Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.850 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 85 m2 tại Phường Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 85 m2
      Vị trí đẹp, pháp lí minh bạch giá trúng + chênh nhẹ.DT 85 mét vuông.đc: P. Thượng Thanh, Long Biên, TP Hà Nội.hotline: 0888 931 ***
      Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 212 m2, mặt tiền 5m tại Long Biên - Hà Nội, giá 57,66 tỷ

      57.67 tỷ 212 m2 272 triệu/m2
      Cần bán nền đất thổ cư gần ngã 4 Phố Nguyễn Sơn giao với Phố Nguyễn Văn Cừ.+ DT: 212m2, MT 5,8m, nở hậu 13,1m, tọa Đông Bắc.+ giá: 272tr/m2 - 57.664 tỉ...
      Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nền đất tại Phố Việt Hưng - Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất đấu giá Q. Long Biên:- Khu đấu giá 34 lô Lệ Mật, DT 87,77m2 giá 196 tr/m2.- Khu đấu giá TT5A ở Giang Biên MT 5m, Đông Nam, DT 97m2 giá 100tr/m2.-...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 63 m2, mặt tiền 4m tại Xã Hóa An - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 63 m2 30,16 triệu/m2
      Chủ ngộp bán bằng giá đang vay NH lô góc 2 mt 63 mét vuông full thổ cư P. Hóa An.Chủ đất đang thế chấp nền đất này tại NH nhưng bị áp lực trả lãi nên...
      Phường Hóa An, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nền đất Khu đô thị An Phú Sinh, 85 m2 tại Thành phố Quảng Ngãi, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 85 m2 15,89 triệu/m2
      Hiện tại công ty bên em mới cập nhật thêm vài lô mới ở khu đô thị An Phú SinhDT: 70m2 - 118,25m2Giá chỉ từ 1ty2Đường rộng từ 7m5 - 32m thông thoáng, rộng...
      Đất nền Dự án An Phú Sinh, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Cần bán gấp lô đất nền 119 m2, mặt tiền 12m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 119 m2 12,86 triệu/m2
      Vì sắp tới ngày đáo hạn NH do khoản tiền lớn không thể xoay kịp đc, chú tôi quyết định bán lô đất tâm huyết để giải quyết, chấp nhận bán lỗ, mua bán ngay,...
      Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay lô đất nền 56 m2, mặt tiền 4m tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,52 tỷ

      2.52 tỷ 56 m2 45 triệu/m2
      CẦN TIỀN bán gấp mảnh đất PHÚC LỢI, LONG BIÊN, thành phố Hà Nội- DT : 55,6m2 mt=hậu= 4m Ngõ trước nhà 2,5m- giá : 45tr/m2-☎️ liên hệ: Nguyễn Bách :...
      Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 174 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Tân Biên - Tây Ninh, giá 269 tr

      269 triệu 174 m2 1,55 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh mảnh đất ở ngay đường Nguyễn Thị Lan, xã Hòa Hiệp, Tây Ninh.- DT: 174 mét vuông.- sổ hồng chốt công chứng trong ngày...
      Xã Hòa Hiệp, Tân Biên, Tây Ninh

      Cần bán nhanh lô đất nền 115 m2, mặt tiền 5m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 115 m2 18,27 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán đất khu QĐ4 P. Tân Phong giá rẻ hơn thị trườngDt 5,1x23 full thổ cư sổ riêngĐường 6m 2 ô tô né nhauGiá quá rẻ Xem Đất gọi em ngay kẻo lỡ...
      Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền dự án 115 m2 tại Xã Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,86 tỷ

      1.86 tỷ 115 m2 16,18 triệu/m2
      Hiện đang ngộp bank nên em cần bán miếng đất 115m2 tại Phước Tân, Biên Hòa. Sổ sẵn và full thổ cư (đất ở đô thị). Cần bán ngay nên ra đi giá cũng hạ nhiều...
      Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất nền 36 m2 tại Phường Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 36 m2 72,23 triệu/m2
      Cần tiền buôn bán gia chủ cần bán ngay mảnh đât Phúc Lợi 35.8 mét vuông lô góc mt 4.3m chỉ 2 tỉ 6Vị trí thoáng ngõ oto 4 chỗ đỗXây nhà có nhà để xe...
      Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 135 m2 tại Xã Tân Bình - Tân Biên - Tây Ninh, giá 349 tr

      349 triệu 135 m2 2,59 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm xã Tân Bình, Tân Biên, Tây Ninh.- Tiện ích cơ bản đầy đủ chỉ trong bán kinh 1 kilomet, cư dân sinh sống đông đúc.- Full thổ cư, DT:...
      Xã Tân Bình, Tân Biên, Tây Ninh

      Bán gấp đất nền 85 m2, mặt tiền 6m tại Phường Long Bình - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 350 triệu

      350 triệu 85 m2 4,12 triệu/m2
      Đất rẻ nhất Biên Hòa còn duy nhất 1 lô 85 mét vuông SHR ĐSH, Long Bình. Giá 350 tr.Còn duy nhất 1 lô 6x14m SHR, Long Bình.DT 85 mét vuông, MT...
      Phường Long Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền dự án 51 m2, mặt tiền 3m tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,62 tỷ

      2.62 tỷ 51 m2 51,38 triệu/m2
      Chủ cần tiền giảm giá kịch sàn cho 51 mét vuông đất gần vườn hoa Ngọc Lâm Long Biên chỉ còn 2,62 tỉ.+ DT 51 mét vuông, MT 3,9 m giá 2,62 tỉ (có...
      Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 400 m2 tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 40 tỷ

      40 tỷ 400 m2 100 triệu/m2
      nền đất LÀNH vuông vức FULL THỔ CƯ ,HAI MẶT NGÕ oto TRÁNH THÔNG HỒNG TIẾN .GẦN CHỢ - trường cấp 1,2,3 .PHÙ HỢP XÂY căn hộ MINI .TOÀ VĂN PHÒNG .QUI...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 80 m2 tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 80 m2 106,25 triệu/m2
      Cô Tâm nhà em cần bán ngay nền đất phố Hồng Tiến ngõ trước nhà 4m oto vào thoải mái cách một nhà ra mặt phố ngõ thông KD nhỏ đc. ĐẤT vuông vức- DT 80m MT...
      Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán lô đất nền 256 m2, mặt tiền 16m tại Xã Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3 tỷ

      3 tỷ 256 m2 11,72 triệu/m2
      Đất sổ riêng Phước Tân, Biên Hòa giá rẻ.DT 256 mét vuông thổ cư giá 4,4 tỉ giảm còn 3 tỉ nền đất sổ riêng 16x16m tại P. Phước Tân, TP Biên Hòa. Hỗ...
      Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán đất nền 35 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 35 m2 36,86 triệu/m2
      1,29 tỉ CÓ lô đất 35M ô tô TRÁNH BA GÁC, LONG BIÊN, VIEW SÔNGMô tả:+ lô đất cực đẹp năm khu vực tiềm năng tăng giá cao,Đường xá đi lại thuận tiện xung...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!