Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.845 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Tân Lập - Đan Phượng - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất khu dịch vụ Tân Tây Đô.- Lô 69.6m2 Đông Bắc MT rộng 5.8m ngay gần trục chính đường Bát Phúc. Giá 69tr/m2.Đường rộng ô tô...
      Dự án Tân Tây Đô, Đường Quốc lộ 32, Xã Tân Lập, Đan Phượng, Hà Nội

      Bán nền đất 2700 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Hồng Liêm - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 680 triệu

      680 triệu 2700 m2 0,26 triệu/m2
      Cần bán 2700m đất trồng sẵn bạch đàn.Cách QL 1A chỉ 400m, đối diện Safari.Có đường thể hiện trên sổ.Giá chỉ từ tr. 680tr.Vị trí xã Hồng Liêm, Hàm Thuận Bắc,...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hồng Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Cần bán ngay lô đất nền 60 m2, mặt tiền 4m tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 2,87 tỷ

      2.87 tỷ 60 m2 47,84 triệu/m2
      Bán nền đất 60 mét vuông khu A tái định cư Bắc Sông Cấm. Ngay Trung Tâm Hành Chính Mới Bắc Sông Cấm.Ngang 4m . Sâu 15m.Đường nội bộ rộng 7m, vỉa hè 2...
      Xã Dương Quan, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 8m tại Bình Chánh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 120 m2 33,34 triệu/m2
      Rổ hàng tại công ty bất động sản SistaLand - CĐT khu dân cư Bình Chánh 1 cách ủy ban nhân dân Vình Lộc B chỉ 100m, Sàn giao dịch bất động sản...
      Đường Vĩnh Lộc, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 126 m2 tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,27 tỷ

      2.27 tỷ 126 m2 18 triệu/m2
      The Faifo Complex chính thức trình làng tại thị trường bất động sản Quảng Nam.- đc xây dựng tại quỹ đất vàng liên kế phố Hội, phân khu Faifo Complex sở...
      Dự án The Faifo Complex, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp đất nền dự án 77 m2 tại Chính Gián - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 77 m2 51,3 triệu/m2
      Bán đất 2mt Hà Xuân 1 - Thanh KhêDt 77m2 - ngang 4.5mHướng BắcĐường 5m5 lề 1m KDC đôg đúc , thân thiện. Gần chợ Chính Gián , gần trường học , BV .......Bán...
      Đường Hà Xuân 1, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền 240 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 43 tr

      43 triệu 240 m2 0,18 triệu/m2
      🔥🔥🔥Chính chủ bán ngay 3 lô liền nhau giãn dân xuân ổ B nhìn vườn hoa giá chỉ hơn 3 tỉ/lô. DT 80 mét vuông/lô.♥️Hạ tầng đang dần hoàn thiện♥️bìa ...
      Đường 1A, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Sở hữu lô đất nền 200 m2, mặt tiền 18m tại Đường 10 - Bù Đăng - Bình Phước, giá 195 tr

      195 triệu 200 m2 0,98 triệu/m2
      Chỉ cần 195tr có ngay mảnh đất thổ cư tại Bình Phước MT đường nhựa 18m. Vị trí: Bù Đăng, Bình Phước. Sát QL 14. Tiện ích xung quanh, chợ, trường, trạm y tế...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Đường 10, Bù Đăng, Bình Phước

      Cần bán nhanh nền đất 922 m2 tại Long Hòa - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 23,97 tỷ

      23.98 tỷ 922 m2 26 triệu/m2
      - Bán miếng đất đẹp MT đường Duyên Hải Cần Giờ TpTP.HCM, cách biển 500m thích hợp xây homestay, căn biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư.- Ngay KDC hiện hữu,...
      Đường Duyên Hải, Xã Long Hòa, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền mặt tiền 5m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1.8 tỷ

      1.8 tỷ 0 m2
      DT đất 99,4m2.Ngang 5,5m dài 18,07.Đường trước nhà 7m5, vỉa hè mỗi bên 5m, Đông Nam.liên kế ĐH FPT, Việt Mỹ, BV tâm trí.KDC đông đúc hiện hữu, cảnh quan...
      Dự án KĐT số 3 Điện Nam Điện Ngọc, Đường Lê Trí Viễn, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán gấp nền đất Khu đô thị Phúc An Garden, 75 m2, mặt tiền 13m tại Bàu Bàng, giá 770 triệu

      770 triệu 75 m2 10,27 triệu/m2
      - DT: 5x15, 5x20, 9x20... sổ hồng có sẵn. TT tới 24 tháng 0 lãi. Trả trước chỉ 20 phần trăm (150 tr) nhận bàn giao đất ngay.- Lịch TT: 3 tháng/1...
      Dự án Phúc An Garden, Đường Thiếu Niên 3, Xã Trừ Văn Thố, Bàu Bàng, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền 80 m2 tại Đường Vườn Lài - An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Mới nhận SHR khu dân cư Vườn Lài, An Phú Đông, Q12. DT 80 mét vuông, MTĐ trải nhựa.- Vị trí: Ngay góc ngã 3 Đình Hanh Phú - Vườn Lài, An Phú Đông,...
      Dự án Senturia Vườn Lài, Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 78 m2 tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 78 m2 71,8 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất đẹp ngay khu trung tâm hành chính TP Dĩ An.Vị trí: MT đường GS18 KP. Nhị Đồng 2 - TX Dĩ An - TP. Dĩ An (gần trung tâm thương mại Big C...
      Đường GS18, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay nền đất 1 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 750 tr

      750 triệu 1 m2 750 triệu/m2
      Đất kề nút giao Cao tốc Phan Thiết - Vĩnh Hảo QL28 hướng đi Phan Thiết, ngay trung tâm Thị trấn.- Đất thuộc Thị trấn Ma Lâm, Huyện Hàm Thuận Bắc gần Chợ Ma...
      Thị trấn Ma Lâm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Sở hữu nền đất 5 m2, mặt tiền 17m, hướng Tây tại Đằng Hải - Hải An - Hải Phòng, giá 20 tr

      20 triệu 5 m2 4 triệu/m2
      Gia đình cần bán 01 miếng đất nông nghiệp 03 chính chủ tại Khu tái định cư Nam Hải - Đằng Hải.- DT 493m2.- MT 17m, sâu 30m.- Có bìa đỏ tổng. Nếu mua sẽ...
      Đường Lũng Đông, Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán ngay đất nền 78 m2 tại Đường Nguyễn Quyền - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 78 m2 35,9 triệu/m2
      Khu vực Trung tâm gần bến xe sầm uất, gần trung tâm thành phố Đả Nẵng, cạnh trường Đại học Duy Tân
      Đường Nguyễn Quyền, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nền đất 85 m2 tại Phường Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 85 m2 29,42 triệu/m2
      Vị trí cách MT đường Lâm Văn Bền 200m, P. Tân Quy, Q. 7, HCM.Cách trường cấp 1 Nguyễn Thị Định 1 hẻm, gần trường cấp 2 Nguyễn Hữu Thọ, bán kính 500m đầy...
      Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện - Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Five Star Eco City chính thức ra mắt phân khu Lucky Park.Vị trí đắc địa: 2 MT đường Đinh Đức Thiện (Bình Chánh) kéo dài và Tỉnh Lộ 835B, Cần Giuộc, Long...
      Dự án Five Star Eco City, Đường Đinh Đức Thiện, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An
      C
      Chủ Đầu Tư Five Star Eco City Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!