m2 tại Quận 12, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí dự án: MT Nguyễn Thị Búp, P. Hiệp Thành, Q. 12, TP. Tp HCM.* Tiện ích nội khu:- Trạm y tế đc bố trí tại trục giao thông chính D1, N1.- Khu nhà giữ ...
      Dự án Hiệp Thành City, Đường Nguyễn Thị Búp, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 81 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 800 triệu

      800 triệu 81 m2 9,88 triệu/m2
      Nền giá chỉ từ 700 - 800 tr.Dành cho anh/chị đầu tư lâu dài.Bán nền đôi tại Vị Thanh Hậu Giang.DT: 4,5x18m.Lộ 20m - 35m.Cạnh công viên vị trí đẹp cách công...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang.

      Bán nhanh nền đất 413 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông - Nam tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 16 tỷ

      16 tỷ 413 m2 38,75 triệu/m2
      Vị trí: Sào Nam _ 2 MT ngã tư Trại Mát.DT: 413m2. (200m2 XD).Kết cấu: Đất trống 3 hầm dật cấp.Quy hoạch: Biệt lập.pháp lí: Sổ riêng xây dựng.Nằm ngay khu...
      Đường Trại Mát, Phường 11, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu đất nền dự án 140 m2 tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 140 m2 58,58 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán gấp miếng đất đường 10.5m nằm trong khu Saphia - Bãi tắm Sơn Thuỷ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.- Vị trí sát đường Võ Nguyên Giáp, gần ngay...
      Dự án Khu đô thị Saphia, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nền đất 97 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Kiến An - Hải Phòng, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 97 m2 29,39 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất khu đấu giá kha lâm kiến an - hải phòng hạ tầng giao thông đồng bộ ,vỉ hè rộng 5m lòng đường 9m kết nối giao thông thuận tiện...
      Đường Kha Lâm 3, Phường Nam Sơn, Kiến An, Hải Phòng

      Cần bán gấp nền đất 2 m2 tại Đường 55 - Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 2 m2 2800 triệu/m2
      Đồi Lá Đỏ săn mây nổi tiếng tại Bảo Lộc DT 2263 m2 đất CLNGiá bán ngay giảm 1 tỉ còn 5,x tỉĐầu tư làm nhà nghỉ dưỡng hoặc khu camping săn mâyTrên đất có...
      Đường 55, Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 60 m2 tại 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      Thông tin mô tả:- DT: 60m2 (ngang 4m + dài 15m).- Hẻm ngang 6m oto ra vào thoải mái.- Xung quanh nhiều tiện ích: Gần Vincom Plaza Nguyễn Xí, NH BIDV, căn ...
      Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 40 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 960 triệu

      960 triệu 40 m2 24 triệu/m2
      CC Cần Bán 40m nền thổ cư Tại Thôn Cát Ngòi Xã Cát Quế H Hoài Đức thành phố Hà NộiKhổ Đất Hình Chữ Nhật MT 3,54m x 11,34m Đường 2m Khu Vực cư dân...
      Đường 422, Xã Cát Quế, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nền đất 110 m2, mặt tiền 15m, hướng Tây tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 110 m2 14,1 triệu/m2
      - liên kế chợ Hội Nghĩa đường DT747 và khu công nghiệp Vsip 3.* Điện âm, nước máy, đường rộng 15m, điện chiếu sáng.* SHR công chứng liền.* giá cả ...
      Dự án New Times City, Xã Hội Nghĩa, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Bán đất tái định cư Xã Vĩnh Hiệp Tp Nha Trang.Dt: 100 mét vuông (5x20).Hướng: Nam.Giá: 2.5 tỉ.Giáp sông Quán Trường. Đường trước đất 13m vỉa hè. Đường...
      Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 117 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Cẩm Phả - Quảng Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 117 m2
      2 lô ưu đãi giá shock vị trí siêu đẹp tại SafabayCơ hội duy nhất - bắt đáy giá rẻ từ chính CĐTGiá từ 2x tr/m2 (dư thừa tiềm năng x2 x3).Tiện nghi: Ở trung...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 70 m2, hướng Bắc tại Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 70 m2
      - Nằm ngay trung tâm công nghiệp mới Bàu Bàng - Phú Giáo - Tân Uyên.- MT đường ĐT741-cao tốc TPTP.HCM - Chơn Thành.- Quy mô 42 ha, KĐT khép kín đẳng cấp...
      Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Bán gấp đất nền dự án 110 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 110 m2
      Cần tiền bán nhanh đất nền khu dân cư Connic. Phong Phú H. Bình Chánh.- Vị trí khu dân cư Connic, đối diện đại học Văn Hiến, đại lộ Nguyễn Văn Linh,...