Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.766 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 7 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân La - Bắc Từ Liêm, giá 25,8 tỷ

      25.8 tỷ 55 m2 469,1 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 7 tầng xây mới hiện đại, thang máy, 11 PN khép kín đầy đủ tiện nghi.- Vị trí cực kỳ tiện lợi, hàng xóm khôngsmo, Ngoại giao đoàn, Tây Hồ,...
      Đường Xuân La, Phường Xuân Tảo, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 112 m2, hướng Tây-Bắc tại Vĩnh Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,36 tỷ

      3.36 tỷ 112 m2 30 triệu/m2
      Hoàng Phú Nha Trang không chỉ là một dự án BĐS, mà là một phong cách sống độc đáo, nơi bạn và gia đình có thể tận hưởng trọn vẹn sự giao thoa giữa thiên...
      Đường 2/4, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà riêng 80 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 9 tỷ

      9 tỷ 80 m2 112,5 triệu/m2
      - Siêu phẩm hẻm xe hơi – Nhà đẹp hẻm 8m - Hương Lộ 2, Bình Tân- DT: 4 x 20 Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng Công năng: 4 PN, 5  toilet Nhà mới, dọn...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 2 tầng, 62 m2 tại Đường 1 - Phú Thuận - Quận 7, giá 6,16 tỷ

      6.16 tỷ 62 m2 99,36 triệu/m2
      Có những ngôi nhà không chỉ để ở, mà còn cho mình cảm giác nhẹ lòng khi bước vào.ngôi nhà lô góc này có DT 61,6 mét vuông, hẻm thông, thoáng sáng,...
      Đường 1, Phú Thuận

      Sở hữu ngay căn nhà 60 m2 tại Phường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 60 m2 45,84 triệu/m2
      Nhà sát vành đai 3, đi lại siêu thuận tiện một mạch với Kim Giang - Vũ Tông Phan - Cầu Lủ thẳng ngã 4 Sở.Không quy hoạch, pháp lí sạch hoàn toàn. Chủ để...
      Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp mảnh đất 16000 m2 tại Huyện Đạ Huoai - Lâm Đồng, giá 19,2 tỷ

      19.2 tỷ 16000 m2 1,2 triệu/m2
      Hiện chính chủ cần bán cả khu đồi tại: Đường QL 20, Thị trấn Ma Đa Guôi, Huyện Đạ Huoai, Lâm Đồng.Giá chào: 19.2 tỉ VND (giá còn bớt tí lộc nhé).+ DT:...
      Huyện Đạ Huoai, Lâm Đồng

      Bán gấp đất nền dự án 90 m2 tại Xã Thạch Khôi - Hải Dương - Hải Dương, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 90 m2 35,56 triệu/m2
      CƠ HỘI ĐẦU TƯ SINH LỜI VÀ AN CƯ LÝ TƯỞNG TẠI PHÚ QUÝ GOLDEN LAND – TRÁI TIM MỚI CỦA HẢI DƯƠNG 🔥Bạn đang tìm kiếm một bến đỗ an cư đẳng cấp hay một "con gà...
      Phường Thạch Khôi, Hải Dương, Hải Dương

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 90 m2 tại Đường Thiên Lôi - Vĩnh Niệm - Lê Chân - Hải Phòng, giá 8 tỷ

      8 tỷ 90 m2 88,89 triệu/m2
      👍👍SIÊU PHẨM NHÀ 1,5 TẦNG 2 MẶT ĐƯỜNG TẠI TRỰC CÁT ( VĨNH NIỆM , LÊ CHÂN )   – 🩸🩸🩸VỊ TRÍ ĐẸP NHẤT TUYẾN ĐƯỜNG GIÁP ĐƯỜNG THIÊN LÔI , VÕ NGUYÊN GIÁP...
      Đường Thiên Lôi, Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Bán lô đất 82 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Phù Lỗ - Sóc Sơn - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 82 m2
      BÁN HỘ ĐẤT NHÀ HÀNG XÓM!⛳️Thôn Đông - Phù Lỗ - Sóc Sơn - thành phố Hà Nội📐 Thông số: 82m full thổ cưMt: 5,5m vuông đẹp🍀Giá : 3.x tỉ xíu🚘Đường thoáng...
      Xã Phù Lỗ, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 60 m2 210 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Nghĩa Đô Hoàng Quốc Việt, Phạm Văn Đồng tổng DT 60m² oto vào nhà, ngõ thông!- Vị trí giáp ranh khu đô thị Nam Cường, bộ Công thương, gần...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 52 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 790 tỷ

      790 tỷ 52 m2 15192,31 triệu/m2
      Nhà Đẹp Di Trạch Đa Lộc - ô tô đỗ cửa - thang máy, KD - 52m chỉ 7ty9 nhà mặt đường  - Khu vực sát vành đai 3.5 thuận tiện di chuyển- nhà để xe ô tô...
      Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Xã Kim Chung - Hoài Đức, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 33 m2 163,64 triệu/m2
      KIM CHUNG - LAI XÁ - 33 mét vuông 5 TẦNG, NGÕ THÔNG ô tô ĐỖ CỬA - CHỈ NHỈNH 5tỉ - HIẾM!📍 Kết nối nhanh Vành đai 3.5 – QL32 – Mỹ Đình – Cầu Giấy ⚡🛒...
      Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 46,5 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 46,5 m2 53,77 triệu/m2
      căn hộ tại vin Grand Park-DT: 46.5m2- Gồm 1  phòng ngủ+, 1 phòng vệ sinh, P.Khách, Bếp, không gian thoáng đãng.- giá cực kỳ hấp dẫn chỉ với:...
      Phường Long Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 73 m2 tại Đường Cổ Nhuế - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 73 m2 272,61 triệu/m2
      căn hộ dịch vụ CỔ NHUẾ – BẮC TỪ LIÊM | 20 PHÒNG – LÔ GÓC 3 THOÁNG – DOANH THU khoảng100TR/TH📍 Vị trí: Cổ Nhuế – Bắc Từ Liêm, khu vực cho thuê sôi động,...
      Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 50 m2 tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 50 m2 290 triệu/m2
      🔥 #căn hộ dịch vụ #CẦUDIỄN – 15P FULL NT – 70TR/TH – GẦN GA TÀU ĐIỆN 📍 Làn 2 đường Cầu Diễn – cách oto tránh khoảng30m 📐 50 mét vuông...
      Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 104 m2, giá 25 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      25 tỷ 104 m2 240,39 triệu/m2
      Bán căn hộ góc Sao Biển có bìa đỏi đối diện Vincom DT 104 mét vuông 25 tỉ KD cực tốtliên hệ ngay chi tiết: Em Việt ( 0929 725 979)
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 50 m2, giá 2 tỷ tại Đường Lê Quang Định - 5 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      chung cư hiện đại 2026 - giá F0 từ chủ đầu tư.Ngay chợ Bà Chiểu - trung tâm bậc nhất Tp HCM.DT: 50 mét vuông - 2 phòng ngủ rộng rãi + logia...
      Đường Lê Quang Định, Phường 5, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 55 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 3 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 55 m2 40 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ - 55 mét vuông / 2 tỉ 2 , Ngay Công Viên Gia Định - giao Vòng Xoay Phạm Văn Đồng , giáp Bình Thạnh.pháp lí: Đã có SHR, mua công...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.