Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.846 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Phường 1 - Cà Mau - Cà Mau, giá 868 tr

      868 triệu 120 m2 7,24 triệu/m2
      Đất đường Phạm Thị Mai, P. 1, Cà Mau, Cà MauNằm gần chợ Cà , ủy ban nhân dân Cà Mau, BV đa khoa Cà Mau ,...SHR sang tên công chứng trong ngày.Thổ cư...
      Đường Phạm Thị Mai, Phường 1, Cà Mau, Cà Mau

      Bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 100 m2 17,5 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất view công viên, khu đô thị Ngọc Dương Reverside mở rộng, P. Điện Dương, TX Điện Bàn, Quảng Nam - 100m2 - giá chỉ 1,75 tỉ 0901 127 ***-...
      Dự án Castia Palm Quảng Nam, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại 7 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 999 tr

      999 triệu 0 m2
      Cặp nền khu dân cư Minh Châu, P7 Sóc Trăng.Sau lưng trục chính.DT: 100,8 mét vuông.pháp lí: sổ hồng riêng công chứng.Hướng: hướng Tây Bắc.Lộ...
      Dự án Vạn Phát Garden, Đường Quốc lộ 1A, Phường 7, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Sở hữu ngay đất nền 60 m2, hướng Bắc tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 60 m2 71,67 triệu/m2
      Hẻm lớn ô tô đường Số 8, ngay Aeon Tân Phú 6x10m.Thông tin: Đường 6m rộng rãi, khu an Ninh, cách MT 50m, đi bộ ra siêu thị Aeon Tân Phú, gần đường Bình...
      Đường Số 8, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh.
      P
      Minh Thiện Bđs Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền 971 m2, hướng Bắc tại Đường Đông Tác - Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 971 m2 17 triệu/m2
      Hạ giá bán miếng đất căn biệt thự MT đường đông tác gần chợ dĩ an 1*lấy tiền để làm ăn cần ra gấp miếng đất MT đường đông tác xây căn biệt thự cực...
      Đường Đông Tác, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 144 m2 tại Xã Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 360 tr

      360 triệu 144 m2 2,5 triệu/m2
      6x24 full thổ cư. ô tô tận đất. cư dân hiện hữu. Kế bên khu công nghiệp. 360tr.Còn vài mảnh đất đẹp liên kế nằm tạ ấp Cây Da, Cách khu quy hoạch khu ...
      Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Chuyển nhượng lô đất nền 250 m2, mặt tiền 10m tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 21 tỷ

      21 tỷ 250 m2 84 triệu/m2
      + Vị trí mặt ngõ 264 Ngọc Thuỵ đường oto tránh, KD, sát đường 30m đang thi công và chuẩn bị thông đường, đất phù hợp chia lô hoặc xây căn biệt thự sân...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 300 m2 tại Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 520 triệu

      520 triệu 300 m2 1,74 triệu/m2
      SỐT GIÁ ĐẤT KCNgiá cực hấp dẫn chỉ từ 520tr đến 780trDT : 200m -300nĐất nằm trong khu CN Minh Hưng Hàn Quốc thuộc huyện Chơn Thành tỉnh Bình Phước, trên...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán lô đất nền 101 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Vinh - Nghệ An, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 101 m2 21,79 triệu/m2
      Đất KD cực đẹp mặt đường Xuân Lộc - Gần ủy ban nhân dân Nghi Kim - Tp Vinh.- Giá 2 tỉ 200 tr.- DT: 101,1 mét vuông (4,06x21,52).- Đường 12m Quy...
      Xã Nghi Kim, Vinh, Nghệ An

      Cần bán nhanh đất nền dự án 2308 m2, mặt tiền 16m tại 7 - Tân An - Long An, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 2308 m2 3,77 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán lô đất MT đường Châu Thị Kim P7, TP Tân An. Hiện trạng đất hiện tại là ruộng nước. Đất gần chợ P. 7, cách UBND P. 7, 300m.DT: 2308m MT...
      Đường Châu Thị Kim, Phường 7, Tân An, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Lucky Park - Five Star Eco City Long An.Khơi nguồn sống xanh - hạnh phúc an lành.Đặc biệt 20 suất nội bộ chào bán đợt 1 ưu đãi CK 2 phần trăm.- Thông...
      Dự án Five Star Eco City, Đường Đinh Đức Thiện, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An
      C
      Chủ Đầu Tư Five Star Eco City Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền dự án 280 m2 tại Đường Hùng Vương - Phú Lộc - Krông Năng - Đắk Lắk, giá tốt

      Thỏa thuận 280 m2
      cần bán nền đất thổ cư cạnh trường mẫu giáo, chợ, uỷ ban, trường cấp 1,2,3cách đập 2p đi xe, view cực Chill5p tới trung tâm hành chínhđiện, nước đầy...
      Đường Hùng Vương, Xã Phú Lộc, Huyện Krông Năng, Đắk Lắk

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán lô sạch đẹp vuông vắn tại TX. Điện Bàn, ngang 5m, có cây xanh vỉa hè, đèn đường.- TX Điện Bàn định hướng liền kềt phát triển trở thành TP trực thuộc...
      Xã Điện Thọ, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 142 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,25 tỷ

      5.26 tỷ 142 m2 37 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự đường số 28B(Hoàng Đình Giong) khu đô thị Phước Long A NTDt 142.5m (ngang 7.5m)Hướng hướng Tây BắcGần trục đường số 4 (Thích...