Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.845 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 100 m2 22,5 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay mảnh đất 100m2 khu đô thị Lakeside Bàu Tràm, Liên Chiểu.Trục đường thông + KD tốt xung quanh nhà nghỉ, quán ăn, trường mẫu giáo sầm...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 300 m2 tại Xã Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 5,07 tỷ

      5.07 tỷ 300 m2 16,9 triệu/m2
      Vị trí đắc địa: Nằm trên 2 tuyến đường tỉnh lộ DT607 và DT608, kết nối 2 TP du lịch: Đà Nẵng - Hội An dễ dàng. Là tâm điểm kết nối 3 tuyến đường huyết mạch:...
      Dự án Hội An Green Village, Đường 607, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán ngay đất nền 130 m2 tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 11.05 tỷ

      11.05 tỷ 130 m2 85 triệu/m2
       Dt 5x26 =130m2, đường 14m, giá: 85tr/m2.- Dt 10x20=200m2, đường 12m, giá 75tr/m2.- Góc 2mt đường 12m, dt 204m2, giá 85tr/m2.- Góc 2mt đường 16m -...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất Khu dân cư Đại Phúc Green Villas, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      khu dân cư Đại Phúc Green Villa, sở hữu vị trí đắc địa tại ngay MT đường Phạm Hùng rộng 32m liên kế khu dân cư Trung Sơn và KĐT mới Phú Mỹ Hưng.+ Tiện...
      Dự án Đại Phúc Green Villas, Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 108 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - An Phước - Long Thành - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 108 m2
      Vị trí đắc địa ngay QL 51, xã An Phước, huyện Long Thành.- Cách sân bay quốc tế Long Thành 3,5 kilomet.- liên kế KCN Long Thành.- Cách resort Mê Kông...
      Dự án Thung Lũng Xanh, Đường Quốc Lộ 51, Xã An Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền 495 m2 tại Đường Hồ Chí Minh - An Ninh Tây - Đức Hòa - Long An, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 495 m2 5,06 triệu/m2
           - Cần bán miếng đất MT đường nhựa Sài Gòn- Chơn Thành tại xã An Ninh Tây, huyện Đức Hòa, tỉnh Long An.      - Tổng...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã An Ninh Tây, Huyện Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng nền đất 190 m2, mặt tiền 9m, hướng Nam tại Quán Bàu - Vinh - Nghệ An, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 190 m2 43,16 triệu/m2
      Bán lô góc xây căn biệt thự hướng Nam lối 2 đường 72m và Ngô Gia Tự siêu đẹp+ DT : 190m2, rộng 9,7m x 20m+ Hướng Nam và Đông+ Xung quanh tooàn căn biệt ...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Quán Bàu, Vinh, Nghệ An

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 100 m2 90 triệu/m2
      Thông tin chi tiết.Đầu tư giá siêu mềm, đường oto tránh nhau, xây dựng.DT 100m.Đông Bắc: Phong thuỷ tốt, thúc đẩy sự phồn thịnh, mang lại may mắn và...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 424 m2 tại Xã Đôn Thuận - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 424 m2 2,6 triệu/m2
      - Vị trí trắc địa tại Đôn Thuận.* Đất nằm vị trí cao ráo, không mồ mã, khu dân cư đông đức, an ninh đảm bảo.* Tiện Ích: Đầy đủ, chợ, trường, uỷ ban,...
      Xã Đôn Thuận, Trảng Bàng, Tây Ninh
      T
      Huy Hoàng Đất Nền Tn Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng lô đất nền 53 m2 tại Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 53 m2 52,84 triệu/m2
      Vị trí dự án Phong Phú.khu dân cư Phong Phú Residence khu dân cư Phú Điền nằm ngay trên trục đường QL 50, gần ngã 4 với Nguyễn Văn Linh là một ưu điểm...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 100 m2 16,5 triệu/m2
      - khu dân cư Bến Lội Lại An - Dãy A3 - ngay sau Toyota Bình Thuận.- Đất 5 x 20 (100  mét vuông) Đông Nam.- Đường nhựa 8 m có vỉa hè.- Xung quanh cư...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hàm Thắng, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Cần bán lô đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Xã Long Hòa - Cần Đước - Long An, giá 749 triệu

      749 triệu 120 m2 6,25 triệu/m2
      Bán đất chợ Rạch Kiến chỉ 250m ngay đường Đt 830, Xã Long Hòa, Cần Đước.Xung quanh tiện ích đầy đủ: Bách hóa xanh, Khu vui chơi trẻ em, Văn phòng công chứng...
      Đường ĐT 830, Xã Long Hòa, Cần Đước, Long An

      Bán gấp nền đất 75 m2, hướng Đông tại Phường Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 1.3 tỷ

      1.3 tỷ 75 m2 17,34 triệu/m2
      CĐT: Công Ty CP Đầu Tư Phát Triển Thuận Lợi.Mua đất nền Richland Residence đầu tư một lần hưởng lợi trọn đời.nền thổ cư 100 phần trăm, sổ hồng từng...
      Phường Hòa Lợi, Thị xã Bến Cát, Tỉnh Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 85 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 85 m2
      - Vị trí: cách MT đường Phạm Văn Đồng 800m, nằm ngay MT đường 18, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức. Sau trung tâm thương mại GigaMall - Tiện ích quanh đất: chợ...
      Đường Số 18, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      M
      Đất Nền Tp Hồ Chí Minh Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền 65 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 65 m2
      Duy nhất ngay MT Phan Văn Trị, P. 5, Q. Gò Vấp - Vị trí đắc địa cách sân bay chỉ 5 ph di chuyển.* DT: 60m, 80m, 100m.Vị trí MT Phan Văn Trị, P5, Gò Vấp.-...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 85 m2 tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 85 m2 21,18 triệu/m2
      Đất nền ngay MT NGUYỄN DUY TRINH Q. 9- Vị trí: MT đường Nguyễn Duy Trinh, P. Phú Hữu, Q. 9, TP Thủ Đức.Nằm bên cạnh sông và cao tốc.DT: 85mGiá TT chỉ 1tỷ8-...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 2035 m2 tại Xã Phước Khánh - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 2 tỷ

      2 tỷ 2035 m2 0,99 triệu/m2
      Vị trí 2/ đường Đê Ông Kèo , MT Đường Liên Cảng ( Lê Duẩn )- DT : 2035 mét vuông trong đó có 1704 mét vuông ( cây lâu năm ) còn lại 331 mét...
      Xã Phước Khánh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 700 tr

      700 triệu 100 m2 7 triệu/m2
      - miếng đất ven biển dt 100 mét vuông.- Bao phí sang nhượng.- Đón đầu hạ tầng (đường bao biển, KDL, KCN).- Xung quanh các dự án Flamingo, Visip.-...
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!