Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.845 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán lô đất nền 1000 m2, mặt tiền 16m tại Thuận Lợi - Đồng Phú - Bình Phước, giá 450 triệu

      450 triệu 1000 m2 0,45 triệu/m2
      💥💥💥còn duy nhất 1 lô vườnEm chính chủ cần bán miếng đất vườn đang vào thu hoạch hơn 1000m2,đường 16m..Cách dt741 chỉ 400mGiá 450trVì em cần bán nhanh...
      Đường ĐT 741, Xã Thuận Lợi, Đồng Phú, Bình Phước

      Sở hữu lô đất nền 180 m2, mặt tiền 13m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 35 tỷ

      35 tỷ 180 m2 194,45 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay mảnh đất cực đẹp mặt phố Cổ Linh, oto tránh, vỉa hè, KD, DT 180  mét vuông, MT 13,5 m, giá chỉ 194 tr/ mét vuông rẻ...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 95 m2, mặt tiền 5m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 670 tr

      670 triệu 95 m2 7,06 triệu/m2
      1870. nền thổ cư Suối Tiên cần bán nhanh thu hồi vốn giá mềm an cư.Dt: 95,4m2.Hướng: hướng Đông Bắc.Đường bê tông 3,5m - 4,5m.Tiện ích cách...
      Đường Hương lộ 39, Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 100 m2 tại Phường Hiệp Thành - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 100 m2 40,5 triệu/m2
      Giảm mạnh 750 tr bán rẻ! Đất đường số 12 - khu dân cư Hiệp Thành 3 - Thủ Dầu Một - Bình Dương. DT 5 x 20m. Thổ cư 100 phần trăm. Có sổ sẵn, hàng...
      Dự án Hiệp Thành III, Đường 12, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền dự án 85 m2, hướng Tây - Bắc tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 900 tr

      900 triệu 85 m2 10,59 triệu/m2
      từ vị trí nền di chuyển 5p ra đến QL13cách KCN Minh Hưng Hàn Quốc KCN Becamex KCN Chơn Thành chỉ 10p
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 900 tr

      900 triệu 90 m2 10 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất giá cực kì rẻ ngay trung tâm hành chính TP Vị Thanh.- Khu vực cư dân đông, gần các cơ sở ban ngành.- Đường rộng 15m, thông thoáng...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Sở hữu đất nền dự án 458 m2, mặt tiền 11m tại 3 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 16 tỷ

      16 tỷ 458 m2 34,94 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự Tô Hiến Thành, P3 DT lớn.- DT: 279m2, thực tế 458m2.- Trên đất đã có nhà 1 triệt, 1 áp mái.- Đông Nam.- Đường nhựa 6m.- sổ hồng.-...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 3, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất nền 602 m2 tại Đường Miếu Đầm - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 264 tỷ

      264 tỷ 602 m2 438,54 triệu/m2
      + miếng đất nằm tại mặt phố Miếu Đầm, tuyến phố nổi tiếng Q. Nam Từ Liêm TP Hà Nội, khu vực bao quanh nhiều trụ sở văn phòng, hotel nhiều sao tại TP Hà ...
      Đường Miếu Đầm, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nền đất 180 m2, mặt tiền 7m tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 180 m2 22,2 triệu/m2
      KĐT FPT City Đà Nẵng P. Hòa Hải Q. Ngũ Hành Sơn TP Đà Nẵng180 mét vuông ngang 7m5 dài 24m DT lý tưởng để xây chung cư cho thuê hoặc ở nghĩ dưỡngđường...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 305 m2, mặt tiền 5m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 488 tr

      488 triệu 305 m2 1,6 triệu/m2
      Bán đất nền MT TL08C, gần trung tâm Khánh Hiệp, đường nhựa to QH 42m. Giá 488tr 0389 732 ***- DT: 305m2 ngang 5m30 (100m2 thổ cư).- Vị trí: MT TL08C gần...
      Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 870 m2 tại Xã Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 870 m2 6,33 triệu/m2
      Chỉ với chưa tới 6,5 tr đồng/ mét vuông. Bạn có thể sử dụng ngay 1 miếng đất lúa nằm ở vị trí cực đẹp của ấp Bình Tiền 1.1/ 2! Cách nhựa 2 100m.Sát...
      Đường Bình Tiền 1, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 365 triệu

      365 triệu 150 m2 2,44 triệu/m2
      5*29 thổ-Gần Bình Dương-Đi Núi Bà-Đg oto-365tr-Lộc ninh Dương Minh Châu+ Cần bán sỉ và lẻ nền đất 5m giá đầu tư ở Lộc Ninh Dương Minh Châu Tây Ninh+ Cách...
      Đường ĐT 784, Xã Lộc Ninh, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Cần bán gấp đất nền 120 m2 tại Đường 769 - Lộ 25 - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 120 m2 11,67 triệu/m2
      Vị trí đất nằm trên MT đường song hành của DT769 thông ra Vành Đai 4 chỉ 200m, ra thẳng nút giao cao tốc Dầu Giây Phan Thiết chỉ 5 ph đi xe, xung quanh tiện...
      Đường 769, Xã Lộ 25, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền 81 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 700 triệu

      700 triệu 81 m2 8,65 triệu/m2
      Cát Tường Western Pearl 2.- Vị trí: Trung tâm hành chính Tỉnh Hậu Giang. Đường Võ Văn Kiệt, P. 5, TP. Vị Thanh Tỉnh Hậu Giang.- DT đa dạng: 75 - 125...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán gấp lô đất nền 250 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Hiệp - Tân Biên - Tây Ninh, giá 405 tr

      405 triệu 250 m2 1,62 triệu/m2
      Sau tết kẹt tiền nên cần bán ngay mảnh này giá 405tr thỏa thuận thêm.MT đường nhựa QH15m.Đất có sẵn ít thổ cư, gần trường học, chợ và trung tâm Tân Biên.
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Hòa Hiệp, Tân Biên, Tây Ninh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí: Nằm ngay MT đường Hoàng Hữu Nam, P. Long Thạnh Mỹ, Q9 gần CF Gạch.- DT: 80 mét vuông (5x16m).- pháp lí: sổ hồng (1/500), nền thổ cư...
      Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 220 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 46,2 tỷ

      46.2 tỷ 220 m2 210 triệu/m2
      Cần bán miếng đất Tây Hồ, phù hợp xây văn phòng, apratments, view Hồ, oto tránh.- DT 220 mét vuông, MT 10.5m- Vị trí đẹp, mặt phố và 1 mặt ngõ, KD đa...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 668 m2, mặt tiền 22m, hướng Đông - Bắc tại Lào Cai - Lào Cai, giá 12 tỷ

      12 tỷ 668 m2 17,97 triệu/m2
      - miếng đất SIÊU ĐẮC ĐỊA, ĐẦY TIỀM NĂNG PHÁT TRIỂN - Vị Trí : Tổ 27, P. Bắc Cường, gần cầu Phú Thịnh - Lợi thế : Quy hoạch gần tiểu khu 10, ngay sát các...
      Phường Bắc Cường, Lào Cai, Lào Cai
      L
      Đỗ Duy Nam - Đức Việt Land Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!