Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 159 m2 tại Ngọc Lặc - Thanh Hóa, giá 286,2 triệu

      286.2 triệu 159 m2 1,8 triệu/m2
      Nếu bạn đang tìm kiếm một kênh đầu tư an toàn, tiềm năng sinh lời cao và bền vững theo thời gian, thì đất nền giá rẻ chính là lựa chọn không thể bỏ qua! 
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Quang Trung, Huyện Ngọc Lặc, Thanh Hóa

      Sở hữu ngay đất nền 240 m2, mặt tiền 9m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 240 m2 58,34 triệu/m2
      Bán đất MT KD đường số 11, P. Trường Thọ, Tp Thủ Đức, DT cực đẹp: 9m*27m, KD vạn nghề.- Vị trí: Số 139 đường số 11 - P. Trường Thọ - TP. Thủ Đức - TP. Sài ...
      139 Đường Số 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 501 m2, mặt tiền 12m tại Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 501 m2 10,18 triệu/m2
      miếng đất nằm trong KDC Thôn Nước Ngọt full thổ cư, cạnh dự án KDT Vin Group.- DT: 501m2 (Ngang 12m).- Đường hiện trạng 10m (QH36m).- Sát dự án khu đô ...
      Thôn Nước Ngọt, Xã Cam Lập, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 1821 m2 tại Xã Cam Thành Nam - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 1821 m2 0,66 triệu/m2
      Sở Hữu Ngay miếng đất Vị Trí Siêu Đẹp giá rẻ nhất Tại Cam Thành Namđc: xã Cam Thành Nam, TP Cam Ranh, tỉnh Khánh HòaDT: 1821m (30x67m; nở hậu 38m)giá: 1...
      Xã Cam Thành Nam, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 880 tr

      880 triệu 100 m2 8,81 triệu/m2
      Cần bán đất nền Lan Anh 2 và 5.Thông tin:- Vị trí: Đường Số 23, xã Hòa Long, Tp. Bà Rịa.- DT: 100 mét vuông - 181 mét vuông - 200 mét ...
      Dự án Lan Anh Residential, Đường Số 23, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Duy Tiên - Hà Nam, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Park 2: Duy nhất 01 lô giá cực rẻ thị trường.- LK10 - hướng Đông.- DT 100 mét vuông mặt 5m.Giá công khai 1.4 tỉ.0915 456 ***
      Dự án Hano Park 2, Đường Quốc Lộ 38, Xã Duy Hải, Duy Tiên, Hà Nam

      Chuyển nhượng nền đất 200 m2, mặt tiền 12m tại Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 200 m2 41,5 triệu/m2
      Bán nền căn biệt thự khu dân cư Nam Long, DT 200 mét vuông gần Hồ Cảnh Quan, Cái Răng, Cần Thơ.+ Vị trí: Nền B3 - 5 đường số 2 khu dân cư Nam...
      Dự án Nam Long - Hưng Thạnh, Đường 2, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán nhanh nền đất 38000 m2 tại Xã Hàm Liêm - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 38000 m2 0,37 triệu/m2
      Trên đất gồm 1 nhà c4, 2 nhà yến 3 tấm đang thu hoạch, 2 ao cá, cây ăn trái quanh đất, có hệ thống tưới tiêu đầy đủ.Đất nằm trên MT đường cách cao tốc bán...
      Xã Hàm Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Chuyển nhượng lô đất nền 108 m2, mặt tiền 6m tại Phường Âu Cơ - Phú Thọ - Phú Thọ, giá tốt

      Thỏa thuận 108 m2
      Em còn 1 số suất liên kế siêu hot dự án Âu Cơ Park City, TX Phú Thọ.DT 108 - 120m2. MT từ 6m.Hình thức đất nền bìa đỏ. Sở hữu lâu dài.Đất ở đô thị.Hạ tầng...
      Dự án Âu Cơ Park City, Đường Trường Chinh, Phường Âu Cơ, Phú Thọ, Phú Thọ

      Cần bán ngay đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 6m tại Bù Đăng - Bình Phước, giá 350 tr

      350 triệu 300 m2 1,17 triệu/m2
      Kẹt tiền bán miếng đất:6x50m. Có 100 mét vuông nền thổ cư. DT sau khi trừ lộ giới đường còn 252,8m2MT đường nhựa, đường quy hoạch 18m. Ngay KDC...
      Xã Thống Nhất, Bù Đăng, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      Phù hợp cho người đầu tư, xây ở, và xây phòng trọ cho thuê.khu dân cư Ngọc Đông Dương 2 nằm MT đường Trần Đại Nghĩa, xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh (hiện...
      Dự án Ngọc Đông Dương 2, Phố Trần Đại Nghĩa, Xã Tân Nhựt, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 72 m2 tại Xương Giang - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 5 tỷ

      5 tỷ 72 m2 69,44 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất đường Quách Nhẫn, Bắc Giang.- DT: 72 mét vuông, MT 4,5m, lòng đường 7m, vỉa hè 4,5m.Giá 4,999 tỉ, có thỏa thuận với KH thiện chí.
      Đường Quách Nhẫn, Phường Xương Giang, Bắc Giang, Bắc Giang

      Bán lô đất nền 1000 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - Suối Nho - Định Quán - Đồng Nai, giá 550 tr

      550 triệu 1000 m2 0,56 triệu/m2
      Chỉ cần TT 550 tr là sở hữu ngay 1000 mét vuông MT ô tô thuộc xã Suối Nho, huyện Định Quán, gần trường cấp 3 Suối NhoXung quanh cư dân đông, gần...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Suối Nho, Định Quán, Đồng Nai

      Sở hữu lô đất nền 720 m2, mặt tiền 9m, hướng Nam tại Đức Hòa - Long An, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 720 m2 11,81 triệu/m2
      Bán đất MT đường Tỉnh Lộ 9 (đường Mỹ Hạnh).DT: 9x80m thổ cư, sổ hồng, hướng Nam.Chủ kẹt tiền nên cần bán ngay giá 8,5tỉ còn TL.Vị trí đất thuộc ấp Hậu...
      Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp nền đất 64 m2, mặt tiền 10m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 64 m2 47,66 triệu/m2
      Giá đình tôi cần bán nhanh miếng đất khu tái định cư Chánh Nghĩa, TP. Thủ Dầu Một, Bình Dương.Đường Số 10, gần sát bên căn hộ chung cư Sky View.DT...
      Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh nền đất Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 280 m2, mặt tiền 11m , giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 280 m2 27,86 triệu/m2
      KĐT FPT City Đà Nẵng - P. Hòa Hải Q. Ngũ Hành Sơn TP Đà Nẵng.* Vị trí lô góc đối diện công viên.DT 280m2 ngang 11m5 dài 24m.Đường 7m5.Giá 7,8 tỉ.* Vị trí...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nền đất 700 m2, mặt tiền 28m, hướng Đông tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 5,81 tỷ

      5.81 tỷ 700 m2 8,31 triệu/m2
      Lô góc 2 MT Huỳnh Thúc Kháng - Diên Toàn - giá đầu tư.- Phù hợp đầu tư phân lô.- 700 mét vuông có thổ cư.- Diên Toàn sáp nhập TP, cách Nha Trang...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 60 m2, mặt tiền 5m tại Xã Lại Thượng - Thạch Thất - Hà Nội, giá 690 tr

      690 triệu 60 m2 11,5 triệu/m2
      Cực hot! Thị trường vừa xuất hiện 1 phân khu cực hot giá siêu rẻ nằm trong khu CNC Hoà Lạc.liên hệ 0988 978 *** Nguyễn Quang (trung thực, tận tâm).- DT:...
      Xã Lại Thượng, Thạch Thất, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!