Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.846 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nền đất 156 m2, mặt tiền 7m tại Đường 25C - Phú Hội - Nhơn Trạch - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 156 m2
      - Kẹt tiền cần bán ngay lô góc đường 15m, DT 156m2, giá cả thỏa thuận, tại dự án Mega City 2 Nhơn Trạch, Đồng Nai.- Vị trí: MT đường 25C (rộng 100m) kết...
      Dự án Mega City 2, Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán đất nền 85 m2 tại Đường 23/10 - Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 85 m2 13,53 triệu/m2
      Hạ giá từ 1,3 tỉ xuống còn 1 tỉ 150.- Bán miếng đất 2 MT thôn Vĩnh Điềm Thượng - Vĩnh Hiệp - Nha Trang.- DT: 85,2m2.- Đường 3m vừa oto, cách đường 23/10 và...
      Đường 23/10, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 120 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 4 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 500 tr

      500 triệu 120 m2 4,17 triệu/m2
      Khu đất đẹp gần trung tâm TPBạn đang tìm kiếm một lô đất để xây nhà hoặc đầu tư KD? Hãy đến với chúng tôi khu đất đẹp nằm gần trung tâ m TP, với các tiện...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 4, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Bán gấp nền đất 700 m2 tại Đường Hưng Nhơn - Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 700 m2
      Cần bán ngay đất MT ở đường Hưng Nhơn 700 mét vuông, vẫn bán 100 - 200  mét vuông theo yêu cầu. liên hệ chính chủ cô trang 0976 827 ***.DT:...
      Đường Hưng Nhơn, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất Khu dân cư ven sông Sadeco, 126 m2 tại Quận 7, giá 15,75 tỷ

      15.75 tỷ 126 m2 125 triệu/m2
      Có 02 đất bán dành cho Đầu tư thời điểm này giá mềm cần bán nhanh.01/ khu dân cư ven sông, Tân Phong, Q.7. DT 5x18m, giá 155 tr/ mét vuông. Tổng...
      Dự án Sadeco ven sông, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 85 m2 49,42 triệu/m2
      Bán nền khu Hồng Loan 6A, đường D1 trục chính của khu - Đoạn gần cụm trường học, công viên, gần đường lộ 47m thông Trần Hoàng Na.* giá 4 tỉ 200 - Đã có sổ ...
      Dự án KDC Hồng Loan, Đường D1, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán nền đất 150 m2, mặt tiền 10m tại Cửa Dương - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 150 m2 8,67 triệu/m2
      1 Cặp liên kế 300 mét vuông giá chỉ 1tỷ3/ 1 nền.Cách MT ba trại 40m, cách đường lớn DT45 dương đông - cửa cạn 300m.- Vị trí ven biển, Dinh Bà, xuống...
      Đường Ba Trại, Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Chuyển nhượng đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Long Thành - Đồng Nai, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 0 m2
      khu dân cư An Thuận.bán nhanh mảnh đất đẹp.92.5m2 thổ cư.Ngang 5m dài 18.6m nền thổ cư 100 phần trăm.Ngay khu dân cư.bán nhanh giá tỉ 550 tr...
      Dự án Khu dân cư An Thuận, Đường Quốc Lộ 51, Xã Long An, Long Thành, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 108 m2, mặt tiền 6m , giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 108 m2 21,76 triệu/m2
      Cần bán nền đất 180 mét vuông khu đô thị FPT Đà Nẵng.- DT: 180 mét vuông ngang 7m5 dài 24m.- Đường: 7m5, lề 3m.- giá 4,15 tỉ.* Vị trí nền ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền 106 m2 tại Huyện Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 106 m2 20,29 triệu/m2
      Kẹt tiền bán gấp mảnh đất Long Hải cách nhựa Hùng Vương 50m, thông ra đường Lê Duẩn.- Dt 106 m2 có 60m2 thổ cư.- Đường bê tông oto, gần chợ.- Ra biển chỉ...
      Thị trấn Long Hải, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay đất nền dự án 2 m2, mặt tiền 25m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 195 tr

      195 triệu 2 m2 97,5 triệu/m2
      (25x60=1500 mét vuông chia 5 sổ) hồng riêng thổ cư. giá 195 tr đến 210 tr.- NH hỗ trợ 50 phần trăm nếu muốn vay, bao mọi chi phí sang tên thủ...
      Đường ĐT 752, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu nền đất 175 m2, mặt tiền 7m tại Xã Lộc An - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,49 tỷ

      1.49 tỷ 175 m2 8,51 triệu/m2
      Bán đất ngay trung tâm TĐC lộc an - bình sơnĐối diện khu công nghiệp bình sơn đường DT769DT 175m2 đường nhựa lớn có vĩa hèGiá ngộp 1tỷ500 sổ riêng công...
      Đường 769, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay lô đất nền 77 m2, mặt tiền 5m tại Văn Giang - Hưng Yên, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 77 m2 14 triệu/m2
      bán gấp 76,8m2 đất Đa Ngưu- Tân Tiến giá chỉ 14tr/m2Vị trí: Đa Ngưu- Tân Tiến- Văn Giang- Hưng Yên - DT: 54,5m2- Đường trước đất hơn 3m, oto vào tận...
      Xã Tân Tiến, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp đất nền dự án 5000 m2 tại Xã Hàng Gòn - Long Khánh - Đồng Nai, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 5000 m2 1,35 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 5000 mét vuông xã Hàng Gòn - TP Long Khánh.- Hơn 50m MT đường betong 4m ô tô quay đầu, hậu giáp suối.- Hàng rào B40 bảo vệ quanh...
      Xã Hàng Gòn, Long Khánh, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Hoài Nhơn - Bình Định, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Bán đất ngay quốc lệ 1a, ngay khu siêu thị Go BigC, mua KD buôn bán , đầu tư , tiềm năng tăng giá và LN caoLần đầu tiên xuất hiện tại TT Hoài Nhơn, Bình...
      Thị trấn Tam Quan, Hoài Nhơn, Bình Định

      Cần bán đất nền 125 m2, hướng Đông - Bắc tại Xã Long Tân - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 3 tỷ

      3 tỷ 125 m2 24 triệu/m2
      Tôi cần bán miếng đất nền thuộc block căn hộ LK7-XX thuộc dự án KDC Fenice Nhơn Trạch Đồng Nai.Đông Bắc, đường 14m, lô không khống chế thời gian xây...
      Dự án Fenice Paradise, Xã Long Tân, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền 3 m2, mặt tiền 32m, hướng Tây tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 36 triệu

      36 triệu 3 m2 12 triệu/m2
      - Bán tổng nền đất 2649 mét vuông có 250m thổ cư 2 lô đối diện nhau đường đi giữa. 1lô 2023 mét vuông. Lô còn lại 626 mét vuông. Đã có...
      Xã Long Tân, Nhơn Trạch, Đồng Nai.

      Bán đất nền dự án 218 m2, mặt tiền 10m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 218 m2 59,64 triệu/m2
      - Cam kết thông tin + hình ảnh thật.* Tôi chính chủ đăng bán lô góc 2 MT - 668 Hiệp Bình Phước - QL 13 - Thủ Đức (gần Vạn Phúc City) giá đầu tư!- pháp lí:...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh