Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp lô đất nền 180 m2 tại Thị trấn Đinh Văn - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 400 tr

      400 triệu 180 m2 2,23 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu miếng đất sổ riêng giá bao hơi- đất xâ dựng ngay khu Tân Văn, Lâm Hà, Lâm ĐồngDT: 170 - 180m/lôThổ cư: 75 - 85m/lôĐất đẹp, đường oto tận nơi,...
      Thị trấn Đinh Văn, Huyện Lâm Hà, Lâm Đồng

      Sở hữu đất nền 200 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện - Long Khê - Cần Đước - Long An, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 200 m2 11 triệu/m2
      Bán nền đất gần chợ gần khu công nghiệp lớn Cầu Tràm.- DT: 200m2.- Giá: 11 tr / m2.- sổ hồng bao sang tên công chứng.- nền thổ cư 100 phần ...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Long Khê, Cần Đước, Long An

      Bán nhanh lô đất nền 60 m2, mặt tiền 5m tại Phường Vĩnh Niệm - Lê Chân - Hải Phòng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      Khu tái định cư tại lô A52 P. Vĩnh Niệm, Q. Lê Chân đã đc treo bản đồ ngay cạnh vin Marina Cầu rào 2 !Vị trí dự án: mảnh đất A52 P. Vĩnh niệm, Q. Lê chân,...
      Đường World Bank, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán nền đất 100 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Điện Nam Trung - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 800 tr

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất nên vuông vắn ngay chợ Điện Nam Trung vuông vắn.- DT 100 mét vuông.- Đường 6m.- Đông Nam.Chợ Điện Nam Trung là chợ lớn...
      Đường 607, Phường Điện Nam Trung, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng nền đất 1200 m2 tại Xã Bình Châu - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 1200 m2 1,92 triệu/m2
      - Cần bán mảnh đất đẹp 2 MT đường, đường nhựa và đường nội bộ rộng 8m- Đã làm hàng rào bao quanh, trồng cây bóng mát và cây ăn trái đầy đủ- Tặng bản thiết...
      Xã Bình Châu, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng đất nền 2269 m2, mặt tiền 34m tại Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 2269 m2 0,71 triệu/m2
      Phù hợp nhu cầu nghỉ dưỡng, KD homestay, pháp lí rõ ràng, giá đầu tư F0.- DT: 2269m, có 34m MT.- Vị trí: Thôn 16 Lộc Thành, cách QL 55 chỉ 2  kilomet,...
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      L
      Quỳnh Quỳnh Bảo Lộc Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền dự án 100 m2 tại Đường Bình Tiên - 4 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      chào bán dự án GĐ 1, đường Bình Tiên - P. 4, Q. 6.- DT: 60m2 - 120m2.- giá cả thỏa thuận nền 100m2.- cư dân đông đúc, an ninh.- Gần chợ Bình Tiên, kế...
      Đường Bình Tiên, Phường 4, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 180 m2, mặt tiền 25m, hướng Nam tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá tốt

      Thỏa thuận 180 m2
      - Vốn ban đầu chỉ từ 490 tr- Vị trí ngay trung tâm Lộc Phú, KDC hiện hữu, lộ giới 25m, liên kế ủy ban nhân dân, trường học, chợ, trạm y tế,... - Cách...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Lộc Phú, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 50 - Tân Kim - Cần Giuộc - Long An, giá 750 tr

      750 triệu 100 m2 7,5 triệu/m2
      Ngay trung tâm thị trấn Cần Giuộc.Phù hợp xây nhà ở, KD, hotel, văn phòng công ty, tích lũy TS...Khu vực đông cư dân, thuận tiện KD, buôn bán.3 ph kết nối...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Tân Kim, Cần Giuộc, Long An

      Bán đất nền dự án 126 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Sơn Tịnh - Quảng Ngãi, giá tốt

      Thỏa thuận 126 m2
      Chỉ 700 tr sở hữu đất nền 6x21m Siêu dự án Khu dịch vụ hỗn hợp VSIP Quảng Ngãi.Sở hữu vị trí chiến lược độc đáo.- Nằm ngay Trung tâm công nghiệp Bắc Sông...
      Dự án Khu dịch vụ hỗn hợp VSIP Quảng Ngãi, Đường Quốc lộ 1A, Xã Tịnh Phong, Sơn Tịnh, Quảng Ngãi

      Bán nhanh lô đất nền 48 m2, mặt tiền 3m tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 48 m2 25 triệu/m2
      Sala Garden vị trí phong thủy độc tôn cách trung tâm Sài Gòn chỉ 30 ph lái xe, trên cung đường QL 51 Du Lịch biển, đc bao quanh bởi rất nhiều chùa chùa,...
      Dự án Sala Garden, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường 21B - Bình Minh - Thanh Oai - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      -VỊ TRÍ ; khu đấu giá dân trí cao ,căn biệt thự xây san sát, gần trường học, nhà văn hóa,.,.. 3 bước tỉnh lộ 427 xe buýth chạy ngược xuôi ,nền đất có...
      Đường 21B, Xã Bình Minh, Thanh Oai, Hà Nội

      Cần bán đất nền Khu dân cư Đại Phúc Green Villas, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      - đất nền Đại Phúc Bình Hưng, Bình Chánh:Bán đất nền Đại Phúc Green Villas khu 6B huyện Bình Chánh, đường Phạm Hùng.* Đường 12m:+ M1 - 18 + 19 (100m2):...
      Dự án Đại Phúc Green Villas, Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 392 m2, mặt tiền 7m tại La Gi - Bình Thuận, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 392 m2 8,68 triệu/m2
      Cần bán 7x56(392 mét vuông) Lý Thái Tổ - Tân Tiến - LaGi, Bình Thuận. Đất MT đường nhựa lớn 42m, phủ hồng có sẵn 200 mét vuông thổ cư, KDC đông...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Tân Tiến, La Gi, Bình Thuận

      Cần bán gấp đất nền 247 m2, mặt tiền 10m tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 247 m2 50,61 triệu/m2
      -Lô gốc ngã tư trục đường 15m huyết mạch nhất golden hill-Ngang 10m dài 25m-DT 246,6m2-giá 12 tỉ,5 tỉ có thỏa thuận-Lô ống 7,1 tỉ/187m2-Xây tự do từ 7- 9...
      Dự án Golden Hills City, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền 95 m2, mặt tiền 15m tại Thành phố Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 95 m2 13,69 triệu/m2
      Sàn giao dịch chủ đầu tư D. I. C.- DIC Victory City, Hậu Giang.Vị trí vip: Đường Võ Nguyên Giáp, P. 4, TP. Vị Thanh, Hậu Giang (đối diện tỉnh ủy HG).Tuyệt...
      Dự án DIC Victory City, Thành phố Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Cam Hải Đông - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Cần tiền KD bán gấp 6 nền Golden bay Cam Ranh Giá 16tr/m2+ Dự án nằm đối diện Duyên Hà Resort, cách sân bay Cam Ranh ~ 10 ph đi xe.+ DT 7x18=126m2.+ DT MT...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền Lộc Phát Residence, 62 m2, mặt tiền 4m tại Thuận An - Bình Dương, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 62 m2 29,04 triệu/m2
      - khu dân cư Lộc Phát đường 22/12 Thuận An Bình Dương.- 1 bền duy nhất chỉ 1,8 tỉ.- Dt 62m2 sổ riêng.- Cạnh chợ đêm Hòa Lân, ngã 4 Đất Thánh.- Di chuyển...
      Dự án Lộc Phát Residence, Đường 22/12, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.