Thông tin mô tả
Bán đất có
DT: 226,3
Đường Nguyễn Thị Tươi 12m.
Gần
Ra cao tốc Mỹ Phước Tân Vạn 2p.
Hỗ trợ
Giá: 5,7
Xin cảm ơn.
Giá: 5,7 Tỷ
Diện tích: 226 m2
Giá/m2: 25,22 Triệu/m2
444788
Mua bán
Bán đất có
DT: 226,3
Đường Nguyễn Thị Tươi 12m.
Gần
Ra cao tốc Mỹ Phước Tân Vạn 2p.
Hỗ trợ
Giá: 5,7
Xin cảm ơn.
Phan Thanh Dũng
Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương
11 tỷ
81 m2
Huyện Dĩ An, Bình Dương
10,5 tỷ
225 m2
Đường Trần Quang Diệu, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương
2,299 tỷ
63 m2
Đường Thống Nhất, Huyện Dĩ An, Bình Dương
2,45 tỷ
51,29999923706055 m2