Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.850 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nền đất 1 m2, mặt tiền 13m tại Xã Trà Vong - Tân Biên - Tây Ninh, giá 750 tr

      750 triệu 1 m2 750 triệu/m2
      Nhà muốn bán bớt nền đất sào sổ hồng chính chủ, MT ngang 13 dài 77m, đường trước đất đường nhựa 6m, đất phủ hồng hỗ trợ giấy tờ lên thổ cư.Xung quanh cư ...
      Xã Trà Vong, Tân Biên, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 118 m2 tại Phường Quyết Thắng - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 950 tr

      950 triệu 118 m2 8,06 triệu/m2
      - Đường nhựa, vỉa hè, cư dân đông- Cách trung tâm hành chính TT Trảng Bom 2km- Sông Trầu ST 36/1204- Bao sổ sách
      Phường Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất nền 119 m2, mặt tiền 12m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 119 m2 12,86 triệu/m2
      Vì sắp tới ngày đáo hạn NH do khoản tiền lớn không thể xoay kịp đc, chú tôi quyết định bán lô đất tâm huyết để giải quyết, chấp nhận bán lỗ, mua bán ngay,...
      Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Xã Long Hưng - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 100 m2 22,5 triệu/m2
      - Chính chủ cần ra gấp lô khu 4,5 ven sông dự án Long Hưng (hướng Tây Bắc), ngay trên trục chính qua Aqua City.- KDC đã ở đông đúc.- DT 100m, 5x20, bìa ...
      Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh nền đất 174 m2, mặt tiền 15m tại Xã Hòa Hiệp - Tân Biên - Tây Ninh, giá 275 triệu

      275 triệu 174 m2 1,59 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh do kẹt vốn, miếng đất MTĐ Nguyễn Thị Lan xã Hòa Hiệp, Tân Biên, Tây Ninh (kế chợ mới Hòa Hiệp).DT 5 nhân 35 tổng 174m2 giá chỉ...
      Xã Hòa Hiệp, Tân Biên, Tây Ninh

      Cần bán nhanh nền đất 174 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Tân Biên - Tây Ninh, giá 269 tr

      269 triệu 174 m2 1,55 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh mảnh đất ở ngay đường Nguyễn Thị Lan, xã Hòa Hiệp, Tây Ninh.- DT: 174 mét vuông.- sổ hồng chốt công chứng trong ngày...
      Xã Hòa Hiệp, Tân Biên, Tây Ninh

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2 tại Phường Hố Nai - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 100 m2 10,5 triệu/m2
      🔥Chính chủ gửi bán nền đất P. Hố Nai gần nhà thờ Bắc Hải.đường xe ô tô tới đất 🏠Vị trí thuận lợi. Tiện ích xung quanh trong vòng 1 kilomet trường...
      Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất nền 1340 m2, hướng Tây - Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 93,8 tỷ

      93.8 tỷ 1340 m2 70 triệu/m2
      miếng đất căn biệt thự đã có bìa đỏ, xã Long Hưng, Biên Hoà.View sông Đồng Nai nhìn trực diện ra cầu Vàm Cái Sứt.Kế bên KĐT đảo Phượng Hoàng Aqua...
      Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất nền 76 m2 tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 76 m2 71,06 triệu/m2
      Bán cắt lỗ đất Ngọc Thụy, Long Biên, tái định cư DT 76,2m2, vỉa hè, 3 ôtô tránh, KD giá 75 tr/m2.Gần trường Quốc tế Việt Pháp, gần đường Hồng Tiến nối ...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 80 m2 tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 5,84 tỷ

      5.84 tỷ 80 m2 73 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô đất đấu giá phân lô Ngọc Thụy Long Biên, ngay sát đường 30m đang làm, gần chợ, trường...- Vị trí trung tâm của Ngọc Thụy, cách 2 nhà...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 61 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 61 m2 30,33 triệu/m2
      - Hẻm 5m oto chạy vào thoải mái, KDC mới an ninh, mát mẻ.- DT: 4 x 15 (61 mét vuông).- Khu lò lu cư dân đông đúc.- Cách Bùi Hữu Nghĩa tầm 200m.- Hiện...
      Phường Tân Vạn, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán lô đất nền 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Xã Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 100 m2 28,5 triệu/m2
      Hy vọng giữa biển người mênh mông, luôn có ai đó nói với em rằng:- Anh không bận, em nói đi, Anh nghe.- Dạ, em chào a/c. Em là Trí Uplands. Nay em có nền ...
      Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu nền đất 86 m2, mặt tiền 10m tại Phường Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 7,52 tỷ

      7.52 tỷ 86 m2 87,45 triệu/m2
      HÀNG RẤT HIẾM !!!!! Chính chủ cần bán miếng đất DT 86,5 m2 vị trí đắc địa nhất khu, lô góc, 2 MT (một mặt 10m, một mặt 8,5m). Đường trước nhà oto tránh,...
      Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 109 m2 tại Xã Tam Phước - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 600 triệu

      600 triệu 109 m2 5,51 triệu/m2
      Cắt lỗ mảnh đất ngay khu công nghiệp Tam Phước. TP Biên Hòa.DT 109m2, giá chỉ 600tr bao sang tên.Ngay KDC hiện hữu. Đường nhựa rộng mênh mang.Giá quá...
      Phường Tam Phước, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất nền 80 m2, hướng Nam tại Phường Bửu Long - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 80 m2 27,5 triệu/m2
      - Bán miếng đất tái định cư Bửu Long 3, hướng Nam trục đường F6.- DT 4,2x19m.- Vị trí gần sát bên trục đường chính E3 (đường lớn, thông).- hạ tầng giao ...
      Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2 tại Xã Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất MT đường Phước Tân, Biên Hoà.Vị trí: P. Phước Tân, Biên Hoà, Đồng Nai.Tiện tích: Gần chợ tạm xã Phước Tân, trường học liên cấp,...
      Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất 1 m2, hướng Đông - Bắc tại Xã Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 15 tr

      15 triệu 1 m2 15 triệu/m2
      DỰ Án 3 MẶT GIÁP SÔNg - VỆ TINH KẾT NỐI XUNG QUANH KHU ĐẠI ĐÔ THỊ - THUẬN TIỆN DI CHUYỂN TỚI SÂN BAY QUỐC TẾ LONG THÀNH **** pháp lí: Sở hữu lâu dài....
      Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất 51 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 51 m2 40,2 triệu/m2
      + bán ngay! Chính chủ bán đất Cự Khối, Q. Long Biên, 51m full thổ cư, MT 5,5m, ngõ tương đối rộng 3.2m oto đỗ cửa, cách 50m ra đường quay hoạch mở rộng...
      Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!