Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.850 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 6m tại Phường Long Bình - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 350 tr

      350 triệu 85 m2 4,12 triệu/m2
      Đất rẻ nhất Biên Hòa 350 tr, còn duy nhất 1 lô 85m2 sổ hồng riêng đứng tên, Long Bình.Còn duy nhất 1 lô 6x14m sổ hồng riêng, Long Bình.DT 85m2, MT 6m....
      Phường Long Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán đất nền dự án 95 m2, mặt tiền 5m tại Phường Quyết Thắng - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 95 m2 37,9 triệu/m2
      D161.Gia đình cần bán đất trung tâm Biên Hòa.Tọa lạc: P. Quyết Thắng, Biên Hòa.DT 5x19m.pháp lí: sổ hồng thổ cư 100 phần trăm. Hỗ trợ vay NH.Vị trí:...
      Phường Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền 240 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 4,08 tỷ

      4.08 tỷ 240 m2 17 triệu/m2
      DỰ Án 3 MẶT GIÁP SÔNg - VỆ TINH KẾT NỐI XUNG QUANH KHU ĐẠI ĐÔ THỊ - THUẬN TIỆN DI CHUYỂN TỚI SÂN BAY QUỐC TẾ LONG THÀNH **** pháp lí: Sở hữu lâu dài....
      Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nền đất 97 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 11,14 tỷ

      11.15 tỷ 97 m2 114,88 triệu/m2
      Cần bán 96,9 mét vuông đất đấu giá khu BT1. Ngay cạnh trường THPT Phúc Lợi.+ DT: 96,9 mét vuông, MT 5m, dài 19,3m, vuông vức, tọa Đông Bắc.+...
      Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 92 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tam Phước - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 92 m2 22,83 triệu/m2
      Sổ riêng, chính chủ, full thổ cư 100%Ngay KDC sầm uất P. Tam PhướcĐường bê tông 5mTrong bán kính 2 kilomet có đầy đủ chợ dân sinh, trường học, ĐHKhách...
      Phường Tam Phước, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hố Nai - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 100 m2 26,5 triệu/m2
      - Đất đẹp 5 x 20 sổ riêng thổ cư 100 phần trăm, giá 2,65 tỉ.- Đất xéo nhà Thờ Xuân Trà, đương Nguyễn Ái Quốc đi vào ~ 300m.- Ai cần contact trực tiếp...
      Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 85 m2 80 triệu/m2
      Siêu phẩm đất đấu giá 85,1m2 Cự Khối, Long Biên - Vị trí đắc địa, tiện ích đa dạng - Giá sập nguồn.+ DT: 85,1m2, MT 5m, dài 17,2m, tọa hướng Bắc.+ giá: 6.8...
      Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 41 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,08 tỷ

      2.08 tỷ 41 m2 50,74 triệu/m2
      bán gấp 41m, Trung Tâm, P. Phúc Lợi, Q. Long Biên, Chỉ 2,08 tỉngõ tương đối rộng, nông thoáng, gần đường 15m, và trường học các cấp 1,2,3Kết nối với 3...
      Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 100 m2 24,5 triệu/m2
      Hẻm quán lẩu Bò tư Bách - Trảng Dài, BH. 5x20m, đất trống đường nhựa 7m, sổ riêng. Ra siêu thị điện máy chợ lớn chỉ 200m.Full hồng, giá 2,45 tỉ.0901 554 ***
      Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền 1100 m2 tại Hòa Hiệp - Tân Biên - Tây Ninh, giá 460 triệu

      460 triệu 1100 m2 0,42 triệu/m2
      Đất vườn MT đường quy hoạch 20m giá sốc 460 tr.- Vị trí đắc địa 2 MT đường nhựa QHLG 20m.- Giao trục đường chính thuận lợi di chuyển liên tỉnh.- Tiện ích...
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Hòa Hiệp, Tân Biên, Tây Ninh

      Chuyển nhượng đất nền 130 m2 tại Phường Bửu Long - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1.2 tỷ

      1.2 tỷ 130 m2 9,24 triệu/m2
      - DT Từ: 125-140M2 - Vị trí: TTHC P. Xuân Lập, TP Long Khánh. (thỏa thuận nhẹ cho KH thiện chí, mua nhanh, chốt nhanh!) - Vị trí vàng: + Mặt...
      Phường Bửu Long, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 45m tại An Bình - Biên Hòa - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Kẹt vốn làm ăn tôi cần bán gấp mảnh đất Thuộc huyện Long Thành, tỉnh Đồng Nai cho anh/chị nào thiện chí.DT 100 mét vuông (5x20m).Sổ bao sang tên...
      Phố Phùng Hưng, Phường An Bình, Biên Hòa, Đồng Nai
      T
      Nguyễn Lê Phúc Thịnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất 80 m2 tại Phường Bửu Long - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 80 m2 28,75 triệu/m2
      MT KD, lộ giới 18mNền 5x16 giá chỉ 2ty3sổ hồng riêng công chứng ngayNH cho vay 60%
      Đường 10, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán đất nền 44 m2 tại Đường An Thắng - Biên Giang - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 44 m2 42,05 triệu/m2
      Chủ đất cần bán nền đất cực đẹp trên trục chính An Thắng, P. Biên Giang, Q. Hà Đông, rất phù hợp để KD, buôn bán.- DT: 44 m2.- MT: 3.85 m, nở hậu.- Đường...
      Đường An Thắng, Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 107 m2 tại Xã Thạnh Tây - Tân Biên - Tây Ninh, giá 270 triệu

      270 triệu 107 m2 2,53 triệu/m2
      Ngộp cần bán ngay miếng đất 5 *21m có 75 mét vuông tc, Thanh Sơn, Thạnh Tây, Tân Biên, Tây Ninh, sát trung tâm huyện Tân Biên, KDC đông, nhiều tiện...
      Thanh Sơn, Xã Thạnh Tây, Tân Biên, Tây Ninh

      Bán nhanh nền đất 80 m2 tại Phường Bửu Long - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Bán mảnh đất đường F7 (N16) KDC Bửu Long.- Dự án đường xá thông thoáng ô tô né nhau, vỉa hè cây xanh.- Đường N7 tương lai nối thẳng ra Nguyễn Du, cư dân...
      Đường F7, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp lô đất nền 54 m2 tại Đường 6 - Biên Giang - Hà Đông - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 54 m2
      Cần tiền nhượng lại căn nhà 2 tầng xây kiên cố_vị trí trung tâm Biên Giang, Hà Đông Địa chỉ: Rạng Đông, Biên Giang, Hà Đông, Hà NộiNhà 2...
      Đường 6, Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 135 m2 tại Xã Thạnh Bắc - Tân Biên - Tây Ninh, giá 850 triệu

      850 triệu 135 m2 6,3 triệu/m2
      Nằm ngay MT đường DT793 quy hoạch 43m.5x27m.101 mét vuông thổ cư.Sổ sẵn sang tên liền.Đối diện cây xăng, xung quanh cư dân đông.Giá 850 tr, NH cho...
      Đường 793, Xã Thạnh Bắc, Tân Biên, Tây Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!