Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.846 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền 27000 m2, mặt tiền 27m tại Xã Diên Xuân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2 tỷ

      2 tỷ 27000 m2 0,08 triệu/m2
      BÁN ĐẤT VƯỜN 2 MT TRƯỚC SAU TRUNG TÂM XÃ DIÊN XUÂN DIÊN KHÁNH-DT : 2.700m2 ngang 27m ( đất cây hang năm quy hoach thổ )-Đường ô tô tới đất , bằng phẳng...
      Xã Diên Xuân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 14m tại Hàm Thuận Nam - Bình Thuận, giá 450 tr

      450 triệu 100 m2 4,5 triệu/m2
      Chủ kẹt gửi bán thanh lý 3 lô full thổ cư, 200 mét vuông, xây dưng tự do, công cứng ngay.Giá đảm bảo tốt nhất thị trường: chỉ 4,5tr/ mét vuông....
      Đường ĐT 707, Xã Mương Mán, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Bán nhanh đất nền 1 m2, mặt tiền 39m, hướng Đông - Nam tại Định Quán - Đồng Nai, giá 790 triệu

      790 triệu 1 m2 790 triệu/m2
      - Cần bán đất vườn xoài rất thích hợp làm homestay nghỉ dưỡng, xây nhà vườn,...- KDC hiện hữu. Ra KDC chợ trường học chỉ 5 ph đi xe.- Gần sông La Ngà, gần...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã La Ngà, Định Quán, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nền đất 88 m2, mặt tiền 4m tại Xã Long Định - Cần Đước - Long An, giá 690 triệu

      690 triệu 88 m2 7,85 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay nhà c4 tại Long Định, giáp ranh khu công nghiệp Thuận Đạo.Diện tich: 88m2 cách đường ô tô 150m.Giá: 690 tr.cư dân đông đúc, nhà cửa...
      Xã Long Định, Cần Đước, Long An

      Sở hữu đất nền dự án 360 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,59 tỷ

      2.6 tỷ 360 m2 7,2 triệu/m2
      Chính chủ bán 360 mét lô góc hai MT giá chỉ 2 tỉ 6 có thỏa thuận.+ Đường rộng oto vào thoải mái ngõ thông thoáng.+ Cách trục chính vào chỉ 200 mét.Quý a/c...
      Đường DH09, Xã Hòa Thạch, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 156 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,56 tỷ

      1.56 tỷ 156 m2 10 triệu/m2
      Sụp hầm lô KỀ GÓC - hướng Đông Nam trục đường 10,5M VỊNH AN HÒA City, giá thấp hơn chủ đầu tư 200Tr, bìa đỏ có sẵn- DT: 156 mét vuông MT 6m-...
      KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam
      H
      Trần Thị Thúy Hương Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 108 m2, mặt tiền 6m , giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 108 m2 21,76 triệu/m2
      Cần bán nền đất 180 mét vuông khu đô thị FPT Đà Nẵng.- DT: 180 mét vuông ngang 7m5 dài 24m.- Đường: 7m5, lề 3m.- giá 4,15 tỉ.* Vị trí nền ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 99 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 99 m2 20,21 triệu/m2
      Chính Chủ Cần bán nhanh mảnh đất Đường Lương Ngang Xã Tân Nhựt Huyện Bình Chánh - DT 5x20 có 90m2 thổ cư. - Đường hiện hữu 5m, cách ủy ban nhân dân...
      Đường Lương Ngang, Xã Tân Nhựt, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 77 m2, mặt tiền 5m tại Văn Giang - Hưng Yên, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 77 m2 14 triệu/m2
      bán gấp 76,8m2 đất Đa Ngưu- Tân Tiến giá chỉ 14tr/m2Vị trí: Đa Ngưu- Tân Tiến- Văn Giang- Hưng Yên - DT: 54,5m2- Đường trước đất hơn 3m, oto vào tận...
      Xã Tân Tiến, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 129 m2 tại Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 129 m2 30,24 triệu/m2
      Cần tiền trả nợ nên ra miếng đất Kế chợ đầu mối Thủ ĐứcDT 129 mét vuông, đường nhựaĐầy đủ tiện ích xung quanh, bách hoá xanh, tạp hoá, nhà thuốc.Gần...
      Đường Vĩnh Phú 10, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền dự án 52 m2, mặt tiền 5m tại Hà Đông - Hà Nội, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 52 m2 29,81 triệu/m2
      bán gấp mảnh đất đấu giá ngay sát QL6 cách chỉ 200m đón đầu những Quy hoạch sắp tới của QL6 chạy qua.DT 52,5m2, MT 5m bằng hậu đất vuông vức trước sau...
      Đường Biên Giang, Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 156 m2, mặt tiền 7m tại Đường 25C - Phú Hội - Nhơn Trạch - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 156 m2
      - Kẹt tiền cần bán ngay lô góc đường 15m, DT 156m2, giá cả thỏa thuận, tại dự án Mega City 2 Nhơn Trạch, Đồng Nai.- Vị trí: MT đường 25C (rộng 100m) kết...
      Dự án Mega City 2, Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán đất nền dự án 218 m2, mặt tiền 10m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 218 m2 59,64 triệu/m2
      - Cam kết thông tin + hình ảnh thật.* Tôi chính chủ đăng bán lô góc 2 MT - 668 Hiệp Bình Phước - QL 13 - Thủ Đức (gần Vạn Phúc City) giá đầu tư!- pháp lí:...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 85 m2 tại Đường 23/10 - Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 85 m2 13,53 triệu/m2
      Hạ giá từ 1,3 tỉ xuống còn 1 tỉ 150.- Bán miếng đất 2 MT thôn Vĩnh Điềm Thượng - Vĩnh Hiệp - Nha Trang.- DT: 85,2m2.- Đường 3m vừa oto, cách đường 23/10 và...
      Đường 23/10, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 81 m2, mặt tiền 4m tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 81 m2 209,88 triệu/m2
      Cần bán 81m2 nền thổ cư hẻm xe hơi 6m đường cô giang Q. 1DT: 4 dài 20Vị trí ngay khu trung tâm Q. 1, sát bên dự án lớn Novaland, trực diên view tòa nhà...
      Đường Cô Giang, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 1442 m2 tại Xã Hồng Liêm - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 360 tr

      360 triệu 1442 m2 0,25 triệu/m2
      Vị trí nền đất nằm tại Hồng Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận.Xung quanh nền đất là KDC đang canh tác và ở.Gần trường, KDC, và KDL Safari, gần điểm lên cao...
      Đường 711, Xã Hồng Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Cần bán gấp nền đất 250 m2, hướng Tây - Nam tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 14,25 tỷ

      14.25 tỷ 250 m2 57 triệu/m2
      SIÊU PHẨM căn biệt thựBán căn biệt thự khu A Thanh Hà 250m2 nhìn trường THPT, ngay ngã 4 đường 25m cắt đường 20.5m kết nối Sát đường vành đai 4 đang...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 73 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 609 tr

      609 triệu 73 m2 8,35 triệu/m2
      Bán Đất Diên Lạc - Diên Khánh.Thôn Thanh Minh 3 - Đường Tổ 19 - 20.DT: 73 mét vuông full thổ cư.Đường bê tông rộng 4 - 5m.sổ hồng riêng sang tên 1...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!