Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Quảng Xương - Thanh Hóa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 100 m2 11,5 triệu/m2
      Tớ chính chủ  bán  lô: 173 MB80 - KDT Quảng Tân - Quảng Xương - Thanh Hóa- Đã có sổ- CẠNH CỤM CÔNG NGHIỆP PHÍA NAM 65 ha đang hình thành.- CẠNH QL...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Quảng Tân, Huyện Quảng Xương, Thanh Hóa

      Cần bán gấp nền đất 100 m2, hướng Bắc tại Hoằng Ngọc - Hoằng Hóa - Thanh Hóa, giá 21,4 tr

      21.4 triệu 100 m2 0,22 triệu/m2
      Cách BV đa khoa Hải Tiến 200, cách đường gần biển duyên Hải 300m Ngay cây xăng, Chợ Vực mới DT: 5x20m=100m Đường 17m Hướng Bắc Chợ...
      Đường Tỉnh lộ 510, Xã Hoằng Ngọc, Huyện Hoằng Hóa, Thanh Hóa

      Chuyển nhượng nền đất 110 m2 tại Trung Lập Hạ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 110 m2 12,55 triệu/m2
      Chủ gửi cần bán nhanh miếng đất full thổ cư MT Tỉnh Lộ2 xã Trung Lập Hạ huyện Củ Chi.DT: 110m²(5*22).Giá công khai: 1tỷ380.SHR, sang tên ngay.miếng đất...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 162 m2, mặt tiền 8m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 162 m2 86,42 triệu/m2
      Bán đất MT đường Số 10, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức.- Vị trí đất cách QL 13 ~ 300m, đường trước nhà 12m, thông thoáng 2 đầu và thông ra QL 13.- Gần ngay Coop ...
      Đường 10, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 200 m2, mặt tiền 12m tại Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 200 m2 41,5 triệu/m2
      Bán nền căn biệt thự khu dân cư Nam Long, DT 200 mét vuông gần Hồ Cảnh Quan, Cái Răng, Cần Thơ.+ Vị trí: Nền B3 - 5 đường số 2 khu dân cư Nam...
      Dự án Nam Long - Hưng Thạnh, Đường 2, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Chuyển nhượng lô đất nền 139 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Vinh - Nghệ An, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 139 m2 23,03 triệu/m2
      Chính chủ gửi Bán đất 2 MT ngõ 4 Bùi Huy Bích đường 7m.Hộ Khẩu Hưng Lộc - Gần chợ - Bviện - Trường học,- DT: 138.8  mét vuông.- Đường trước 6m sau...
      Ngõ 4, Đường Bùi Huy Bích, Xã Hưng Lộc, Vinh, Nghệ An

      Cần bán nhanh nền đất 300 m2 tại Phường Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 300 m2 11,67 triệu/m2
      Nằm ngay dự án Chợ Lai Nghi (P. Điện Nam Đông, Xã Điện Bàn, Quảng Nam).DT 300m2, 400m2, ngang 12m dài 25m (đất nhà căn biệt thự).Đường 17m5.Vị trí đẹp...
      Xã Điện Nam Đông, Huyện Điện Bàn, Tỉnh Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 1495 m2, mặt tiền 29m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 1495 m2 4,69 triệu/m2
      Bán nền thổ cư Nam Vân Phong ngay MT QL 1A, Vạn Hưng giá đầu tư.Đ/chỉ: Thôn Xuân Vinh - Vạn Hưng, Vạn Ninh, Khánh Hoà ngay KDC đông đúc,DT: 1.495...
      Xã Vạn Hưng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 880 tr

      880 triệu 100 m2 8,81 triệu/m2
      Cần bán đất nền Lan Anh 2 và 5.Thông tin:- Vị trí: Đường Số 23, xã Hòa Long, Tp. Bà Rịa.- DT: 100 mét vuông - 181 mét vuông - 200 mét ...
      Dự án Lan Anh Residential, Đường Số 23, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng nền đất Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 144 m2, mặt tiền 6m , giá 3,09 tỷ

      3.09 tỷ 144 m2 21,46 triệu/m2
      216 mét vuông ngang 9m đường 7m5 ngũ hành sơn giá 22,2tr/m2------ 216 mét vuông ngang 9m dài 24m, đường 7m5 rộng vi vu nhưng giá chỉ hơn...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án 76 m2, mặt tiền 3m tại Long Biên - Hà Nội, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 76 m2 71,72 triệu/m2
      Cần bán lô đất 76m, đường rộng 12m ngay cổng công ty x26, Học Viện Hậu Cần, Ngọc Thụy, Long Biên nhỉnh 70 tr/1 mét vuông.* DT 76 mét vuông; MT...
      Ngõ 604, Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2 tại Xã Đông Hòa - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 700 tr

      700 triệu 100 m2 7 triệu/m2
      Đầu năm bung siêu phẩm gần QL1A . Ngay trung tâm thị trấn Trảng Boom thuận tiện di chuyển về các tỉnh Duyên Hải Miền Trung , Lâm Đồng , Biên Hoà , TPTP.HCM...
      Đường 20, Xã Đông Hòa, Trảng Bom, Đồng Nai
      N
      Dương Thị Hồi Ngọc Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất 825 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 230 tr

      230 triệu 825 m2 0,28 triệu/m2
      Đất nhà sổ sẵn pháp lí 100 phần trăm mua bán sang tên tại văn phòng công chứng nhà nước vị trí ngay trung tâm TX, nay cần tiền trả nợ nên tôi cần bán...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 80 m2 tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Bán 4 mảnh đất ở KDC Vạn Xuân liên kế KĐT Đông Tăng Long nhưng giá rẻ chỉ bằng 50 phần trăm của Đông Tăng Long.- đc thừa hưởng toàn bộ tiện ích của...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, hướng Đông-Nam tại Lai Uyên - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 700 triệu

      700 triệu 100 m2 7 triệu/m2
      Đất full thổ cư tại TTHC thuộc QL 13, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương, DT 100m², giá 700tr.Hỗ trợ pháp lí dầy đủ, SHR trao tay.Đường vào rộng 16m,...
      Trung tâm hành chính,Đường Quốc Lộ 13, Xã Lai Uyên, Huyện Bàu Bàng, Bình Dương

      Sở hữu đất nền 50 m2, hướng Đông-Nam tại Song Phương - Hoài Đức - Hà Nội, giá 7,77 tỷ

      7.77 tỷ 50 m2 155,4 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất dịch vụ khu X2, xã Song Phương, huyện Hoài Đức, TP. thành phố Hà Nội (nay: xã Sơn Đồng, TP. thành phố Hà Nội). bìa đỏ chính...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Song Phương, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 60 m2 tại Đường Tô Hiệu - Nguyễn Trãi - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,28 tỷ

      6.28 tỷ 60 m2 104,67 triệu/m2
      + Lô GÓC đất chia lô ngõ oto tránh cạnh phố Tô Hiệu, gần phố Lê Lợi, Lê Lai, Bà tr, gần chợ Hà Đông.+ LH: 0989 626 ***em Hùng Tô Hiệu U40).+ MT rộng, ngõ...
      Đường Tô Hiệu, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 80 m2 tại Đường 4 - Uyên Hưng - Tân Uyên - Bình Dương, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      - Bán đất nền gần chợ, UB, Trung tâm hành chính TX Tân Uyên- KDC đông đúc, tiện lợi. Gần chợ, siêu thị, cây xăng, trường học, công viên......- DT 4x20- Khu...
      Đường 4, Phường Uyên Hưng, Tân Uyên, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!