Thông tin mô tả
Bá.n
- Giá 3.2
Đường Xe KIA Morning_ Hẻm Cụt
Cách Đường lớn 70m
- Khách Mua Xây Nhà ở, phòng Trọ Cho Thuê Hoặc Mở Xưởng Nhỏ Là Đẹp
Giá: 3,2 Tỷ
Diện tích: 155 m2
Giá/m2: 20,65 Triệu/m2
452622
Mua bán
Bá.n
- Giá 3.2
Đường Xe KIA Morning_ Hẻm Cụt
Cách Đường lớn 70m
Vy Võ
Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Bửu Hòa, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
3,49 tỷ
102 m2
Phường Tân Hạnh, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
2,2 tỷ
80 m2
Phường Trung Dũng, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
42 triệu
135 m2
Phường Tân Hạnh, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
1,45 tỷ
114,80000305175781 m2