Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nền đất 196 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 12 tỷ

      12 tỷ 196 m2 61,23 triệu/m2
      MT KD buôn bán sầm uất gần vòng xoay Hiệp Thành 3.DT 196 mét vuông ngang 7,8m x 25m thổ cư 132 mét vuông.Hướng chính Bắc.Đường vào 9m vỉa hè mỗi...
      Hẻm 293, Đường Huỳnh Văn Lũy, Phường Phú Lợi, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền dự án 3 m2 tại Xã Tà Nung - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 3 m2 1333,34 triệu/m2
      miếng đất tại Tà Nung, TP Đà Lạt - tỉnh Lâm Đồng.- DT: 3.000m2.- Giá: 4 tỉ (TL) (giá trước tết 4.5 tỉ).- miếng đất đẹp ngay trung TP.- Đất gần uỷ ban, nhà...
      Xã Tà Nung, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp nền đất 700 m2 tại Đường Hưng Nhơn - Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 700 m2
      Cần bán ngay đất MT ở đường Hưng Nhơn 700 mét vuông, vẫn bán 100 - 200  mét vuông theo yêu cầu. liên hệ chính chủ cô trang 0976 827 ***.DT:...
      Đường Hưng Nhơn, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 64 m2 tại Đường Quốc Lộ 50 - Tân Lân - Cần Đước - Long An, giá 690 triệu

      690 triệu 64 m2 10,79 triệu/m2
      Nền ngộp 690tr/64 mét vuông Tân Lân Residence.- khu dân cư MT đường tuyến tránh QL 50, khu vực xung quanh đông đúc, gần thị trấn Cần Đước đầy đủ...
      Dự án Tân Lân Residence, Đường Quốc Lộ 50, Xã Tân Lân, Cần Đước, Long An

      Cần bán gấp nền đất 90 m2 tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,59 tỷ

      2.59 tỷ 90 m2 28,78 triệu/m2
      - Cần tiền nhượng lại gấp lô trục thông giá mềm cho NĐT.- DT: 90 mét vuông.- Giá 2,59 tỉ, tốt nhất khu vực V5.- bìa đỏ chính chủ.- Cần bán ngay nên...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền 27000 m2, mặt tiền 27m tại Xã Diên Xuân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2 tỷ

      2 tỷ 27000 m2 0,08 triệu/m2
      BÁN ĐẤT VƯỜN 2 MT TRƯỚC SAU TRUNG TÂM XÃ DIÊN XUÂN DIÊN KHÁNH-DT : 2.700m2 ngang 27m ( đất cây hang năm quy hoach thổ )-Đường ô tô tới đất , bằng phẳng...
      Xã Diên Xuân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 184 m2, mặt tiền 10m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 184 m2 6,53 triệu/m2
      Do cần tiền trong thời gian sắp tới, vợ chồng cần bán lại mảnh đất như sau : DT 184m2 ( ngang 9 mét dài 21 met ) và miếng 109m2 ( ngang 5 mét dài 22 mét )...
      Đường Trần Ngọc Lên, Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay lô đất nền 1442 m2 tại Xã Hồng Liêm - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 360 tr

      360 triệu 1442 m2 0,25 triệu/m2
      Vị trí nền đất nằm tại Hồng Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận.Xung quanh nền đất là KDC đang canh tác và ở.Gần trường, KDC, và KDL Safari, gần điểm lên cao...
      Đường 711, Xã Hồng Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Cần bán nhanh nền đất 170 m2 tại Tân Quý Tây - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 968 tr

      968 triệu 170 m2 5,7 triệu/m2
      lô đất nằm trên đường Đinh Đức Thiện , Cách chợ Bình Chánh 1k mét vuông , sổ hồng , DT 170 mét vuông vuông vắn và cao ráo , không ngập . Xung...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Tân Quý Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 100 m2 37,5 triệu/m2
      mở bán miếng đất MT đường Nguyễn Hiến Lệ, HXMR, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.- DT 100 mét vuông (5m x 20m).- Đông Nam.- Đường 7.5m vỉa hè 4m thông thoáng.- KDC...
      Đường Nguyễn Hiến Lê, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 90 m2 tại Đường 16 - Đông Xuân - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 110 triệu

      110 triệu 90 m2 1,23 triệu/m2
      👋👋👋 Xin Chào Quý ACE NĐT  ✅Giá fo 100/ phần trăm  -DT từ 71-72 m - còn tặng kèm đất lưu không mỗi lo 10-12-15 m cho mỗi lo Ạ  -✍️bìa...
      Đường 16, Xã Đông Xuân, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      "khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang - đã có sổ hồng riêng - Xây dựng tự do.- Giới thiệu đến quý a/c lô đơn có vị trí đẹp và hàng hiếm có trên thị trường khu ...
      Dự án Mỹ Gia, Đường Số 9, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 4m tại An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 90 m2 42,78 triệu/m2
      Bán nền đất mặt đường 208 90m giá 3,85 tỉ L/H 0979 087 ***Vị trí KD buôn bán, ngay đằng trước khu sinh thái Hương Đồng NộiDT 90mMT 4,5mVị trí mặt đường...
      Đường 208, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán ngay lô đất nền 1544 m2 tại Xã Phan Rí Thành - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 618 tr

      618 triệu 1544 m2 0,41 triệu/m2
      Hot đất view biển, view đồi cách biển Hòa Phú 2 kilomet. Đường đôi 1 kilomet.- Bán mảnh đất sào, bìa đỏ, DT nhỏ dễ thanh khoản.- Đường đất oto...
      Xã Phan Rí Thành, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán nền đất 100 m2, mặt tiền 6m tại Long Thới - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 890 triệu

      890 triệu 100 m2 8,9 triệu/m2
      Cách siêu thị lớn - 200m, ủy ban nhân dân - 150m, trường học liên cấp 1,2,3, Bách Hóa Xanh, Điện Máy Xanh, KDC, KCN, cư dân cực kì đông đúc,...SHR sang...
      Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 888 m2, hướng Tây-Bắc tại An Phú Đông - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 39,5 tỷ

      39.5 tỷ 888 m2 44,49 triệu/m2
      Q. 12 – ĐẤT VƯỜN LÀI - AN PHÚ ĐÔNG, GIÁ 39.x tỉChi tiết: EE984- Vị trí đắc địa với 3 MT đường lớn, khu vực sầm uất, xung quanh là các tòa nhà cao tầng, hứa...
      555 Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 130 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bình Minh - Thăng Bình - Quảng Nam, giá 536 tr

      536 triệu 130 m2 4,13 triệu/m2
      Giới thiệu:- Bán mảnh đất nghỉ dưỡng View lúa tựa núi đẹp mộng mơ- Ngay KDC đông đúc, tiện ích xung quanh đầy đủ, gần chợ, trường học, cụm KCN, KDL sinh...
      Đường Thanh Niên, Xã Bình Minh, Thăng Bình, Quảng Nam
      D
      Trịnh Sang Land (chuyên Bđs Nghỉ Dưỡng) Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền 2300 m2 tại Đường 361 - Đại Đồng - Kiến Thụy - Hải Phòng, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 2300 m2 4,57 triệu/m2
      Bán lô góc siêu to khổng lồ mặt đường 361 đại đồng kiến thuỵ (đường rộng 21m - ngõ bên cạnh 5m) xe cont tránh nhau.DT 2300m2 trong đó có 288m2 đất bìa thổ...
      Đường 361, Xã Đại Đồng, Kiến Thụy, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!