Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.845 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 100 m2 30,5 triệu/m2
      - Em Bình đc chủ thân thương gửi bán nền đất view 6 tòa căn hộ The Ori Garden, Khu vực hiện nay đang và sắp tập trung dân cư về đông nhất Q. Liên Chiểu....
      Dự án HomeLand Central Park, Đường Số 5, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất nền 40000 m2, mặt tiền 84m tại Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 800 triệu

      800 triệu 40000 m2 0,02 triệu/m2
      4000m2 đất cây trồngThuộc xã Thuận Hoà, Huyện Hàm Thuận Bắc, Tỉnh Bình ThuânSổ hiển thị đường, đât vuôg vức, MT dài hơn 80mCách nút giao cao tốc 4 kilomet
      Xã Thuận Hòa, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Cần bán đất nền dự án 1154 m2, mặt tiền 32m tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,62 tỷ

      1.62 tỷ 1154 m2 1,41 triệu/m2
      Vị trí:- miếng đất thuộc xã Phước Khánh, Nhơn Trạch, Đồng Nai.- DT 1154 mét vuông. Đất cao ráo vuông vắn, thích hợp làm nhà vườn...- Cách nút giao...
      Xã Phước Khánh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán đất nền dự án 437 m2 tại Xã Quới Sơn - Châu Thành - Bến Tre, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 437 m2 3,09 triệu/m2
      Giảm mạnh giá chỉ còn 1tỉ 350 - gửi ace ctv 3 phần trăm hh.Quới Sơn - Bến Tre.DT: 437m2, Ngang 9m.Thổ quy hoạch đất ở.Khu vực:Cách khu công nghiệp...
      Xã Quới Sơn, Châu Thành, Bến Tre

      Bán nhanh đất nền dự án 128 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 128 m2 29,69 triệu/m2
      Bán nền đất thổ cư Hoà Lạc, nằm ngay trên trục chính đường tỉnh 420, sát chợ Hoà Lạc, ngay khu công nghệ cao Hoà Lạc, đối diện đại học FPT, học viện tài...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 150 m2 tại Đường Lý Thái Tổ - Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá tốt

      Thỏa thuận 150 m2
      Do cần tiền xoay vốn KD chủ hạ giá bán ngay miếng đất TĐC xã Đại Phước huyện Nhơn Trạch tỉnh Đồng Nai. DT 150m2 full thổ cư đường nhựa 20m vỉa hè cây...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhanh nền đất 275 m2, mặt tiền 15m, hướng Bắc tại 9 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 15 tỷ

      15 tỷ 275 m2 54,55 triệu/m2
      ---- Bán miếng đất Xây Dựng. 275m2. Giá 15 tỉ. NGAY BẾN XE THÀNH BƯỞI - ĐÀ LẠT.Vị trí: hẻm oto lớn 2 MT đường Lữ Gia. P. 9. TP Đà Lạt. Ngay bến xe...
      Đường Lữ Gia, Phường 9, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu đất nền dự án mặt tiền 5m tại Xã Diên Phú - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 790 triệu

      790 triệu 0 m2
      Bán miếng đất xã Diên Phú cạnh thôn Trung, Vĩnh Phương, Nha trang.----------Đường bê tông 3.5m, cách đường Hương lộ 45 tầm 150m.Khu vực cư dân, đầu tư lâu...
      Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 132 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây tại Hà Giang - Hà Giang, giá tốt

      Thỏa thuận 132 m2
      Thổ cư 100 phần trăm. miếng đất hiện tại đang cho 1 nhà hàng thuê, vị trí cực đẹp, thuộc dãy phố ẩm thực đã đc TP Hà Giang quy hoạch. Gần tỉnh ủy Hà...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Quang Trung, Hà Giang, Hà Giang

      Sở hữu ngay đất nền 80 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây tại Đức Hòa - Long An, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 80 m2 13,63 triệu/m2
      Chủ đi định cư, cần sang gấp dãy nhà trọ nằm sát khu công nghiệp Tân Đức, xã Hựu ThạnhNhà trọ có 5 phòng, nằm trong khu dân cư hiện hữu, đường 12m, nước...
      Đường Tỉnh lộ 824, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh nền đất 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 64 m2
      KDC đông đúc đường 5m gần trường học, gần đường võ văn vân, gần KDC Vĩnh Lộc. Đã xây móng kiên cố 4x16m.
      Đường Võ Văn Vân, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 240 m2 tại Đường 11 - Minh Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 560 triệu

      560 triệu 240 m2 2,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay. L/H gặp Thắng để đi xem.- Đất TX Chơn Thành, P. Minh Thành.- Sát khu công nghiệp Becamex Chơn thành.- DT 240m2 TC 40m2.- Giá đã...
      Đường 11, Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Xã Hưng Thịnh - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 700 triệu

      700 triệu 100 m2 7 triệu/m2
      - Ngay cổng cụm khu công nghiệp Hưng Thịnh dự kiến xây dựng vào đầu năm 2024 nằm ngay MT trục đường DT780B mở rộng 24m và ngay nút giao cao tốc Long Thành...
      Xã Hưng Thịnh, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền 120 m2 tại Đường Trục - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 120 m2 83,34 triệu/m2
      Bán đất Đường Trục - Đặng Thùy Trâm cạnh đại học Văn Lang P. 13 Bình Thạnh.1/11/6 Đặng Thuỳ Trâm P13 BT.DT: 5x24m 120 mét vuông.Xây hầm trệt 2 lầu +...
      Đường Trục, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 80 m2, mặt tiền 4m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 80 m2 161,25 triệu/m2
      Nếu bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư BĐS tại Q. 2, dự án đất nền tại An Phú có lẽ là một cơ hội đáng cân nhắc. Bạn đang có cơ hội sở hữu một miếng đất...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 950 triệu

      950 triệu 90 m2 10,56 triệu/m2
      The Long Eyes - Trảng Bom - Đồng Nai-Vượng Khí Sinh Tài - Chỉ 960 tr/nềnThe Long Eyes toạ lạc tại khu Vực Tỉnh Đồng Nai - Trảng Bom - Sông Thao - 1 sp hội...
      Đường Sông Thao, Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền mặt tiền 5m tại Bình Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 0 m2
      * Chủ ket tiền cần bán ngay miếng đất trục đường chính 10m, Bình Mỹ Riverside, đường Võ Văn Bích.- DT: 5x16,5m, full thổ cư.- pháp lí SHR.* Vị trí: Đường...
      Dự án Bình Mỹ Riverside, Đường Võ Văn Bích, Xã Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 53 m2 tại Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 53 m2 52,84 triệu/m2
      Vị trí dự án Phong Phú.khu dân cư Phong Phú Residence khu dân cư Phú Điền nằm ngay trên trục đường QL 50, gần ngã 4 với Nguyễn Văn Linh là một ưu điểm...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!