Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng lô đất nền 654 m2 tại Phố Hàm Long - Hàng Bài - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 480 tỷ

      480 tỷ 654 m2 733,95 triệu/m2
      - Vị trí mảnh đất: Mặt phố Hàm Long, bao quanh là Nhà Thờ Hàm Long, Trường Ngô Sĩ Liên. Thông thương thuận tiện các phố Ngô Quyền, Hàng Bài, Phố Huế, Bà...
      Phố Hàm Long, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 74 m2 tại Xã Phước Thạnh - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 515 triệu

      515 triệu 74 m2 6,96 triệu/m2
      Đất nền BV mới.Giá chỉ: 515 tr/ nền.Vị trí: Đường Ba Thiện oto ra vào thoải mái.Đã có sổ riêng và thổ cư.Lưu ý: Chỉ còn 8 nền chưa qua đầu tư.Ra QL1A chỉ 2...
      Đường Ba Thiện, Xã Phước Thạnh, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Cần bán nền đất 280 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Hòa Bình - Hòa Bình, giá 4 tỷ

      4 tỷ 280 m2 14,29 triệu/m2
      Em đang có 5 nền đất hoa hậu mặt đường QL 6. MT 10m, nở hậu, hạ tầng đầy đủ. DT 280 mét vuông. MT 10m.QL6 dự kiến mở 6 làn xe, rộng 42m.Gần trường...
      Dự án KĐT Kỳ Sơn, Đường Quốc lộ 6, Phường Kỳ Sơn, Hòa Bình, Hòa Bình

      Cần bán nhanh đất nền 110 m2, hướng Tây - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 110 m2 28,19 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 2 lô điện âm khu Nam Hòa Xuân.- B2.29. X.Hướng: hướng Tây Nam.DT: 110 mét vuông.Sạch đẹp.giá 3,1 tỉ (TL).- B2.41.5x.Hướng: hướng ...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Triệu Sơn - Thanh Hóa, giá 900 triệu

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      Giá cắt lỗ sâu KĐT Sao Mai, tr Sơn.- Chỉ từ 700 tr/ mảnh đất 100m.- Đường 7.5m.- giá cực rẻ mặt bằng.- Khu vực cư dân đông đúc, gần chợ, trường học...
      Dự án KĐT Sao Mai Xuân Thịnh, Triệu Sơn, Thanh Hóa

      Bán nhanh nền đất 1 m2, mặt tiền 12m tại Phường Tân Phú - Đồng Xoài - Bình Phước, giá 300 tr

      300 triệu 1 m2 300 triệu/m2
      Mình cần sang lại cho a/c nào có nhu cầu mua đất vườn cây ăn tráiCây đã thu hoạch 2 năm và có tưới tiêu đầy đủCó dân xung quanhGiá 200tr / xào đấta/c ai có...
      Đường Đồng Xoài, Phường Tân Phú, Đồng Xoài, Bình Phước

      Cần bán gấp đất nền dự án 152 m2 tại Xã Dương Xuân Hội - Châu Thành - Long An, giá 580 tr

      580 triệu 152 m2 3,82 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất thổ đường oto trước đât. Khu vực cư dân đông đúc. điện, nước đầy đủ. Đât có nền cao ráo. Câchs thị trấn tầm vu 1 kilomet....
      Xã Dương Xuân Hội, Châu Thành, Long An

      Bán nhanh lô đất nền 182 m2 tại Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,52 tỷ

      6.52 tỷ 182 m2 35,81 triệu/m2
      Đất ngay KDC đông đúc tiện ích đầy đủ, thích hợp xây căn biệt thự, toà nhà cho thuê, hoặc đầu tư,..Cách đường Hà Huy Giáp 400m.Cách trường Cao Đẳng Điện...
      Đường Thạnh Lộc 40, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 746 m2 tại Xã Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 746 m2 2,48 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán đất vườn view Sông, đường oto quay đầu, xã Thái Mỹ, Củ ChiDT 15x50, tổng 746m2Quy hoạch đất trồng cây hàng nămGiá 1 tỉ 850 thỏa thuận...
      Xã Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất mặt tiền 7m tại Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 0 m2
      mảnh đất đẹp xây nhà, căn hộ chung cư cho thuê.- DT: 142.5m2 - ngang 7m - rộng rãi.- MT đường Trần Tấn (đường 7.5m vỉa hè 4m).- cư dân đông đốc hiện...
      Đường Trần Tấn, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Bđs Đà Nẵng, Quảng Nam Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Bán đất ngộp gần chợ Cây Thị Q. Bình Thạnh.DT: 5x16m.Tiện lợi gần khu TTHC, chợ Bà Chiểu, BV Gia Định, BV Ung Bướu, khu vui chơi giải trí.sổ hồng riêng...
      Đường Nguyên Hồng, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 100 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 100 m2 120 triệu/m2
      Bán Đất hiếm Đường Số 7 khu dân cư Đông HưngVị trí liên kế Global City, P. An Phú TP Thủ ĐứcHiện Global đã mua lại 50 nền khu dân cư Đông Hưng để đồng...
      Dự án Nam Rạch Chiếc, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 200 m2, mặt tiền 6m tại Thọ Bình - Triệu Sơn - Thanh Hóa, giá 200 triệu

      200 triệu 200 m2 1 triệu/m2
      Có ngay bìa đỏ.Đất quy hoạch Thương mại.Mặt đường liên huyện quy hoạch rộng 17.5m.Ngay gần cao tốc Nghi Sơn - Sao Vàng.Gần chợ, trường, KCN 594ha.Chỉ có 20...
      Đường Tỉnh lộ 506, Xã Thọ Bình, Triệu Sơn, Thanh Hóa.

      Bán nền đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 41 tỷ

      41 tỷ 200 m2 205 triệu/m2
      Vị trí: VIP của khu dân cư Him Lam Q. 7 đ. Số 16m LK 2 trục đường trung tâm Đ. Nguyễn Thị Thập & Đ. Hoàng Trọng Mậu.Hướng đất thuộc hướng Bắc.DT: 10x20m...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường Số 6, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 120 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - An Bình - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 750 triệu

      750 triệu 120 m2 6,25 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền đất Nguyễn Văn Cừ kéo dài, Ninh Kiều, Cần Thơ, DT: 120m (6x20), Thổ cư 100 phần trăm Giá: 750trSổ chính chủ, sang tên nhanh gọn,...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường An Bình, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán nhanh lô đất nền Khu dân cư Dương Hồng Garden House, 100 m2, mặt tiền 5m , giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      bán gấp 100 mét vuông đất nền trong khu dân cư Dương Hồng, MT Nguyễn Văn Linh, xã Bình Hưng, Bình Chánh.Nằm ngay trong khu dân cư buôn bán sầm...
      Dự án Dương Hồng Garden House, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 850 tr

      850 triệu 100 m2 8,5 triệu/m2
      Tôi cần tiền KD nên cần bán nhanh nền đất MT DT741 ngay chợ Chánh Lưu - gần khu công nghiệp Mỹ Phước 3.Khu vực cư dân đông đúc.Hơn 20.000 công nhân,...
      Đường ĐT 741, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần bán ngay nền đất thổ cư rẻ nhất tại Nam Việt Á Đà NẵngMô tả:DT: 5x20 = 100m2Đông Bắc mát mẻ. Chỉ cách sông 150m. Gần toà nhà Nam Việt Á.Vị trí đất...
      Đường Giang Châu 1, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!