Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.770 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Bán gấp mảnh đất 93070 m2 tại Xã Tân Lập - Hàm Thuận Nam - Bình Thuận, giá 25 tỷ

      25 tỷ 93070 m2 0,27 triệu/m2
      Bán Đất Nông Nghiệp DT Lớn Gần 10ha Tại Tân Lập – Hàm Thuận Nam- Cần sang nhượng nền đất đẹp, quy mô lớn, vị trí tiềm năng tại xã Tân Lập, khu vực giáp...
      Xã Tân Lập, Huyện Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Chuyển nhượng đất nền 90 m2, hướng Tây tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 90 m2 22 triệu/m2
      Bán mảnh đất 90 mét vuông (5x18m) tại phân khu Ora Park, vị trí giáp Thành phố Hồ Chí Minh, khu vực đang phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá rõ...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Bán gấp căn chung cư 56 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.8 tỷ 56 m2 50 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư FPT 2 trong quần thể KĐT FPT Đà Nẵng.DT 56m².Thiết kế 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.nội thất đầy đủ mới như...
      Đường Võ Chí Công, phường Hòa Hải, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 7,15 tỷ

      7.15 tỷ 60 m2 119,17 triệu/m2
      BÁN NHÀ TRỆT 2 LẦU HẺM THÔNG oto KHU VIP 1979 HUỲNH TẤN PHÁT TT NHÀ BÈ GIÁ 7 tỉ 150ô tô Regular", Robô tô, Arial; WHITE-SPACE: normal;...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7, giá 7,05 tỷ

      7.05 tỷ 60 m2 117,5 triệu/m2
      Quá Rẻ Chỉ 7 tỉhẻm xe hơi Q. 7🌿 NHÀ BTCT 1 TRỆT 2 LẦU – logia THOÁNG MÁT – KHU DÂN TRÍ PHÚ THUẬN – HUỲNH TẤN PHÁT🏡 Vị trí: Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận🌿...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận

      Bán nhà riêng sổ đỏ 36 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Liên Mạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 36 m2 180,56 triệu/m2
      🏡 BÁN ngôi nhà phố ĐẠI CÁT – MỚI TINH – LÔ GÓC – THANG MÁY – oto VÀO NHÀ💥 Hàng hiếm – ở ngay – KD/cho thuê cực tốt📍 Khu Cầu Thượng Cát – tiềm năng tăng...
      Đường Đại Cát, Phường Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 45 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 45 m2 355,56 triệu/m2
      Vị trí đắc địa, ngõ thông Ngọc Khánh - Nguyễn Công Hoan,.... khu vực an sinh xã hội, cán bộ Đảng viên dân trí cao Nhà lung linh, chủ tặng lại toàn...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà 70 m2 tại Đường Nguyễn Thị Tần - 8 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 70 m2 121,43 triệu/m2
       🏡 Nhà mới 100 phần trăm – 4 tầng – hẻm xe hơi – ngay chợ Rạch Ông📍 Vị trí vàng: Nguyễn Thị Tần, P. Chánh Hưng, Q.8→ Sát Q. 5 – gần cầu Chữ Y...
      Đường Nguyễn Thị Tần, Phường 8, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 40 m2 tại Đường Trịnh Công Sơn - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 40 m2 275 triệu/m2
      Vị trí đắc địa: Ngõ thông Lạc Long Quân, sát vách Lotte Mall, cách phố đi bộ Trịnh Công Sơn 30m. Khu vực tập trung nhiều người nước ngoài, KD sầm...
      Đường Trịnh Công Sơn, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà 8 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cổ Nhuế - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 21 tỷ

      21 tỷ 76 m2 276,32 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay toà nhà 8 tầng, 24 phòng khép kín, chuẩn bị hoàn thiện đầy đủ nội thất, sẵn sàng vận hành!- Vị trí đẹp, gần phố, gần nhiều trường...
      Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 202 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 202 m2 39,11 triệu/m2
      NGỘP BANK – MTKD ĐÔNG HÒA 202m2 – CHỈ 7,9 tỉ TL 🔥📍 hẻm ô tô thông Võ Thị Sáu, giáp Thủ Đức📐 202m2 ngang rộng, nhà kiên cố – vừa ở vừa KD💰 Giá 7,9 tỉ...
      Đường Võ Thị Sáu, Đường Xuân Diệu, Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà mặt phố 500 m2 tại Phố Phố Huế - Phố Huế - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 695 tỷ

      695 tỷ 500 m2 1390 triệu/m2
      + Bán tòa nhà mặt phố Huế, P. HBT, Q. HBT cũ, TP Hà Nội. Toà nhà sở hữu vị trí đẹp, lô góc uy phong & đẳng cấp. Siêu phẩm đẹp nhất nhì...
      Phố Phố Huế, Phường Phố Huế, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 70 m2 tại Thị trấn Trạm Trôi - Hoài Đức - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 70 m2 121,43 triệu/m2
      🔥 SIÊU PHẨM HOÀI ĐỨC – CƠ HỘI ĐẦU TƯ KHÔNG THỂ BỎ LỠ 🔥📍 DT: 70m²📐 MT: 4m – vuông vức, đẹp🏠 Nhà dân tự xây cực kỳ chắc chắn, ở ngay hoặc đầu tư đều hợp...
      Đường 32, Thị trấn Trạm Trôi, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 45 m2 tại Đường Nguyễn Kiệm - 3 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 7,79 tỷ

      7.79 tỷ 45 m2 173,12 triệu/m2
      🧧 SIÊU PHẨM 4 TẦNG - ĐỐI DIỆN BV 175 - NGAY CV GIA ĐỊNH, SÂN BAY TSN - 3 phòng ngủ MASTER - 45m² - 7.79 tỉ TL 🧧🌳Vị trí: Nguyễn Kiệm-Nguyễn Văn Công...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 100 m2 tại Xã Đồng Trúc - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 100 m2 27 triệu/m2
      DT: 100 mét vuông – MT đẹpVị trí: Hòa Thạch – cách Khu Công nghệ cao Hòa Lạc chỉ vài phĐường: oto vào tận đấtpháp lí: bìa đỏ sẵn, sang tên nhanh👉...
      Xã Đồng Trúc, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 12 m2 tại Đường Nguyễn Văn Nghi - 7 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 12 m2 175 triệu/m2
      CHỈ 2.1 tỉ - SỞ HỮU ngôi nhà 2 TẦNG 2 NGỦ - full nội thất - NGAY NGÃ 5 GÒ VẤP - BV175 - BA BƯỚC RA MẶT ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN NGHI - NHÀ ĐẸP Ở NGAY.+ Vị trí:...
      Đường Nguyễn Văn Nghi, Phường 7, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 200 m2, hướng Đông-Bắc tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,6 tỷ

      11.6 tỷ 200 m2 58 triệu/m2
      Bán đất chính chủ, hẻm xe hơi tránh nhau 7m Thạnh Lộc 14 (15/14 KP29, An Phú Đông) 10mx20m full thổ cư, Cách Sông Hồ Chí Minh - QL1A, Trường học, Chợ,...
      15/14 KP29, Đường Thạnh Lộc 14, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 161 m2, hướng Đông-Bắc tại Hương Thủy - Thừa Thiên Huế, giá 119,9 triệu

      119.9 triệu 161 m2 0,75 triệu/m2
      không có lô thứ 2, chính chủ ngộp bank cần bán ngay miếng đất 161m, nở hậu, Anh, Em chạy tính  phần trăm nhé+ Đường nhựa quy hoạch 12m, đổ thảm,...
      Đường Bùi Huy Bích, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!