Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.845 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất nền 90 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 90 m2 17,78 triệu/m2
      90m2 full thổ cư ngay sát trục chính thôn 3 + 8 Tân Xã.Đường oto tránh nhau, oto vào đất quay đầu.Từ đất lên FPT và vành đai CNC chỉ vài trăm mét.Xung quanh...
      Đường Tân Xã, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 800 m2, mặt tiền 10m tại Thị xã Gò Công - Tiền Giang, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 800 m2 2,94 triệu/m2
      Cần bán lỗ mảnh đất siêu đẹp ngay MT Huyện Lộ 2, xã Gia Thuận, Gò Công Đông. Cách khu công nghiệp Gia Thuận chỉ 1,5 kilomet.- Gần trung tâm hành...
      Đường 2, Xã Gia Thuận, Gò Công Đông, Tiền Giang

      Chuyển nhượng nền đất 72 m2, mặt tiền 8m tại Mỹ Hạnh Bắc - Đức Hòa - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 72 m2 16,67 triệu/m2
      bán nhanh nền thổ cư Cát tường Phú Sinh TL9 Đức Hòa DT 72  mét vuông giá chỉ 1 tỉ 2 sổ hồng liên hệ 0901 484 *** Vị trí thuận lợi đi về Hóc Môn,...
      Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu đất nền dự án 240 m2, mặt tiền 12m tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận, thỏa thuận

      Thỏa thuận 240 m2
      Bán đất biển dự án Ocean Dunes Phan Thiết.- DT 240m2 (12*20m).- D2 ngay công viên biển Đồi Dương.- Vị trí đẹp ngay biển trung tâm TP.- Giá 13 tỉ.bìa đỏ...
      Dự án Ocean Dunes, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 226 m2, hướng Đông - Bắc tại Dĩ An - Bình Dương, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 226 m2 25,23 triệu/m2
      Bán đất có nhà c4 MT đường Nguyễn Thị Tươi, P. Tân Bình, TP. Dĩ An.DT: 226,3m2 thổ cư 120m2 (5x45,2m).Đường Nguyễn Thị Tươi 12m.Gần trường Trung học cơ ...
      Đường Nguyễn Thị Tươi, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 60 m2 tại Xã Đông Hải - Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      Cần bán ngay nền đất tặng nhà c4 đang cho thuê ngay khu đô thị Đông Hải.Ngay cạnh dự án Taseco đang xây dựng. giá mềm nhất thị trường.- DT: 5.5x11m.-...
      Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Huyện Cần Giuộc - Long An, giá 30 triệu

      30 triệu 100 m2 0,3 triệu/m2
      chào bán 99 miếng đất Dự Án KDC Sinh Thái Fivestar Long An giáp ranh Tp HCM giá chỉ 30tr/m2 hotline: 0946 839 ***Vị trí: MT Đường Đinh Đức Thiện cách chợ...
      Dự án Five Star Eco City, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp đất nền dự án 175 m2 tại Xã Triệu Thành - Triệu Sơn - Thanh Hóa, giá 175 triệu

      175 triệu 175 m2 1 triệu/m2
      DT: 175 mét vuông.Giá chỉ hơn 200tr/ lô.Tiện ích: Đầy đủ tiện ích, bán kính 2  kilomet có trường học, công sở.Cách trục đường Nghi Sơn - sân bay...
      Xã Triệu Thành, Triệu Sơn, Thanh Hóa.

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 40 m2, mặt tiền 354m tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 960 tr

      960 triệu 40 m2 24 triệu/m2
      CC Cần Bán 40m nền thổ cư Tại Thôn Cát Ngòi Xã Cát Quế H Hoài Đức Thủ đô Hà NộiKhổ Đất Hình Chữ Nhật MT 3,54m x 11,34m Đường 2m Khu Vực cư dân Đông...
      Đường 422, Xã Cát Quế, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 4637 m2, mặt tiền 89m tại Phường Ninh Diêm - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 600 triệu

      600 triệu 4637 m2 0,13 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất Sào Nhà Xoay Sở Công ViệcVị Trí: Phú Thọ 3, Ninh Diêm, Ninh Hoà, Khánh HoàDT: 4.637 m2 có 2.777 m2 đất trồng cây hàng nămĐất có 89m...
      Đường Quốc lộ 26B, Phường Ninh Diêm, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Cần Đước - Long An, giá 900 triệu

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      Giá chỉ 879tr/nền 100m2-sổ hồng, ĐẤT NỀN NGAY KCN, ĐANG LÀ TÂM ĐIỂM CỦA NĐT - đc: MT Nguyễn Trung trực, xã Long Cang, Huyện Cần Đước, Tỉnh Long An.- DT:...
      Dự án Long Cang Residence, Huyện Cần Đước, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án tại Xã Đồng Tiến - Đồng Phú - Bình Phước, giá 480 triệu

      480 triệu 0 m2
      Chỉ cần 480 tr sở hữu ngay.100m2 đất ở + 891.6m2 vườn bưởi da xanh sum suê trái (ngang 10m).Vị trí: Ấp Suối Bình, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình...
      Ấp Suối Bình, Xã Đồng Tiến, Đồng Phú, Bình Phước

      Cần bán nền đất 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 670 triệu

      670 triệu 120 m2 5,59 triệu/m2
      Bán đất Hòa Phong ngay trung tâm hành chính huyện view cánh đồng.- DT với 120 mét vuông (nở hậu).- Đón đầu Hòa Vang đang triển khai lên TX vào năm...
      Đường 14B, Xã Hòa Phong, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền 46 m2 tại Xã Tân Lập - Đan Phượng - Hà Nội, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 46 m2 34,79 triệu/m2
      + nền đất vuông vức gần khu chợ và trực đường lớn oto.+ đường vào rộng thoáng xung quanh có nhiều cư dân ở đông đúc và thông với nhiều trục đường lớn và...
      Đường Đan Hội, Xã Tân Lập, Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 448 m2, mặt tiền 15m, hướng Nam tại Thủ Thừa - Long An, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 448 m2 14,51 triệu/m2
      Bán đất xã Nhị Thành Thủ Thừa, gần ngay cổng khu công nghiệp Hòa Bình. + nền thổ cư trong khu công nghiệp Hòa Bình - Long Hậu Ấp 7 Nhị Thành Thủ Thừa...
      Xã Nhị Thành, Thủ Thừa, Long An
      P
      Trần Thị Mỹ Phương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất nền 480 m2, mặt tiền 8m tại Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, thỏa thuận

      Thỏa thuận 480 m2
      mảnh đất rộng 480m2, có thổ cư sẵn.Cách QL chưa đầy 500m. MT đường nhựa 32m Cao bá quát.Bán kính 2 kilomet là cụm KCN Minh Hưng và KCN Becamex...
      Đường Cao Bá Quát, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay lô đất nền 31 m2 tại Phường Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 31 m2 82,26 triệu/m2
      bán ngay đất đẹp, 31m2, 2.55 tỉ, ngõ tương đối rộng, gần trường Trung học phổ thông Tây Hồ, gần oto, Phú Thượng, Tây HồGần ciputra, gần võ chí công,...
      Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2 tại Đường Đồng Khởi - An Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      Vị trí : MT Đồng Khởi, gần khu công nghiệp Chan Sin , Cạnh Cây Xăng 26cư dân Đông , gần Chợ , trường học , BV , BigC,....KDC Tri thức cao, an toàn, yên...
      Đường Đồng Khởi, Phường Tân Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!