Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.846 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán lô đất nền hướng Tây tại Đường An Phú Tây - An Phú Tây - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Sở hữu vị trí tuyệt đẹp cách đường Nguyễn Văn Linh không quá 1 kilomet giúp cho việc di chuyển và kết nối với các khu vực lân cận trở nên dễ dàng và...
      Dự án An Phú Tây, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 160 m2, mặt tiền 8m tại Huyện Tân Lạc - Hòa Bình, giá 288 triệu

      288 triệu 160 m2 1,8 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất tại thị trấn Mãn Đức, Tân Lạc.MT 8m, có 50 mét vuông TC, đường bê tông oto tránh nhau,Cách trung tâm thị trấn...
      Thị trấn Mãn Đức, Tân Lạc, Hòa Bình

      Bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      bán ngay đất Lai Uyên Bàu Bàng DT 100 mét vuông thổ cư. Chính chủ bán. liên hệ trực tiếp thỏa thuận giá cả.Gần trường học, bệnh viên, khu hành...
      Dự án Nam An Bàu Bàng, Đường DX, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền 122 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Đức Hòa - Long An, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 122 m2 11,89 triệu/m2
      - DT: 5x 21m (122m2) ngang MT 5m, ngang mặt sau 6.8m (nở hậu), có cắm mốc đầy đủ - nền thổ cư - pháp lí rõ ràng) - Đất đẹp hướng Đông.- Vị trí: KDC đông...
      Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án Khu dân cư Hoàng Anh Minh Tuấn, 100 m2 , giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Vị trí vô cùng đắc địa và tiềm năng. Nằm ngay MT đường Đỗ Xuân Hợp. Q. 9.Đất nằm trong KDC hiện hữu, dân trí cao.Có tất cả tiện ích như: Chợ, trường học,...
      Dự án Hoàng Anh Minh Tuấn, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh lô đất nền 61 m2 tại Xã Dục Tú - Đông Anh - Hà Nội, giá 1,28 tỷ

      1.29 tỷ 61 m2 21 triệu/m2
      Em chuẩn bị cho ra lò 3 nền đất bán ngay rẻ nhất làng có 1 - 0 - 2:- Đất cách nhà văn hóa và cách trường mẫu giáo hơn 100m.- Đất cách QL 3 (500 - 600m),...
      Xã Dục Tú, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 500 m2, hướng Bắc tại Đường 30/4 - Tân Phong - Tân Biên - Tây Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 500 m2
      Cần bán đất nền MT nhựa KDC, 14x36m, 100tc, thuộc KDC hiện hữu, giá cực rẻ khu vực. Còn nhiều lô giá mềm cho a/c chọn lựa.
      Đường 30/4, Xã Tân Phong, Tân Biên, Tây Ninh

      Cần bán gấp lô đất nền 75 m2, hướng Tây - Nam tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 75 m2 42 triệu/m2
      Bán nền Nam Long 1 kế gạch Cái Da và Gà Đá Ngọc Tuyền - Giá 3.15 tỉ.Dt 5x15m.Đường Số 7 lộ 6m.Tây Nam.SHR.Nền đẹp nằm trị trí hiếm khu Nam Long 1 hướng ra...
      Dự án Nam Long - Hưng Thạnh, Đường Số 7, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán nhanh nền đất 60 m2 tại Đường 12 - Tam Bình - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      Đất MT đường số 12, P. Tam Bình, Thủ Đức, HCM.- DT 60 - 65 - 100 mét vuông, SHR từng nền.- giá cả thỏa thuận/nền.- Gần căn hộ chung cư Sunview...
      Đường 12, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 90 m2 tại Phường An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 90 m2 21,12 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh đất KDC Hương Lộ 5, Hồ Học Lãm, An Lạc, Bình Tân.- Bán kính 500m di chuyển ra: Chợ, BV, trường học, công viên, trung tâm hành chính chỉ...
      Đường Hồ Ngọc Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 44 m2, mặt tiền 4m tại Long Biên - Hà Nội, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 44 m2 39,78 triệu/m2
      - Chị gái tôi chuyển công tác vào Đà Nẵng nên muốn bán mảnh đất 44 m2 tại tổ 4 Cự Khối, Long Biên để lấy tiền mua nhà mới để tiện công việc.- mảnh đất...
      Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu đô thị Mỹ Phước 4, 360 m2 tại Bến Cát - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 360 m2
      Cần bán gấp nền căn biệt thự Mỹ Phước 4, gần KCN BW và trường đại học Thủ Dầu 1.DT: 12 x 30 = 360m2, thổ cư 100 phần trăm, SHR.gọi ngay: 0967...
      Dự án Mỹ Phước 4, Đường N4, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nền đất 12784 m2 tại Đường Âu Cơ - Lộc Nga - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 19,18 tỷ

      19.18 tỷ 12784 m2 1,5 triệu/m2
      Em chính chủ giới thiệu quý anh/chị cho mảnh vườn nhà em tại Tân Lạc Bảo Lộc View Xịn, giá mềm, MT Rộng. Phân tối thiểu đc tầm 10-13 lô Villas Có đơn vị...
      Đường Âu Cơ, Xã Lộc Nga, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nhanh đất nền 1200 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông - Nam tại Huyện Phúc Thọ - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 1200 m2
      Hàng hot lô mặt sông hai mặt đường, DT nhỏ chỉ 1200 mét vuông nằm tại khu E cách GĐ2 Sunshine đang triển khai chỉ 150m. Đã đóng 90 phần trăm và...
      Dự án Sunshine Heritage Resort, Phúc Thọ, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 5m tại Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 200 m2 5,25 triệu/m2
      Ban nhanh trong tuần. An đuoc An Tinh. Suối sâu. Trang bang tn. khu công nghiệp. 1 kilomet. Chợ. DT 5*40m. Vị trí đẹp. Đây tìm năng. KD xây nhà..Giá...
      Xã An Tịnh, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Bán gấp đất nền 80 m2 tại Đường Thân Văn Nhiếp - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Không thể bỏ qua mảnh đất đẹp an ninh tuyệt vời trong khu dân cư Văn Minh, An Phú, Q. 2. Đối diện khu dân cư của Novaland.- Vị trí: MT Đ. Thân Văn...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Đường Thân Văn Nhiếp, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 180 m2, mặt tiền 10m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 180 m2
      - Bán miếng đất căn biệt thự 180 mét vuông view hồ sinh thái trong KDC, đã có sổ hồng.- DT: 10m x 18m = 180 mét vuông.Và 1 miếng đất nhà ...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 1000 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Bắc tại Thuận Nam - Ninh Thuận, giá 600 tr

      600 triệu 1000 m2 0,6 triệu/m2
      Bán đất Văn Lâm, Sơn Hải 1000m2 MT đường nhựa giá đầu tư.* DT: 1000m2.* Đất MT đường nhựa 15m thích hợp sử dụng làm khu nghỉ dưỡng và thuận tiện di chuyển...
      Đường Văn Lâm, Xã Phước Dinh, Thuận Nam, Ninh Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.