Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.850 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 50 m2 tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 50 m2 135 triệu/m2
      BÁN TÁI ĐỊNH CƯ NGỌC THUỴ - P. NGỌC THUỴ - Q. LONG BIÊN - HNGia đình cần bán lô đất tái định cư Ngọc Thuỵ: - DT:50 mét vuông hai MT trước và sau. -...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 105 m2 tại Xã Hiệp Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 105 m2 12,39 triệu/m2
      * Thông tin cơ bản:Loại đất: Đất ở ô thị + Cây lâu năm.DT: 105  mét vuông.Chiều ngang: 7 m.Chiều dài: 15 m.Giấy tờ pháp lí: sổ hồng riêng chung mua...
      Phường Hiệp Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp lô đất nền 85 m2, mặt tiền 6m tại Phường Long Bình - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 350 tr

      350 triệu 85 m2 4,12 triệu/m2
      Đất rẻ nhất Biên Hòa 350 tr, còn duy nhất 1 lô 85m2 sổ hồng riêng đứng tên, Long Bình.Còn duy nhất 1 lô 6x14m sổ hồng riêng, Long Bình.DT 85m2, MT 6m....
      Phường Long Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất nền 43 m2, mặt tiền 3m, hướng Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 4,94 tỷ

      4.95 tỷ 43 m2 115 triệu/m2
      BÁN ĐẤT TÁI ĐỊNH CƯ THẠCH BÀN, LONG BIÊN Thủ đô Hà Nội- DT: 43m2 Đường 2 oto Tránh, Khu Phân Lô Thạch Bàn- chính chủ Cần bán ngay Nên Thiện Chí giá-...
      Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 155 m2, mặt tiền 8m tại Phường Hố Nai - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 155 m2 20,65 triệu/m2
      Bá.n nền đất 8.7x17.5 mét vuông Đất Gần BV Âu Cơ P.Tân Biên - Giá 3.2 tỉ_ Sổ Riêng Thổ Cư (chỉ 20 tr/ mét vuông)KDC hiện hữu thiện lành Đường...
      Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán đất nền 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 64 m2 28,91 triệu/m2
      Giá đầu tư - oto tránh - vỉa hè chỉ 28tr/m2 - nở hậu, bay trong ngày.+ nền đất hiếm có sót lại oto tránh, vỉa hè phía đối diện tại Long Biên mà chỉ có...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 51 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 51 m2 40,2 triệu/m2
      + bán ngay! Chính chủ bán đất Cự Khối, Q. Long Biên, 51 mét vuông full thổ cư, MT 5,5m, ngõ tương đối rộng 3.2m oto đỗ cửa, cách 50m ra đường quay...
      Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 51 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 51 m2 40,2 triệu/m2
      + bán ngay! Chính chủ bán đất Cự Khối, Q. Long Biên, 51m full thổ cư, MT 5,5m, ngõ tương đối rộng 3.2m oto đỗ cửa, cách 50m ra đường quay hoạch mở rộng...
      Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2 tại Xã Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất MT đường Phước Tân, Biên Hoà.Vị trí: P. Phước Tân, Biên Hoà, Đồng Nai.Tiện tích: Gần chợ tạm xã Phước Tân, trường học liên cấp,...
      Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất 140 m2, mặt tiền 7m tại Phường Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 140 m2 50,72 triệu/m2
      Bán đất Phúc Lợi, Long Biên, thành phố Hà Nội. Gần trường mẫu giáo Phúc Lợi.Vị trí đẹp, gần hồ, phù hợp xây căn biệt thự sân vườn để ở hoặc đầu tư...
      Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán lô đất nền 1768 m2, mặt tiền 39m tại Xã Tân Phong - Tân Biên - Tây Ninh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 1768 m2 3,51 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng, tôi cần bán ngay miếng đất đẹp 1768,5 mét vuông.miếng đất đẹp Cách ngã 4 Lâm Văn 1 kilomet.Gần nhà máy mía đường...
      Xã Tân Phong, Tân Biên, Tây Ninh

      Cần bán gấp đất nền dự án 238 m2, mặt tiền 22m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 238 m2 60,93 triệu/m2
      nền đất xây căn biệt thự trung tâm Biên Hoà.DT 22x11= 238m2.Đang KD nhà trọ thu nhập hàng tháng.Giá 14,5 tỉ.LH: 0909 161 *** gặp Luân làm việc trực tiếp.
      Phường Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu nền đất 86 m2, mặt tiền 10m tại Phường Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 7,52 tỷ

      7.52 tỷ 86 m2 87,45 triệu/m2
      HÀNG RẤT HIẾM !!!!! Chính chủ cần bán miếng đất DT 86,5 m2 vị trí đắc địa nhất khu, lô góc, 2 MT (một mặt 10m, một mặt 8,5m). Đường trước nhà oto tránh,...
      Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 1001 m2, hướng Tây - Bắc tại Xã Trà Vong - Tân Biên - Tây Ninh, giá 800 tr

      800 triệu 1001 m2 0,8 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay 1000 mét vuông đất sào xã Trà Vong, huyện Tân Biên, Tỉnh Tây Ninh.Vị trí tiếp giáp TP Tây Ninh.Cách đường lớn DT793...
      Xã Trà Vong, Tân Biên, Tây Ninh

      Bán gấp đất nền 34 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 34 m2 55,89 triệu/m2
      Gia đình cần bán 34 mét vuông đất SĐCC tại tổ 14 P. Thạch Bàn Q. Long Biên thành phố Hà Nội.- Thửa đất lô góc vuông vức, MT 5m hướng TN, oto đỗ...
      Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 65 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Long Biên - Hà Nội, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 65 m2 110,77 triệu/m2
      CHỦ NHỜ bán nhanh + Đất đấu giá cự khối long biên + DT 65m²-MT 5,5M+ Hướng tây - và Đông Nam- đều có + Đường trước nhà 17m - vỉa hè 5m - mặt phố KD sầm...
      Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 970 m2, mặt tiền 20m tại Xã Hòa Hiệp - Tân Biên - Tây Ninh, giá 480 tr

      480 triệu 970 m2 0,5 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất thổ cư 970 mét vuông ngang 20m như hình giá chốt 480tr. Ace môi giới chạy phụ 1 phần trăm.
      Xã Hòa Hiệp, Tân Biên, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 142 m2, mặt tiền 14m tại Long Biên - Hà Nội, giá 14,91 tỷ

      14.91 tỷ 142 m2 105 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh đất Phố Sài Đồng, Q. Long Biên, thành phố Hà Nội.- DT 142m.- Lô góc. Có 3 MT.- MT 14,6m. Vỉa hè rộng.- Đường trước nhà hiện tại trải...
      Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!