Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.850 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay lô đất nền 76 m2 tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 76 m2 71,06 triệu/m2
      Bán cắt lỗ đất Ngọc Thụy, Long Biên, tái định cư DT 76,2m2, vỉa hè, 3 ôtô tránh, KD giá 75 tr/m2.Gần trường Quốc tế Việt Pháp, gần đường Hồng Tiến nối ...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 115 m2 tại Xã Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,86 tỷ

      1.86 tỷ 115 m2 16,18 triệu/m2
      Hiện đang ngộp bank nên em cần bán miếng đất 115m2 tại Phước Tân, Biên Hòa. Sổ sẵn và full thổ cư (đất ở đô thị). Cần bán ngay nên ra đi giá cũng hạ nhiều...
      Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán lô đất nền 115 m2, hướng Bắc tại Phường Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 115 m2 22,61 triệu/m2
      Cần bán nền đất tại Kp2 Trảng DàiGần Hồ bơi Phương NamDT 5 x 24 ( có 1m lối đi bên hông có thể sd thành 6m)Hẻm ô tô ( hình chụp tại đất)pháp lí: bìa đỏ...
      Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất nền 80 m2 tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 80 m2 106,25 triệu/m2
      Cô Tâm nhà em cần bán ngay nền đất phố Hồng Tiến ngõ trước nhà 4m oto vào thoải mái cách một nhà ra mặt phố ngõ thông KD nhỏ đc. ĐẤT vuông vức- DT 80m MT...
      Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 1 m2, mặt tiền 13m tại Xã Trà Vong - Tân Biên - Tây Ninh, giá 900 triệu

      900 triệu 1 m2 900 triệu/m2
      Nhà có nền đất vườn 1000 mét vuông MT ngang 13m dài 80m đất hiện tại sổ hồng sổ sẵn.Xung quan cư dân đông đúc MT đường nhựa 7m ngay cạnh gần trường...
      Xã Trà Vong, Tân Biên, Tây Ninh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 115 m2, mặt tiền 5m tại Tân Biên - Tây Ninh, giá 250 triệu

      250 triệu 115 m2 2,18 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất DT 5x23 , đường đất thông tại xã Tân Phong Huyện Tân Biên Tỉnh Tây Ninh. Cách đường nhựa 100m, cách trường cấp 1 Tân Phong B 700m .Giá...
      Xã Tân Phong, Tân Biên, Tây Ninh

      Sở hữu ngay đất nền 40000 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Phong - Tân Biên - Tây Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 40000 m2
      Ông anh kẹt tiền cần bán nhanh 40 mẫu đất vườn cao su (40.000m2) MT đường đất. giá 1 tỉ 200tr /1 mẫu.- hotline: 0949 504 *** để xem đất trực tiếp thanks.
      Xã Tân Phong, Tân Biên, Tây Ninh

      Bán gấp đất nền 61 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 61 m2 30,33 triệu/m2
      - Hẻm 5m oto chạy vào thoải mái, KDC mới an ninh, mát mẻ.- DT: 4 x 15 (61 mét vuông).- Khu lò lu cư dân đông đúc.- Cách Bùi Hữu Nghĩa tầm 200m.- Hiện...
      Phường Tân Vạn, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh nền đất 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 85 m2 80 triệu/m2
      Cắt lỗ bán ngay lô TT7 đấu giá Cự Khối, đường Cổ Linh giá sập sàn chỉ 80tr/m2 đường oto tránh, vỉa hè.+ DT 85m2, MT 5m, dài 17m.+ Đường trước nhà 12m, có...
      Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 44 m2, mặt tiền 4m tại Long Biên - Hà Nội, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 44 m2 39,78 triệu/m2
      - Chị gái tôi chuyển công tác vào Đà Nẵng nên muốn bán mảnh đất 44 m2 tại tổ 4 Cự Khối, Long Biên để lấy tiền mua nhà mới để tiện công việc.- mảnh đất...
      Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 1 m2, mặt tiền 13m tại Xã Trà Vong - Tân Biên - Tây Ninh, giá 750 tr

      750 triệu 1 m2 750 triệu/m2
      Nhà muốn bán bớt nền đất sào sổ hồng chính chủ, MT ngang 13 dài 77m, đường trước đất đường nhựa 6m, đất phủ hồng hỗ trợ giấy tờ lên thổ cư.Xung quanh cư ...
      Xã Trà Vong, Tân Biên, Tây Ninh

      Sở hữu đất nền dự án 781 m2 tại Xã Tam Phước - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 781 m2 4,49 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất đẹp 781  mét vuông ở Tam Phước - TP Biên Hòa.Đường thông thoáng.Giá 3.5 tỉ.Quy hoạch đất ở đô thị siêu đẹp.liên hệ: 0938 234 ***
      Phường Tam Phước, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền dự án 400 m2 tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 40 tỷ

      40 tỷ 400 m2 100 triệu/m2
      nền đất LÀNH vuông vức FULL THỔ CƯ ,HAI MẶT NGÕ oto TRÁNH THÔNG HỒNG TIẾN .GẦN CHỢ - trường cấp 1,2,3 .PHÙ HỢP XÂY căn hộ MINI .TOÀ VĂN PHÒNG .QUI...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nền đất 96 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 96 m2 151,05 triệu/m2
      Chuyển công tác bán miếng đất đấu giá Việt Hưng. Đường phân lô bàn cơ, ngay Big C Long Biên.+ DT: 96 mét vuông, MT và hậu rộng 6m, dài 16m, đất tọa...
      Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 118 m2 tại Phường Quyết Thắng - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 950 tr

      950 triệu 118 m2 8,06 triệu/m2
      - Đường nhựa, vỉa hè, cư dân đông- Cách trung tâm hành chính TT Trảng Bom 2km- Sông Trầu ST 36/1204- Bao sổ sách
      Phường Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán đất nền 110 m2, mặt tiền 9m tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 15,6 tỷ

      15.6 tỷ 110 m2 141,82 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng, cần bán miếng đất Đấu giá Tái Định Cư Ngọc Thụy, Long Biên. Ngay vườn hoa, trường học và hồ điều hòa lớn nhất Q..Tiện ích đầy...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 240 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 899 tr

      899 triệu 240 m2 3,75 triệu/m2
      Đất đất sổ riêng Phước Tân, Biên Hòa giá rẻ, 1,8 tỉ giảm còn 899 tr DT 240 mét vuông.240 mét vuông sổ đất trồng cây tổ 22 KP Hương Phước, Phước...
      Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 120 m2, mặt tiền 500m tại Long Biên - Hà Nội, giá 550 tỷ

      550 tỷ 120 m2 4583,34 triệu/m2
      + sang nhượng 100 phần trăm CP Tòa Nhà Dịch Vụ, thương mại dịch vụ Văn Phòng, KD+ tòa nhà 2 Mặt Phố, 5T có thang máy, 2 hồ điều hòa+ Với quần thể...
      Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!