Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đông Anh - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      bán gấp nền đất 60 mét vuông Sơn Du - Nguyên Khê, cách đường Lê Hữu Tựu chỉ 20m, đường rộng 6m ô tô tránh nhau thoải mái.Vị trí đất: Thôn Sơn Du -...
      Đường Sơn Du, Thôn Sơn Du, Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 109 m2 tại Xuân Thới Sơn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 109 m2 13,31 triệu/m2
      Gần ủy ban nhân dân Xuân Thới Xuân, trường cấp 2 Nguyễn Hồng Đào, trường cấp 1 Dương Công Khi, chợ chữ S, trạm y tế xã Xuân Thới Đông, trường cấp 1...
      Đường Lê Thị Kim, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Quảng Xương - Thanh Hóa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 100 m2 11,5 triệu/m2
      Tớ chính chủ  bán  lô: 173 MB80 - KDT Quảng Tân - Quảng Xương - Thanh Hóa- Đã có sổ- CẠNH CỤM CÔNG NGHIỆP PHÍA NAM 65 ha đang hình thành.- CẠNH QL...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Quảng Tân, Huyện Quảng Xương, Thanh Hóa

      Sở hữu nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      Bán nền đất giá cực rẻ đường T28 (Võ Văn Kiệt) rộng 40m thuộc khu đô thị An Bình Tân - Nha Trang.- DT: 100m2 ngang 5m.- pháp lí: Đã có sổ hồng riêng...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T28, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 162 m2, mặt tiền 8m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 162 m2 86,42 triệu/m2
      Bán đất MT đường Số 10, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức.- Vị trí đất cách QL 13 ~ 300m, đường trước nhà 12m, thông thoáng 2 đầu và thông ra QL 13.- Gần ngay Coop ...
      Đường 10, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2 tại Xã Đông Hòa - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 700 tr

      700 triệu 100 m2 7 triệu/m2
      Đầu năm bung siêu phẩm gần QL1A . Ngay trung tâm thị trấn Trảng Boom thuận tiện di chuyển về các tỉnh Duyên Hải Miền Trung , Lâm Đồng , Biên Hoà , TPTP.HCM...
      Đường 20, Xã Đông Hòa, Trảng Bom, Đồng Nai
      N
      Dương Thị Hồi Ngọc Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nền đất 200 m2, mặt tiền 12m tại Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 200 m2 41,5 triệu/m2
      Bán nền căn biệt thự khu dân cư Nam Long, DT 200 mét vuông gần Hồ Cảnh Quan, Cái Răng, Cần Thơ.+ Vị trí: Nền B3 - 5 đường số 2 khu dân cư Nam...
      Dự án Nam Long - Hưng Thạnh, Đường 2, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán nhanh nền đất 300 m2 tại Phường Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 300 m2 11,67 triệu/m2
      Nằm ngay dự án Chợ Lai Nghi (P. Điện Nam Đông, Xã Điện Bàn, Quảng Nam).DT 300m2, 400m2, ngang 12m dài 25m (đất nhà căn biệt thự).Đường 17m5.Vị trí đẹp...
      Xã Điện Nam Đông, Huyện Điện Bàn, Tỉnh Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 400 m2 tại Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 54,8 tỷ

      54.8 tỷ 400 m2 137 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất 2 MT (view trực diện biển Mỹ Khê) đường Nguyễn Tất Thành, Liên Chiểu, Đà Nẵng.- DT gần: 400 mét vuông.- Lô góc 2 MT, MT...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 384 m2, mặt tiền 12m tại Quảng Yên - Quảng Ninh, giá 17,28 tỷ

      17.28 tỷ 384 m2 45 triệu/m2
      - Bán 2 miếng đất tại khu phố Tân Mai, P. Đông Mai, TX. Quảng Yên, Quảng Ninh với DT 192  mét vuông mỗi mảnh, full thổ cư giá chỉ 45 tr / mét ...
      Phường Đông Mai, Quảng Yên, Quảng Ninh

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 880 tr

      880 triệu 100 m2 8,81 triệu/m2
      Cần bán đất nền Lan Anh 2 và 5.Thông tin:- Vị trí: Đường Số 23, xã Hòa Long, Tp. Bà Rịa.- DT: 100 mét vuông - 181 mét vuông - 200 mét ...
      Dự án Lan Anh Residential, Đường Số 23, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng lô đất nền 190 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 990 tr

      990 triệu 190 m2 5,22 triệu/m2
      Cực hot siêu phẩm cuối năm đón đầu năm 2023.Ra mắt thị trường tại Suối Tiên - Diên Khánh.Đón tết rộng ràng - Nhận ngàn giải thưởng.DT: 190m2 / lô (sau QH...
      Đường Hương lộ 39, Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 95 m2 tại An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 95 m2
      chào bán 20 nền đường Nguyễn Cơ Thạch, An Khánh, Q. 2.+ Cách cầu Thủ Thiêm 500m.+ MT đường rộng 20m.+ Nội khu có công viên cây xanh mát mẻ, gần trường, BV,...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 110 m2, hướng Tây - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 110 m2 28,19 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 2 lô điện âm khu Nam Hòa Xuân.- B2.29. X.Hướng: hướng Tây Nam.DT: 110 mét vuông.Sạch đẹp.giá 3,1 tỉ (TL).- B2.41.5x.Hướng: hướng ...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nền đất 1833 m2, mặt tiền 46m tại Tân Phước - La Gi - Bình Thuận, giá 20 tỷ

      20 tỷ 1833 m2 10,92 triệu/m2
      - DT 1833 mét vuông thổ cư 1500 mét vuông ngang 46m dài 56m đất 2 MT hiện tại trên đất có kho đông lạnh.- Phù hợp phân lô, nhà hàng tiệc cưới,...
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Tân Phước, La Gi, Bình Thuận

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, hướng Đông-Nam tại Lai Uyên - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 700 triệu

      700 triệu 100 m2 7 triệu/m2
      Đất full thổ cư tại TTHC thuộc QL 13, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương, DT 100m², giá 700tr.Hỗ trợ pháp lí dầy đủ, SHR trao tay.Đường vào rộng 16m,...
      Trung tâm hành chính,Đường Quốc Lộ 13, Xã Lai Uyên, Huyện Bàu Bàng, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền 60 m2 tại Đường Tô Hiệu - Nguyễn Trãi - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,28 tỷ

      6.28 tỷ 60 m2 104,67 triệu/m2
      + Lô GÓC đất chia lô ngõ oto tránh cạnh phố Tô Hiệu, gần phố Lê Lợi, Lê Lai, Bà tr, gần chợ Hà Đông.+ LH: 0989 626 ***em Hùng Tô Hiệu U40).+ MT rộng, ngõ...
      Đường Tô Hiệu, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nền đất 825 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 230 tr

      230 triệu 825 m2 0,28 triệu/m2
      Đất nhà sổ sẵn pháp lí 100 phần trăm mua bán sang tên tại văn phòng công chứng nhà nước vị trí ngay trung tâm TX, nay cần tiền trả nợ nên tôi cần bán...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!