Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền dự án 76 m2, mặt tiền 4m tại Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 76 m2
      - MT = hậu = 4m- Hướng: hướng Tây Nam- Trục 5m có thể KD nhỏ: tạp hóa, hiệu thuốc,.- Cách 50m ra chợ Xuân bách- Đi 300m ra cổng khu công nghiệp Nội Bài-...
      Đường Tỉnh lộ 131, Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 173 m2, mặt tiền 9m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 173 m2 138,73 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán đất căn biệt thự An Khánh dự án Báo Kinh Tế Tp Tp HCM, đường Lương Định Của (Q. 2) tp. Thủ Đức, TP. Tp HCM.- DT đất: 9.6m x 18m =...
      Phố Lương Định Của, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 160 m2 tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,32 tỷ

      16.32 tỷ 160 m2 102 triệu/m2
      Lô i góc 2 MT (14x20m) giá 129tr/m2.Lô K 8x20m giá 102tr/m2.Lô C 12x19.5m giá 116tr/m2.Lô G góc 2 MT (14x20m) giá 138tr/m2.Lô C góc 2 MT (12x19.5m) giá...
      Dự án Thủ Thiêm Villa, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 160 m2, mặt tiền 8m, hướng Nam tại Phú Lộc - Thừa Thiên Huế, giá 800 triệu

      800 triệu 160 m2 5 triệu/m2
      bán ngay miếng đất kqh Lộc Điền - Phú Lộc cách QL1A và nhà hàng thanh loan chỉ 200m.DT: 160m2 (8x20m). 2 mặt thoáng có mặt thoáng phía sau 2m.Hướng: Nam...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Lộc Điền, Phú Lộc, Thừa Thiên Huế

      Cần bán gấp đất nền 138 m2, mặt tiền 6m tại Xã Gành Dầu - Phú Quốc - Kiên Giang, giá tốt

      Thỏa thuận 138 m2
      Bán đất full thổ cư cách Vinpearl 1 kilomet TP Phú Quốc.Thông tin lô đất.- DT: 138 mét vuông full thổ cư, đường rộng 20m.- Hiện trạng: Đất...
      Xã Gành Dầu, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán ngay đất nền 72 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 72 m2
      Bán đất bìa đỏ, đất ở đô thị, KDC hiện hữu xây dựng kiên cố cao cấp, dân trí cao, cư dân đông đúc,- Tiện ở, đầu tư hoặc mở VP công ty đều đc.- Chỉ cách...
      Đường Số 7, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 2000 m2, mặt tiền 12m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 24 tỷ

      24 tỷ 2000 m2 12 triệu/m2
      Hơn 2000 mét vuông Đất sào nghĩ dưỡng gần khu đô thị Phúc Hưng giá chỉ 1tr2/ mét vuông , cam kết không có lô thứ 2 Sẵn cổng rào trắng quanh...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 104 m2, hướng Đông - Nam tại TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 104 m2
      + Đất nền Bình Chánh, đường Hoàng Phan Thái - Bình Chánh New Center.+ Chủ mua bán lỗ.+ DT 104m2 full thổ cư.+ SHR, công chứng nhanh trong ngày.+ thỏa thuận...
      Dự án Bình Chánh New Center, Đường Hoàng Phan Thái, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 66 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Quảng Yên - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 66 m2
      Chính chủ cần tiền bán đất cắt lỗ tại trục chính khu Động Linh tại P. Minh Thành rộng 12m, 2 xe tải tránh nhau, giá hơn 800tr. Ngay phía trước đất là khu ...
      Khu Động Linh, Phường Minh Thành, Quảng Yên, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng lô đất nền 66 m2 tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 66 m2 43,94 triệu/m2
      Bán mảnh đất Q. Bình Tân, cách Aeon Bình Tân 10p , điện âm nước máy, đường nhựa, xây dựng tự do. KDC sầm uất, DT 4 x 16,5 . Sổ sẵn công chứng ngay.hotline...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2 tại Thị trấn Chũ - Lục Ngạn - Bắc Giang, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      Bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư BĐS tiềm năng ngay tại trung tâm thị trấn Chũ, Lục Ngạn, Bắc Giang? Chũ Central Park là sự lựa chọn hoàn hảo dành cho...
      Gần trường THPT Lục Ngạn 1 ,Thị trấn Chũ, Huyện Lục Ngạn, Bắc Giang

      Chuyển nhượng đất nền dự án 140 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 140 m2 12,15 triệu/m2
      khu dân cư DARESCO-ĐỐI DIỆN khu công nghiệp ĐỨC HOÀ III Giờ tìm đâu ra:.....=LÔ LKV 140 mét vuông (7x20)-mà giá chỉ 1ty7giá mềm, cơ hội cho quý...
      Dự án Khu đô thị Daresco, Huyện Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng nền đất 180 m2, mặt tiền 5m tại Xã Kiên Thọ - Ngọc Lặc - Thanh Hóa, giá 210 tr

      210 triệu 180 m2 1,17 triệu/m2
      Bán nền đất 100 phần trăm full thổ cư tại xã Kiên Thọ - Ngọc Lặc.Nằm ngay sát KDL Lam Kinh. Cách đường mòn Tp HCM 800m.- MT 5 - 7m, sâu 25 - 35m.-...
      Xã Kiên Thọ, Ngọc Lặc, Thanh Hóa.

      Bán nhanh đất nền dự án 300 m2 tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 300 m2 17,5 triệu/m2
      Cần bán lô để xây ở căn biệt thự tại khu đô thị Ven Sông Tắc - River Park 300 mét vuông Vị trí đất căn biệt thự hướng sông mát mẻ và gần...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất Khu đô thị The Viva City, 105 m2 tại Huyện Trảng Bom - Đồng Nai, giá 570 tr

      570 triệu 105 m2 5,43 triệu/m2
      Vị trí ngay MT đường KCN Giang Điền, đối diện KCN hiện hữu 529ha đang hoạt độngĐất KDC hiện hữu và an ninh, hạ tầng điện âm nước máy,..sổ hồng riêng thổ...
      Dự án The Viva City, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán đất nền dự án Khu đô thị Mỹ Gia, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      "Xin giới thiệu đến KH lô đơn có vị trí đẹp và hàng hiếm có trên thị trường khu đô thị Mỹ Gia - đã có SHR - Xây dựng tự do.----------------miếng đất đầu...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 70 m2 tại An Khê - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 70 m2 51,43 triệu/m2
      Bán đất đường Nguyễn Giản Thanh - Thanh Khê- DT 70 mét vuông ( 4x17.5)- Hướng Tây- Đường 5m5 lề 3m gần Nguyễn Công Hãn- miếng đất trống sạch sẽ xây...
      Đường Nguyễn Giản Thanh, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nền đất 186 m2, mặt tiền 6m tại Điện Dương - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 4,09 tỷ

      4.1 tỷ 186 m2 22 triệu/m2
      Đất ven sông Cổ Cò Coco Aqua Riverside đường 29m giá rẻ đầu tư chỉ 22tr/ mét vuông.Hạ tầng có sẵn, sắp có thông báo thuế và ra sổ.Vị trí:- Cách biển...
      Dự án Coco Aqua Riverside, Đường Lạc Long Quân, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!