Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.770 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhà đẹp 68,4000015258789 m2 tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 68,41 m2 70,91 triệu/m2
      căn nhà phố ở và KD tốt Đường Nguyễn An Ninh vào 100m P. Dĩ An TP.HCM(tp dĩ an cũ)Thiết kết 1trệt 1lầu 3p ngủ 2 phòng vệ sinh. Sân xe, logia rộng...
      Phường Dĩ An, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 140 m2, hướng Tây-Nam tại Đức Hòa - Đức Hòa - Long An, giá 2,17 tỷ

      2.17 tỷ 140 m2 15,5 triệu/m2
      * Thông tin mảnh đất - DT: 140 mét vuông (rộng rãi, dễ quy hoạch)- giá: 2,15 tỉ (mức giá cạnh tranh trong khu vực)- Hướng: hướng Đông Bắc –...
      Tỉnh lộ 823, Xã Đức Lập Thượng, Huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Sở hữu nhà chung cư 81 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường Song Hành - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 81 m2 117,29 triệu/m2
      + Vị trí chiến lược: Độc tôn 03 mặt giáp sông mát mẻ khu biệt lập, nằm ngay trục đường song hành, đối diện khu Liên hợp Thể thao Quốc tế Rạch Chiếc, Gần KDC...
      Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp miếng đất 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      🔥 NHỈNH 1 tỉ – SỞ HỮU NGAY 100 mét vuông FULL THỔ CƯ TẠI VIỆT YÊN – PHÚ CÁT (HÒA LẠC)DT: 100 mét vuông – full thổ cư bìa đỏ rõ ràng – sang tên...
      Đường DH09, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 90 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 1 tỷ

      1 tỷ 90 m2 11,12 triệu/m2
      🔥 GẤP – GIA ĐÌNH ĐỊNH CƯ NƯỚC NGOÀI CẦN bán gấp miếng đất NINH CƠ 🔥Gia đình mình chuẩn bị sang nước ngoài định cư nên cần chuyển nhượng lại miếng đất...
      Xã Hải Xuân, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 64 m2 tại Phường Phương Liệt - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 64 m2 203,13 triệu/m2
      ( HOÀNG VĂN THÁI ) 64m² - 13 tỉ, thoáng trước thoáng sau📍 Vị trí: Ngõ thông, gần phố, tiện ích bạt ngàn (Gần chợ, trường học, BV...).  📐 Thông số:...
      Hoàng Văn Thái, Phường Phương Liệt, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2 tại Đường 21 - Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      DT: 100m².+ Giá: 2,5 tỉ VND.+ Chiều ngang MT: 5m, thuận lợi cho việc xây dựng.+ Chiều rộng ngõ trước: 6m, dễ dàng di chuyển.+ Gần trường DHQGHN, ngay sát QL...
      Đường 21, Cổ Đông

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 105 m2, giá 6,5 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      6.5 tỷ 105 m2 61,91 triệu/m2
      🔥 CHÍNH CHỦ BÁN căn hộ góc ĐẸP – VIEW CÔNG VIÊN khu đô thị BELHOMES HẢI PHÒNG 🔥📍 Vị trí: Căn T1-07-01, Belhomes Hải Phòng, P. Thủy Nguyên, Hải...
      KCN Vsip, Xã An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 7 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Bắc Từ Liêm, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 40 m2 512,5 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt ngõ Phạm Văn Đồng, xây mới 7 tầng MT rộng 5.3m- Vị trí thuận tiện, mặt ngõ thông, gần CV Hoà Bình, siêu thị Mega Market, TP giao lưu -...
      Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 70 m2, giá 2,9 tỷ tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội

      2.9 tỷ 70 m2 41,43 triệu/m2
      CHỈ HƠN 2 tỉ - CÓ NGAY căn hộ chung cư 70m2 bìa đỏ CHÍNH CHỦ TẠI THT NEW CITY 🚀Cơ hội sở hữu hộ khẩu Thủ đô Hà Nội với mức giá cực tốt tại khu vực...
      Thôn Lai Xá, xã Kim Chung, huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 82,80000305175781 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Đống Đa - Huế - Thừa Thiên Huế

      4.41 tỷ 82,81 m2 53,19 triệu/m2
      💎 Mã căn: 1010 – H4📍 Vị trí trung tâm – hiếm có khó tìm✨ Thông tin nổi bật:✔️ DT: 82.8  mét vuông – thiết kế tối ưu✔️ căn hộ góc thoáng – đón gió...
      Đường Đống Đa, Phường Phú Nhuận, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán lô đất nền 100 m2 tại Huyện Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      ty🔥 Vị trí đẹp – trung tâm du lịch biển – cực kỳ khan hiếm🌈 DT: 5 x 20m – 100m²👉 Full thổ cư – xây dựng tự do☀️ Đông Nam – mát mẻ quanh năm, đón gió...
      Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay đất dự án 90 m2, hướng Đông tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 90 m2 22 triệu/m2
      Bán lô góc 2 MT 90m2 (5x18m) tại phân khu Ora Park – Dragon Pearl, Đức Hòa, vị trí đẹp, gần Vành Đai 3, thuận tiện kết nối nhanh về Tp Sài Gòn.DT: 90m2,...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 90 m2, hướng Tây tại Đức Hòa - Long An, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 90 m2 22 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư đất Đức Hòa tại phân khu Ora Park – Dragon Pearl, vị trí giáp Thành phố Hồ Chí Minh, đón đầu xu hướng phát triển hạ tầng khu Tây, đặc biệt...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 100 m2 tại Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 100 m2 26 triệu/m2
      Bán đất nền Phú Cát gần đại học09, chợ, ủy ban nhân dân - nằm giữa đô thị vệ tinh Hòa Lạc - Xuân Mai.Gia đình cần việc nên cắt bán gấp miếng đất cực...
      Đường 21A, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 198 m2 tại Xã Trường Tây - Hòa Thành - Tây Ninh, giá 960 tr

      960 triệu 198 m2 4,85 triệu/m2
      đc: ấp Trường An, xã Trường Tây, TX Hoà Thành, tỉnh Tây Ninh – cách ủy ban nhân dân xã Trường Tây 800 mét – gần nhà xe Huệ Nghĩa, vườn trái cây Minh Anh...
      Đường Hốc Trâm, Xã Trường Tây, Huyện Hòa Thành, Tây Ninh

      Cần bán ngay căn hộ 52 m2, giá 3,35 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3.35 tỷ 52 m2 64,43 triệu/m2
      KH vui lòng gọi ngay Zalo số : 0986144480 để đc tư vấn thêm Quỹ căn bán tại ECopark  Thông tin căn :  - Tầng trung , căn hộ chung cư Skyoaiss...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 47 m2, giá 1,6 tỷ tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      1.6 tỷ 47 m2 34,05 triệu/m2
      CĂN 3 NGỦ SUN URBAN CITY – SAU CK CHỈ CÒN 1.6 tỉ 🔥🏡 a/c đang tìm căn hộ chung cư rộng rãi cho gia đình mà giá hợp lý?👉 Căn 3 phòng ngủ tại Sun...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!