Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền dự án 157 m2, mặt tiền 5m tại Rạch Giá - Kiên Giang, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 157 m2 16,88 triệu/m2
      Bán 2 lô đất liên kế, đường Phan Thái Quý 20.5m, kế KĐT Phú Cường, 5X32, thổ 100 phần trăm, SHR lâu dài sang tên ngay!Chỉ 150m kết nối ra đường 3/2...
      Đường Phan Thái Qúy, Phường An Hòa, Rạch Giá, Kiên Giang

      Sở hữu ngay lô đất nền 1340 m2, hướng Tây - Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 93,8 tỷ

      93.8 tỷ 1340 m2 70 triệu/m2
      miếng đất căn biệt thự đã có bìa đỏ, xã Long Hưng, Biên Hoà.View sông Đồng Nai nhìn trực diện ra cầu Vàm Cái Sứt.Kế bên KĐT đảo Phượng Hoàng Aqua...
      Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền dự án 1270 m2, mặt tiền 23m tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 265 tỷ

      265 tỷ 1270 m2 208,67 triệu/m2
      bán nhanh miếng đất DT lớn tại đường Thái Phiên.+ DT: 1270 mét vuông, MT 23m. Full thổ cư.+ pháp lí sạch, 1 sổ 1 chủ.+ Giá 265 tỉ có thỏa thuận.+...
      Đường Thái Phiên, Phường Phước Ninh, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 394 m2 tại Phường Hắc Dịch - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 394 m2 5,33 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất 2 MT Sông Xoài Châu Pha Tx. Phú Mỹ, DT: 7x60=394m2 tc: 100m2 giá 2,1 tỉ MT đường nhựa Chính 15 và đường đất 6m bên hông.Vị trí...
      Đường Sông Xoài - Châu Pha, Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng nền đất 300 m2, mặt tiền 6m tại Xã Long Bình - Phú Riềng - Bình Phước, giá 395 tr

      395 triệu 300 m2 1,32 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh lô góc (6 x 50 =300 mét vuông) 100 mét vuông thổ cư giá 395 tr/sổ tại Bình Phước MT đường 12m, sát chợ, UB, KCN.Bán 3 SHR...
      Đường 757, Xã Long Bình, Phú Riềng, Bình Phước

      Cần bán nhanh đất nền dự án 130 m2, mặt tiền 24m tại Cần Đước - Long An, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 130 m2 10 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất ODT MT đường Chu Văn An tại thị trấn Cần Đước cách trung tâm thị trấn chỉ 900m, cách QL 50 chỉ 300m.- Đất DT 130 mét vuông...
      Đường Chu Văn An, Thị trấn Cần Đước, Cần Đước, Long An

      Cần bán nhanh nền đất 155 m2, mặt tiền 15m tại Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 155 m2 83,88 triệu/m2
      + Cần bán ngay lô đất Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy - lô góc - MT rộng, chia lô - xây tòa CCMN - ngõ tương đối rộng - gần phố.+ DT: 155 mét ...
      Đường Xuân Thủy, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 4000 m2, mặt tiền 45m, hướng Bắc tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 15 tỷ

      15 tỷ 4000 m2 3,75 triệu/m2
      Nằm MT đường nhựa 1/5 rộng 24m, P. Phù Hài, TP Phan Thiết.+ Bên cạnh Aroma Resort.+ Cách Nguyễn Đình Chiểu 300m.+ Cách bãi biển 80m.DT 4000 mét vuông....
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Phú Hài, Phan Thiết, Bình Thuận
      T
      Nguyễn Trọng Trường Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền 971 m2, hướng Bắc tại Đường Đông Tác - Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 971 m2 17 triệu/m2
      Hạ giá bán miếng đất căn biệt thự MT đường đông tác gần chợ dĩ an 1*lấy tiền để làm ăn cần ra gấp miếng đất MT đường đông tác xây căn biệt thự cực...
      Đường Đông Tác, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay nền đất 120 m2 tại Phường 11 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 120 m2 12,09 triệu/m2
      - Bán lỗ 2 miếng đất liên kế, mua để dành cần tiền gấp nên bán- Đối diện trường học, ngay siêu thị Mega Vũng Tàu- Nằm giữa cụm KDC thuận tiện KD đầu tư-...
      Phường 11, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      K
      Đỗ Nguyễn Hiền Nhân - Kd2 Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền 200 m2 tại Đường 3 - Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 200 m2 140 triệu/m2
      Bán cặp nhà mặt tiền liên kế KDC Kim Sơn DT 5x20m mỗi nền. bìa đỏ chính chủ. Giá 14 tỉ /nền.L/H 0933 555 ***
      Dự án Kim Sơn, Đường 3, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu đô thị VCN Phước Hải, 83 m2, mặt tiền 15m , giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 83 m2 77,11 triệu/m2
      bán ngay miếng đất MT đường A6 (Phùng Thế Tài) KĐT VCN Phước Hải bám đường 15m giá đầu tư 6,4tỉ.Vị trí: KDC hiện hữu đông đúc, bám đường dài nên thuận lợi...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A6, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 102 m2 tại Phường Cửa Nam - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 102 m2 289,22 triệu/m2
      Phân lô Hoàn Kiếm - Giá cực tình yêu - bảo lãnh hoa hồng.Tặng chuyên viên ĐK chốt hạ siêu phẩm này 01 xe Honda SH (hoặc 100tr tiền mặt).Tặng TP của ĐK 01...
      Phường Cửa Nam, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Long Thành - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ ngộp bank cần bán lỗ lô Century A34 - x lỗ 500tr.Sổ riêng từng nền, hạ tầng hoàn thiện, cạnh khu tái định cư Bình Sơn. NH hỗ trợ vay 70 phần ...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền dự án 501 m2, mặt tiền 12m tại Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 501 m2 10,18 triệu/m2
      miếng đất nằm trong KDC Thôn Nước Ngọt full thổ cư, cạnh dự án KDT Vin Group.- DT: 501m2 (Ngang 12m).- Đường hiện trạng 10m (QH36m).- Sát dự án khu đô ...
      Thôn Nước Ngọt, Xã Cam Lập, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 720 m2, mặt tiền 9m, hướng Nam tại Đức Hòa - Long An, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 720 m2 11,81 triệu/m2
      Bán đất MT đường Tỉnh Lộ 9 (đường Mỹ Hạnh).DT: 9x80m thổ cư, sổ hồng, hướng Nam.Chủ kẹt tiền nên cần bán ngay giá 8,5tỉ còn TL.Vị trí đất thuộc ấp Hậu...
      Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng lô đất nền 90 m2 tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 90 m2 20 triệu/m2
      Dự án Senturia Vườn Lài tọa lạc ngay MT: Đường Vườn Lài, P. An Phú Đông, Q. 12 và đc bao quanh bởi sông Hồ Chí Minh, Rạch Gia.* Tiện ích đồng bộ 5* KDC...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 85 m2, mặt tiền 5m tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 85 m2
      Bán đất ngang 5m, Lã Xuân Oai, Long Trường, Q. 9.- Đường thông từ Lã Xuân Oai Ra Nguyễn Duy Trinh.- DT: 85 mét vuông, ngang 5mx17m.- sổ hồng từng nền...
      Đường Lã Xuân Oai, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!