Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.850 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền 1001 m2, hướng Tây - Bắc tại Xã Trà Vong - Tân Biên - Tây Ninh, giá 800 tr

      800 triệu 1001 m2 0,8 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay 1000 mét vuông đất sào xã Trà Vong, huyện Tân Biên, Tỉnh Tây Ninh.Vị trí tiếp giáp TP Tây Ninh.Cách đường lớn DT793...
      Xã Trà Vong, Tân Biên, Tây Ninh

      Cần bán gấp đất nền 970 m2, mặt tiền 20m tại Xã Hòa Hiệp - Tân Biên - Tây Ninh, giá 480 tr

      480 triệu 970 m2 0,5 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất thổ cư 970 mét vuông ngang 20m như hình giá chốt 480tr. Ace môi giới chạy phụ 1 phần trăm.
      Xã Hòa Hiệp, Tân Biên, Tây Ninh

      Cần bán nền đất 80 m2, mặt tiền 55m tại Phường Hố Nai - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      Giá chỉ từ 1 tỉ 199tr đưa trước 480tr nhận sổ ngay sang tên công chứng ngay trong ngày trả góp đến 20 năm.DT đất: 80 mét vuông ngang 5.5m dài 15m...
      Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 41 m2, mặt tiền 4m tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 41 m2 53,66 triệu/m2
      + DT: 41 mét vuông (thực tế sử dụng 43 mét vuông)+ MT: 4.6m+ Mặt đường 1,8m. Chỉ 100m ra đến đường oto + Hướng: hướng Tây Bắc+ pháp lí: bìa ...
      Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 85 m2, mặt tiền 6m tại Phường Long Bình - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 350 tr

      350 triệu 85 m2 4,12 triệu/m2
      Đất rẻ nhất Biên Hòa 350 tr, còn duy nhất 1 lô 85m2 sổ hồng riêng đứng tên, Long Bình.Còn duy nhất 1 lô 6x14m sổ hồng riêng, Long Bình.DT 85m2, MT 6m....
      Phường Long Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất 1 m2, hướng Đông - Bắc tại Xã Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 15 tr

      15 triệu 1 m2 15 triệu/m2
      DỰ Án 3 MẶT GIÁP SÔNg - VỆ TINH KẾT NỐI XUNG QUANH KHU ĐẠI ĐÔ THỊ - THUẬN TIỆN DI CHUYỂN TỚI SÂN BAY QUỐC TẾ LONG THÀNH **** pháp lí: Sở hữu lâu dài....
      Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất 100 m2 tại Phường Long Bình Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 800 tr

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      * Sở hữu ngay nền đất đẹp vùng tam giác vàng Sài Gòn - Biên Hoà - Vũng Tàu tiềm năng lớn.* Tận hưởng tiện ích gồm:* Vị trí đắc địa độc tôn gần sân bay...
      Phường Long Bình Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán đất nền dự án 2000 m2 tại Đường 1 - Hóa An - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 580 triệu

      580 triệu 2000 m2 0,29 triệu/m2
      Thím em kẹt tiền bán nhanh vườn trái cây 2000m2, 580 tr ngay đường oto gần trường học chợ BV
      Đường 1, Phường Hóa An, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 100 m2 24,5 triệu/m2
      Hẻm quán lẩu Bò tư Bách - Trảng Dài, BH. 5x20m, đất trống đường nhựa 7m, sổ riêng. Ra siêu thị điện máy chợ lớn chỉ 200m.Full hồng, giá 2,45 tỉ.0901 554 ***
      Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp lô đất nền 32 m2, mặt tiền 3m tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 3,81 tỷ

      3.81 tỷ 32 m2 119 triệu/m2
      BÁN ĐẤT TĐC NGỌC THUỴ LONG BIÊN, cực hiếm CHỈ 119tr/m👉 Vị trí đắc địa nhất Q. Long Biên, nằm cạnh giữa 2 công viên, thuộc khu TĐC đẹp nhất Long Biên lúc...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 6m tại Phường Long Bình - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 350 tr

      350 triệu 85 m2 4,12 triệu/m2
      Phường Long Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 85 m2 80 triệu/m2
      Siêu phẩm đất đấu giá 85,1m2 Cự Khối, Long Biên - Vị trí đắc địa, tiện ích đa dạng - Giá sập nguồn.+ DT: 85,1m2, MT 5m, dài 17,2m, tọa hướng Bắc.+ giá: 6.8...
      Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 240 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 4,08 tỷ

      4.08 tỷ 240 m2 17 triệu/m2
      Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán đất nền dự án 92 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tam Phước - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 92 m2 22,83 triệu/m2
      Sổ riêng, chính chủ, full thổ cư 100%Ngay KDC sầm uất P. Tam PhướcĐường bê tông 5mTrong bán kính 2 kilomet có đầy đủ chợ dân sinh, trường học, ĐHKhách...
      Phường Tam Phước, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nền đất 30 m2, mặt tiền 3m tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 30 m2 130 triệu/m2
      Bán mảnh 30 m2, MT 3 mét đất phân lô, khu tái định cư Ngọc Thuỵ lô đất vuông văn, trung tâm KĐT, gần vườn hoa, hồ điều hoà, oto vào tận đất, thoáng trước,...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 41 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,08 tỷ

      2.08 tỷ 41 m2 50,74 triệu/m2
      bán gấp 41m, Trung Tâm, P. Phúc Lợi, Q. Long Biên, Chỉ 2,08 tỉngõ tương đối rộng, nông thoáng, gần đường 15m, và trường học các cấp 1,2,3Kết nối với 3...
      Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 95 m2, mặt tiền 5m tại Phường Quyết Thắng - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 95 m2 37,9 triệu/m2
      D161.Gia đình cần bán đất trung tâm Biên Hòa.Tọa lạc: P. Quyết Thắng, Biên Hòa.DT 5x19m.pháp lí: sổ hồng thổ cư 100 phần trăm. Hỗ trợ vay NH.Vị trí:...
      Phường Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất 144 m2, mặt tiền 8m tại Phường Thống Nhất - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 144 m2 72,92 triệu/m2
      miếng đất căn biệt thự D2D P. Thống Nhất.Sổ riêng thổ cư 100 phần trăm hỗ trợ vay bank.Đường rộng 10 mét, thông tứ hướng.DT: 8 x18m (lô căn biệt ...
      Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!