Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền 100 m2, mặt tiền 7m tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Bán đất Ocean Dunes Phan Thiết giá cực rẻ thị trườngA3 40 8 tỉ 2 140m2A4 15 7 tỉ 2 119m2A6 6 tỉ 6 đối diện công viênB3 49 9 tỉ 5C5 11 8 tỉ 2D2 40 căn ...
      Dự án Ocean Dunes, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Chuyển nhượng nền đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 120 m2 35,84 triệu/m2
      nền thổ cư 6x20m khu dân cư Cotec Phú Xuân, gần ủy ban nhân dân Huyện Nhà Bè.- DT 120 mét vuông (ngang 6m dài 20m).Vị trí đất nằm MT đường nhựa...
      Dự án Phú Xuân Cotec, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 60 m2, mặt tiền 4m tại Xã Nam Sơn - Sóc Sơn - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      Chỉ hơn 500tr / lô.F0 nóng hổi cho ra lò.Đường trước đất 5m - thông.Đ/C: Thanh Hà, Nam Sơn, Sóc Sơn.DT: 60m2 4.5mx13.5m.Cách đường QL35 chỉ 500m.Cách dốc dê...
      Phố Thanh Hà, Xã Nam Sơn, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      - Vị trí: Ngay MT đường Đặng Thùy Trâm, P. 13, Bình Thạnh.- DT: 6x20=120 mét vuông.- pháp lí: sổ hồng sang tên công chứng ngay.- Giá: Trả trước...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 0 m2
      giá siêu mềm- Nhà Nguyễn Sỹ Sách, P15, Tân Bình 3.2m x 13m - diện tích sử dụng: 83.2m2 1 trệt - 1 lầu - 2pn Hẻm ô tô 6m rộng thoáng, sạch sẽ, an ninh...
      Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 1797 m2, hướng Tây - Nam tại Thường Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 8,98 tỷ

      8.99 tỷ 1797 m2 5 triệu/m2
      Bán 1800 mét vuông đất MT đường Huỳnh Thị Nở Cái Răng, thuận lợi xây dựng kho xưởng.+ Bán đất MT đường Huỳnh Thị Nở, Thường Thạnh, Cái Răng.+ DT:...
      Đường Huỳnh Thị Nở, Phường Thường Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp nền đất 90 m2 tại Đường 768 - Tân Bình - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 90 m2 13,23 triệu/m2
      Lavender Vĩnh Cửu giá: 1,19 tỉ / 90m2.Một lô duy nhất khu Lavender Tín Khải Vĩnh Cửu cần bán ngay nha anh/chị:DT: 5 x 18.Giá thật, anh/chị xem ưng gặp chủ...
      Dự án Lavender City, Đường 768, Xã Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền dự án 85 m2 tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 85 m2
      Trước nhà đường nhựa 6m.Hai xe oto tránh nhau vô tư.Xung quanh có trồng cây. Làm cho khuôn viên rất mát mẻ.Tiện ích: Gần khu dân cư HT REAL, trường cấp ...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 89 m2, mặt tiền 4m tại Kiến An - Hải Phòng, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 89 m2 14,05 triệu/m2
      nền đất đẹp nằm trong khu vực cư dân đông đúc, ngõ xóm thông thoáng rộng hơn 5m, tiện ích đầy đủ cách đường Trần Tất Văn hơn 100 m. -- DT 88,65 m2; Ngang...
      Đường Trần Tất Văn, Phường Tràng Minh, Kiến An, Hải Phòng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 138 m2, mặt tiền 8m tại Thuận An - Bình Dương, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 138 m2 23,19 triệu/m2
      - Giá 3tỷ200 138m2 (6mx23m)- Full thổ cư, MT đường nhựa 8m- sổ hồng, hỗ trợ vay NH LS thấp bao hồ sơ- khu dân cư đã hiện hữu, cách chợ Đầu mối Thủ Đức...
      Đường Vĩnh Phú 10, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất nền 70 m2 tại Phường Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 70 m2
      GĐ mới Blue Diamond! Vị trí kim cương trung tâm Q9 cơ hội vàng đầu tư TP phía đông.Bán nền thổ cư, bao sang tên công chứng. (Blue Diamond Riverside).- Vị...
      Dự án Blue Diamond riverside, Đường Số 8, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 108 m2, hướng Đông tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,05 tỷ

      5.05 tỷ 108 m2 46,76 triệu/m2
      Hướng: Đông.DT: 108m2.A4 - 1x.giá: 5,05 tỉ.nền đất đẹp đối diện công viên gần bến xe lên số nhà 26x.nền đất đẹp đang cho thuê bán phở giá sụp hầm nhất...
      Đường Phạm Hùng, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền mặt tiền 6m tại Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      Cần tiền bán lô đất tại ngay sát bãi tắm đẹp nhất TP Cẩm Phả, Quảng Ninh.Chỉ 28 tr /m2, MT 6m, ngay trục đường bao biển tỉ đô Hạ Long - Cẩm Phả.
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Cần bán ngay đất nền 117 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 117 m2
      Đất thổ ven biển, KKT Vân Phong. Thuộc KĐT Vạn Giã, vùng phụ cận.- Cách biển 50 mét, cách QL 1A tầm 300 mét.- Thuộc KDC Tân Đức đông, quy hoạch hiện hữu và...
      Xã Vạn Lương, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền Nova World, 1 m2, mặt tiền 23m tại Thành phố Phan Thiết, giá 23 tỷ

      23 tỷ 1 m2 23000 triệu/m2
      Cần bán đất cây trồng MT đường Lạc Long Quân xã Tiến Thành - Phan Thiết DT 1100m,ngang 23m,đất phía sau giáp biển rất đẹpVị trí sát bên siêu dự án nowaland...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất nền 80 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây tại Đức Hòa - Long An, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 80 m2 13,63 triệu/m2
      Chủ đi định cư, cần sang gấp dãy nhà trọ nằm sát khu công nghiệp Tân Đức, xã Hựu ThạnhNhà trọ có 5 phòng, nằm trong khu dân cư hiện hữu, đường 12m, nước...
      Đường Tỉnh lộ 824, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp nền đất 93 m2 tại Đường Quốc lộ 47 - Đông Ninh - Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 760 triệu

      760 triệu 93 m2 8,18 triệu/m2
      ❗❗ Chính chủ MB3806 Đông Ninh - LK M:10 DT 92,5m² đẹp không lỗi giá 7xxtr✅ Vị trí nằm ngay trung tâm xã, đối diện ủy ban nhân dân, trường cấp 1,2,3,...
      Đường Quốc lộ 47, Xã Đông Ninh, Huyện Đông Sơn, Thanh Hóa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2 tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán đất dự án công ty CP đầu tư xây dựng và dịch vụ danh Phát Land.Quy mô: Dự án Bình Chánh New Center (8ha).Đa dạng các loại nền: ngôi nhà phố, nhà vườn,...
      Dự án Bình Chánh New Center, Đường Hoàng Phan Thái, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!