Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.845 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh lô đất nền 80 m2 tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 80 m2 13,13 triệu/m2
      Đất vuông vắn vị trí đường Vườn Lài, An Phú Đông, Q. 12.- DT: 80 mét vuông (5x16) DT đa dạng.- giá: 1 tỉ 50 tr.- sổ hồng riêng bao sang tên, thổ cư...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 45 m2, mặt tiền 4m tại Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 45 m2 68,89 triệu/m2
      Bán Đất Tư Đình, Long Biên. oto, KD. 45 mét vuông, 3.1 tỉ. - Giá đỉnh tôi cần tiền đầu tư nên muốn bán nền đất trong phố Tư Đình. - Vị trí mặt ngõ,...
      Đường Tư Đình, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 2700 m2, mặt tiền 30m tại Xã Sông Ray - Cẩm Mỹ - Đồng Nai, giá 11 tỷ

      11 tỷ 2700 m2 4,08 triệu/m2
      Đất Sát hotel Biên Thùy, cách ngã 4 Sông Ray 500m. Đường nhựa 7m. Thuận tiện mở nhà hàng, coffee, kho bãi, trên đất đang có điều thu năm thứ 2.
      Đường ĐT 765, Xã Sông Ray, Cẩm Mỹ, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 108 m2, mặt tiền 5m , giá 8,21 tỷ

      8.21 tỷ 108 m2 76 triệu/m2
      MT đường Thích Quảng Đức - khu đô thị Hà Quang II ngay ngã tư Tố Hữu chỉ 76tr/ mét vuông.- STH 51, lô sạch đẹp không vướng hố ga tủ điện, hàng hiếm...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 80 m2 tại Đường Thủ Khoa Huân - Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      Bán đất ngay TP Thuận An Bình Dương.DT: 5 x 16 = 80 mét vuông.bìa đỏ chính chủ, công chứng ngay.Đất gần ngã 4 Bình Chuẩn, đường nhựa 13m, điện, ...
      Đường Thủ Khoa Huân, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền 70 m2, mặt tiền 10m tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 70 m2
      - DT: 70 mét vuông.- Tiện ích xung quanh: Khu Công Nghệ Cao Q. 9, làng ĐH Long Phước, vincity đang khởi công, bến xe miền đông mới đang hoàn thiện, BV...
      Dự án Diamond Island quận 9, Đường Long Thuận, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp đất nền 161 m2, mặt tiền 12m, hướng Nam tại Dĩ An - Bình Dương, giá 4,56 tỷ

      4.56 tỷ 161 m2 28,33 triệu/m2
      Đất sổ hồng riêng 161m2 , thổ cư 151m2 trong hẻm , giáp Linh Xuân, Thủ Đứccách đường 11 Linh Xuân : 300mgần trường học , chợ cách BV quốc tế Hoàn Mỹ và bv...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường An Bình, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 6767 m2 tại Xã Suối Tân - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 6767 m2
      Bán đất thôn Cây Xoài, Suối Tân đường bên hông cây xăng Cường Thịnh chạy lên hơn 1 kilomet. Gần 7 sào CLN giá đầu tư 1tỉ2/sào có thỏa thuận.hotline...
      Thôn Cây Xoài, Xã Suối Tân, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 110 m2 tại Đường DT769 - Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,76 tỷ

      1.76 tỷ 110 m2 16 triệu/m2
      * Chính chủ còn vài nền lô góc đường lớn D9 (22.5m) đường D3 (16m), vị trí ngay Công Viên Trung Tâm giá từ 16tr/ mét vuông.- KĐT Century City quy mô...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán lô đất nền mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Anh Dũng - Dương Kinh - Hải Phòng, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      - DT: 112.5 mét vuông (7.5x15m).- Hướng: hướng Đông Bắc.- Đường to 25m cả vỉa hè (vỉa hè 5m), 3 bước chân sang trung tâm hành chính, trung tâm y tế...
      Dự án Dương Kinh New City, Đường Mạc Đăng Doanh, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán ngay nền đất 360 m2, mặt tiền 10m tại Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 75 tỷ

      75 tỷ 360 m2 208,34 triệu/m2
      mảnh đất vị trí siêu Vip phố Võ Chí Công - Xuân La Tây Hồ, nằm ngay gần giao ngã 4, hiếm bán.Mặt ngõ oto tránh, xây toà nhà 11 tầng đc cấp phép. MT 10m nở...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 110 m2 tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 110 m2 24,1 triệu/m2
      Nhận mua bán - ký gửi bất động sản tại Hòa Xuân - Nam Hòa Xuân. contact: 0905 720 ***.Giúp KH tìm kiếm và đàm phán với mức giá mềm nhất trên thị...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền 715 m2 tại Thị trấn Đồi Ngô - Lục Nam - Bắc Giang, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 715 m2 3,22 triệu/m2
      KDT Đồng Cửa 2- Lục Nam- Bắc NinhSẵn SHR sang tên cho KHEm sẵn nhiều vị trí siêu đẹp và tiềm năng cho KH đầu tưĐảm bảo đầu tư là thắnggọi ngay 0972.100.526
      Thị trấn Đồi Ngô, Huyện Lục Nam, Bắc Giang

      Chuyển nhượng nền đất 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 75 m2 56 triệu/m2
      Em bán mảnh đất nền đường Bùi Phùng (B1) KĐT VCN Phước Hải, mảnh đất trống duy nhất còn sót lại trên trục đường, xây nhà thô xong là đc cấp sổ hồng ...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường Bùi Phùng, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất Khu dân cư Phú Lợi, 120 m2, mặt tiền 5m tại Quận 8, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      bán nhanh miếng đất 5x24 MT đường 20m, khu dân cư Phú Lợi chỉ 45 tr/m2.+ Cần bán nhanh miếng đất 5x24 MT đường 20m thuộc khu dân cư Phú Lợi, CĐT Hai...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 1000 m2 tại Xã Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1000 m2
      🎁🎁 Xả hàng nền đất bán lỗ full thổ cư 1000mBám đường nhựa liên xã ♻️♻️ Đối diện xanh villa, ĐHQG♻️ Vị trí nằm ở trung tâm nhất vành đai của khu vệ tinh...
      Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền Khu dân cư Lộc An, 121 m2 tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 2,82 tỷ

      2.82 tỷ 121 m2 23,29 triệu/m2
      Nếu bạn đang tìm kiếm một nền đất đẹp, nằm trên trục đường lớn, vị trí đắc địa, gần TYT, ủy ban nhân dân, KCN, trung tâm thương mại, KDC đông, chợ,...
      Dự án Khu nhà ở Lộc An, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền dự án 2805 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 3,37 tỷ

      3.37 tỷ 2805 m2 1,2 triệu/m2
      * Đất nền giáp Bình Dương - giá 1,2tr/ mét vuông - sổ hồng.* Đất thuộc KP5 P. Minh Hưng TX Chơn Thành, Bình Phước.* Cam kết LN cho KH đầu tư tại Chơn...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!