Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.845 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền 681 m2 tại Đường Âu Cơ - Cửa Đại - Hội An - Quảng Nam, giá 19,75 tỷ

      19.75 tỷ 681 m2 29 triệu/m2
      Hội An, TP du lịch, thu hút đông đảo du khách trong và ngoài nước.Nay, Chủ cần tiền bán ngay lô góc 2 MT sông Khu Phước Trạch - Phước Hải, ven biển, gần...
      Đường Âu Cơ, Phường Cửa Đại, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán ngay lô đất nền 103 m2, hướng Bắc tại Tân Lân - Cần Đước - Long An, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 103 m2 24,28 triệu/m2
      Vị trí đất dự án MT QL50, cách thị trấn Cần Đước 1 kilomet, cách trường Trung học cơ sở và cấp 1 Tân Lân 200m, cách cảng Quốc tế Long An...
      Dự án Tân Lân Riverside, Đường Quốc Lộ 50, Xã Tân Lân, Cần Đước, Long An

      Chuyển nhượng đất nền 80 m2 tại Đường Vườn Lài - An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Mới nhận SHR khu dân cư Vườn Lài, An Phú Đông, Q12. DT 80 mét vuông, MTĐ trải nhựa.- Vị trí: Ngay góc ngã 3 Đình Hanh Phú - Vườn Lài, An Phú Đông,...
      Dự án Senturia Vườn Lài, Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 120 m2 tại Tương Bình Hiệp - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 120 m2 14,17 triệu/m2
      đất nền Song Long Riverside, P. Chánh Hiệp, HVới DT 120 mét vuông, đất nền này mang lại nhiều cơ hội xây dựng và phát triển.- pháp lí đầy đủ, đảm bảo...
      Đường Hồ Văn Cống, Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp đất nền 200 m2 tại Đường 3 - Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 200 m2 140 triệu/m2
      Bán cặp nhà mặt tiền liên kế KDC Kim Sơn DT 5x20m mỗi nền. bìa đỏ chính chủ. Giá 14 tỉ /nền.L/H 0933 555 ***
      Dự án Kim Sơn, Đường 3, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Tân Lập - Đan Phượng - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất khu dịch vụ Tân Tây Đô.- Lô 69.6m2 Đông Bắc MT rộng 5.8m ngay gần trục chính đường Bát Phúc. Giá 69tr/m2.Đường rộng ô tô...
      Dự án Tân Tây Đô, Đường Quốc lộ 32, Xã Tân Lập, Đan Phượng, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 85 m2 14,12 triệu/m2
      Cát Tường Park House - KDC chuẩn Nhật hàng đầu hướng Đông Nam Bộ.CĐT: Cát Tường Group.Phát triển dự án: Cát Tường Land.Chỉ từ 240 tr (20 phần trăm)...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nền đất 2700 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Hồng Liêm - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 680 triệu

      680 triệu 2700 m2 0,26 triệu/m2
      Cần bán 2700m đất trồng sẵn bạch đàn.Cách QL 1A chỉ 400m, đối diện Safari.Có đường thể hiện trên sổ.Giá chỉ từ tr. 680tr.Vị trí xã Hồng Liêm, Hàm Thuận Bắc,...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hồng Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 1 m2 tại Xã Minh Tâm - Hớn Quản - Bình Phước, giá 350 tr

      350 triệu 1 m2 350 triệu/m2
      Đất chính chủ cần sang gấp nền đất không sử dụng nhiều cần sang lại gấp để lấy vốn KD.- DT 1000m2/350tr.- MT đường nhựa 12m, trước nhà có cây xanh mát mẻ....
      Đường ĐT 752, Xã Minh Tâm, Hớn Quản, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 1500 m2, mặt tiền 25m tại Hàm Thuận Bắc, giá 501 triệu

      501 triệu 1500 m2 0,34 triệu/m2
      - DT 1500m2, MT miếng đất 25m, vuông vắn.- Cách QL 1a chỉ 1,3 kilomet, xe ô tô chạy vào tận đất.- Quy hoạch đến 2030 thuộc nền thổ cư, hỗ trợ làm...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Phú Long, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Bán gấp lô đất nền 60 m2, mặt tiền 12m, hướng Nam tại Dĩ An - Bình Dương, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 60 m2 35 triệu/m2
      bán nhanh đất khu dân cư Phú Mỹ Hiệp P. Tân Đông Hiệp TP Dĩ AnDT: 60 mét vuông thổ cư 100 phần trăm ( 4X15m )Gần cổng khu công nghiệp Tân...
      Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền 115 m2, mặt tiền 5m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 115 m2 18,27 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán đất khu QĐ4 P. Tân Phong giá rẻ hơn thị trườngDt 5,1x23 full thổ cư sổ riêngĐường 6m 2 ô tô né nhauGiá quá rẻ Xem Đất gọi em ngay kẻo lỡ...
      Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền 240 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 43 tr

      43 triệu 240 m2 0,18 triệu/m2
      🔥🔥🔥Chính chủ bán ngay 3 lô liền nhau giãn dân xuân ổ B nhìn vườn hoa giá chỉ hơn 3 tỉ/lô. DT 80 mét vuông/lô.♥️Hạ tầng đang dần hoàn thiện♥️bìa ...
      Đường 1A, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh lô đất nền 110 m2 tại Phường 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 750 tr

      750 triệu 110 m2 6,82 triệu/m2
      Gấp! Ngộp bank cần bán ngay đất, P. 7, Q. 8, HCM.DT 110 mét vuông, sổ hồng, sang tên công chứng ngay trong ngày.Hỗ trợ giấy phép XD.Gần trường...
      Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 922 m2 tại Long Hòa - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 23,97 tỷ

      23.98 tỷ 922 m2 26 triệu/m2
      - Bán miếng đất đẹp MT đường Duyên Hải Cần Giờ TpTP.HCM, cách biển 500m thích hợp xây homestay, căn biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư.- Ngay KDC hiện hữu,...
      Đường Duyên Hải, Xã Long Hòa, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 300 m2, hướng Tây - Nam tại Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 300 m2 55 triệu/m2
      Đất MT Hòn Xện.tr Quang Phục, Vĩnh hoà, Nha Trang.- MT 15m.- Đường nhựa rộng 16m.- Hướng biển, view cao thoáng toàn cảnh Bến du thuyền Nha Trang.- sổ hồng ...
      Đường Triệu Quang Phục, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền Khu đô thị Mizuki Park, 95 m2 tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 95 m2
      1. Vị trí: KĐT Mizuki Park tọa lạc trên Đại lộ Nguyễn Văn Linh, P. Bình Hưng Bình Chánh Tp. Sài Gòn.2. Tiện ích nội khu: Công viên nội khu, vườn BBQ, nhà ...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền mặt tiền 5m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1.8 tỷ

      1.8 tỷ 0 m2
      DT đất 99,4m2.Ngang 5,5m dài 18,07.Đường trước nhà 7m5, vỉa hè mỗi bên 5m, Đông Nam.liên kế ĐH FPT, Việt Mỹ, BV tâm trí.KDC đông đúc hiện hữu, cảnh quan...
      Dự án KĐT số 3 Điện Nam Điện Ngọc, Đường Lê Trí Viễn, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!