Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền dự án 576 m2, mặt tiền 32m tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 31,2 tỷ

      31.2 tỷ 576 m2 54,17 triệu/m2
      Bán đất nền bìa đỏ mặt bến cảng du thuyền quốc tế Hạ Long - Quỹ đất biển hiếm biển Vịnh Hạ Long - Quảng Ninh.Mặt Vịnh, hiếm nhất Việt Nam, đã có bìa đỏ...
      Dự án Sun Grand City Feria, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 16m tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 950 triệu

      950 triệu 150 m2 6,34 triệu/m2
      Đất đẹp nằm sát KNC GD3 Becamex Chơn Thành Bình PhướcDT: 5x30, 10x30Thổ cư: 100%Xây dựng tự doSHR từng nềnTính thanh khoản tốtĐẦU TƯ gọi ngay__Hot line:...
      Khu công nghiệp Becamex, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay nền đất 99 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Bình Thủy - Bình Thủy - Cần Thơ, thỏa thuận

      Thỏa thuận 99 m2
      Chính chủ cần bán các nền siêu đẹp tại Stella Mega City.1. L55 - xx hướng TB - Stella Mega City Cần Thơ.DT đất: 4,5 x 22.Chính chủ: 0849 071 ***- Nằm khu...
      Dự án Stella Mega City, Phường Bình Thủy, Bình Thủy, Cần Thơ

      Sở hữu đất nền 127 m2, mặt tiền 6m tại Phường 1 - Bạc Liêu - Bạc Liêu, giá 1,9 tỷ

      1.91 tỷ 127 m2 15 triệu/m2
      Bán miếng đất P. 1, Bạc Liêu.DT: 127m2.Đường rộng 6m.Gần KDL Hồ Nam.Gần trường cấp 1, trường cao đẳng.Khu vực cư dân đông đúc, thuận lợi di chuyển...
      Đường Văn Tiến Dũng, Phường 1, Bạc Liêu, Bạc Liêu

      Bán lô đất nền 95 m2, mặt tiền 25m, hướng Đông - Bắc tại Cần Giuộc - Long An, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 95 m2 16,85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay miếng đất MT bờ bao câu đen95m2 thổ cư hết đất MT đường nhựa KDCXây dựng tự doGiá 1,6 tỉ Không tiếp trung gian
      Xã Mỹ Lộc, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán nhanh đất nền dự án 560 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 310 triệu

      310 triệu 560 m2 0,56 triệu/m2
      - DT 8x70x50tc, giá chốt 310tr/m- Nhựa 32m, cách QL13 500m- KD buôn bán đc ngay- thích hợp KD ,buôn bán, xây nhàcall ngay 0906 780 ***
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay nền đất 172 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 172 m2 13,09 triệu/m2
      Đất đẹp Chánh Mỹ - Mỹ Hảo 1 - gần sông Tp Sài Gòn.9,5mx36,39m: 344,7 mét vuông có 120 mét vuông thổ cư.Tách 2: 4,75x36: 172,3 mét ...
      Phường Chánh Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay lô đất nền 60 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      * Tọa lạc tại P. Vĩnh Phú, TX Thuận An, Bình Dương.Cách bưu điện trung tâm Q. 1 - 9 kilomet.Cách ngã 4 Bình Phước 3 kilomet.Nằm trong vùng kinh...
      Dự án Vĩnh Phú II, Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền dự án 240 m2, hướng Tây - Bắc tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 240 m2
      Cần bán ngay nền căn biệt thự khu dân cư PX Cảng Thành phố Hồ Chí Minh, DT 240 mét vuông, đường 25m, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, có thể xây...
      Dự án Phú Xuân Cảng Sài Gòn, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 175 m2 tại Đường Tân Đô - Đức Hòa - Long An, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 175 m2 18,29 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự 175m2 (10 x 17.5) KDC Tân Đô, đường 10m, hướng mặt hồ mát mẻ, sổ riêng.KDC Tân Đô, giáp ranh Bình Chánh. DT 10 x 17.5 = 175m2 (thổ cư...
      Dự án KDC Tân Đô, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh lô đất nền 116 m2, mặt tiền 5m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 116 m2 25 triệu/m2
      Bán lô đất đẹp cho ai đam mê du lịch nghỉ dưỡng.Đất tại đảo Điệp Sơn, 100 phần trăm thổ cư, MT 5.5m, phía trước là bãi cát biển đẹp.Đảo Điệp Sơn nổi...
      Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 40000 m2, mặt tiền 84m tại Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 800 triệu

      800 triệu 40000 m2 0,02 triệu/m2
      4000m2 đất cây trồngThuộc xã Thuận Hoà, Huyện Hàm Thuận Bắc, Tỉnh Bình ThuânSổ hiển thị đường, đât vuôg vức, MT dài hơn 80mCách nút giao cao tốc 4 kilomet
      Xã Thuận Hòa, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Bán gấp đất nền 113 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,49 tỷ

      2.49 tỷ 113 m2 22 triệu/m2
      Bán mảnh đất MT KD Tỉnh Lộ 2 trung tâm Diên Phước huyện Diên Khánh Vị trí nằm trên MT tỉnh lộ 2 rộng 42m đoạn trung tâm nhất của Diên PhướcPhù hợp KD mua...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Diên Phước, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 81 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Hải An - Hải Phòng, giá 5,06 tỷ

      5.07 tỷ 81 m2 62,5 triệu/m2
      Bán đất TĐC Thành Ủy lô 17 Lê Hồng Phong.DT 81m2 ngang 4,5m.Hướng chính Nam.Giá 62,5 tr/m2.ĐT Quyền BDS 0901 518 ***
      Lô 17, Đường Lê Hồng Phong, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Sở hữu nền đất mặt tiền 4m, hướng Tây tại Vĩnh Ngọc - Đông Anh - Hà Nội, giá 8,88 tỷ

      8.89 tỷ 0 m2
      BÁN ĐẤT CHO TƯƠNG LAI X2 BÁN 68 mét vuông TRUNG TÂM KD PHƯƠNG TRẠCH VĨNH NGỌC- TP THÔNG MINH VÀ THÁP 108 TẦNG - S: 68,3m mt 4,35m nở hậu- Trục KD...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán đất nền 1047 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Vạn Khánh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 11 tỷ

      11 tỷ 1047 m2 10,51 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất đẹp 3 MT đường be tong QH rộng 20m tại thôn Suối Hàng - Vạn Khánh, Khu Kinh Tế Vân Phong.- Vị trí: Đối diện Khu Đại Đô Thị Sân...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Vạn Khánh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 240 m2 tại Phố Nam Cao - Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,36 tỷ

      3.36 tỷ 240 m2 14 triệu/m2
      Bảng giá đất nền thời điểm hiện tại: - Nền ngôi nhà phố DT 5x18; 5x20; 6x18; 6x20; 7x20; 8x20; 9x20: Giá từ 14 - 18 tr/ mét vuông.- Nền ngôi ...
      Phố Nam Cao, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền 84 m2 tại Đường Trương Văn Lĩnh - Nghi Phú - Vinh - Nghệ An, giá 2,27 tỷ

      2.27 tỷ 84 m2 27 triệu/m2
      Dự án điển hình ra hàng cuối năm của TP Vinh mang tên Nghi Phú homes.Với rất nhiều ưu đãi quà tặng.DT da dạng từ 84m - 110m - 335m.Đường 12m và 24m.Vị trí...
      Đường Trương Văn Lĩnh, Xã Nghi Phú, Vinh, Nghệ An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!