Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.771 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 47 m2, giá 1,6 tỷ tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      1.6 tỷ 47 m2 34,05 triệu/m2
      CĂN 3 NGỦ SUN URBAN CITY – SAU CK CHỈ CÒN 1.6 tỉ 🔥🏡 a/c đang tìm căn hộ chung cư rộng rãi cho gia đình mà giá hợp lý?👉 Căn 3 phòng ngủ tại Sun...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Bán nhanh căn 72 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Thịnh Đán - Thịnh Đán - Thái Nguyên - Thái Nguyên

      1.8 tỷ 72 m2 25 triệu/m2
      *** một căn 2 phòng ngủ DT 72m2 thiết kế vuông vức, đón ánh sáng tự nhiên.- 2 phòng ngủ DT 72m2 giá 1,8 tỉ.* Đặc quyền quý KH.- Ký hợp đồng ...
      Đường Thịnh Đán, Phường Thịnh Đán, Thành phố Thái Nguyên, Tỉnh Thái Nguyên

      Bán nhanh căn chung cư 45 m2, giá 1,2 tỷ tại Đường Lê Công Thanh - Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      1.2 tỷ 45 m2 26,67 triệu/m2
      Bạn sẽ tiếc nếu đọc bài này quá muộnTại Sun_Urban_City đang có:Studio 45m chỉ từ 1.2 tỉ2 phòng ngủ 60m chỉ từ 1,7 tỉ3 phòng ngủ 90m chỉ từ 2,2...
      Đường Lê Công Thanh, Phường Lam Hạ, Phủ Lý, Hà Nam

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Phường Tân Thuận Đông - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 60 m2 175 triệu/m2
      Bán nhà Q. 7, đường Số 1, Tân Thuận Đông, nhà 4 tầng, 60m², giá 10.5 tỉNhà nằm trong KDC yên tĩnh, đường vào rộng 10m, thuận tiện đi lại, phù hợp cho gia...
      Đường Số 1, Tân Thuận Đông

      Bán nhanh căn 70 m2, giá 1,5 tỷ tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      1.5 tỷ 70 m2 21,43 triệu/m2
      Em Hoàn gửi đến anh/chị quỹ 5 căn ngoại giao toà P24, view trực diện pháo hoa, hồ cảnh quan - trực tiếp phòng kinh doanh CĐT, CK 20 phần trăm.- Vốn...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2, hướng Đông-Nam tại Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3,38 tỷ

      3.38 tỷ 100 m2 33,8 triệu/m2
      📍 Đường Trần Bình Trọng – Khu ô bàn cờ TĐC Phước Hải👉 Vị trí “vàng” hiếm có – vừa ở vừa khai thác du lịch cực đỉnh🌈 Thông tin nổi bật:DT: 5x20m – 100m2...
      Đường Trần Bình Trọng, Thị trấn Phước Hải, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp đất nền 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường Dương Khuê - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 30 tr

      30 triệu 80 m2 0,38 triệu/m2
      Chính chủ thiện chí bán nền đất tại Dương Khuê, Cầu Giấy.- Vị trí xung quanh giáp ranh các tuyến phố sầm uất, cửa ngõ giao thông huyết mạch.- Thế đất vượng...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 60 m2, thỏa thuận tại Đường Quốc lộ 1A - An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      Thỏa thuận 60 m2
      Siêu hot chung cư Đại lộ Phạm Văn Đồng giá chỉ từ 1,6 tỉ - TT 400 tr cho đến khi nhận nhàNắm chắc chìa khóa an cư ngay trục đại lộ Phạm Văn Đồng huyết mạch...
      Mặt tiền Quốc lộ 1A, Phường An Bình, Thành phố Dĩ An, Tỉnh Bình Dương

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 35 m2 tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 35 m2 251,43 triệu/m2
      TRUNG TÂM HOÀNG MAI NHÀ ĐẸP nội thất đầy đủ BA BƯỚC RA oto FULL CÔNG NĂNG SỬ DỤNG GIÁ CHÀO 8.8 tỉ thỏa thuận TRỰC TIẾP VỚI CHỦ.Trung tâm Hoàng Mai, khu...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Đường 21A - Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Chỉ 2,5 tỉ sở hữu ngay miếng đất trung tâm Phú Cát - 100 mét vuông full thổ cư, gần Metro, tổ hợp y tế.Vị trí: Phú Cát trung tâm kết nối, tiềm năng...
      Đường 21A, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán gấp đất 8312 m2 tại Đường Nguyễn Thị Dòn - Nhuận Đức - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 8312 m2 1,68 triệu/m2
      💎 SIÊU PHẨM CỦ CHI: 3812 mét vuông NGUYỄN THỊ DÒN - CÓ 823 mét vuông THỔ CƯ - BANK CHO VAY 13 tỉ!🔥 Giá đầu tư cực sốc: Chỉ 14 tỉ (Chỉ cần 1 tỉ...
      Đường Nguyễn Thị Dòn, Xã Nhuận Đức, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 134 m2 tại Xã Vạn Phước - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 134 m2 12,32 triệu/m2
      👉134 mét vuông full ODT - 3 MT - hàng xóm của khu đô thị Cao Cấp Tu Bông (Sun Group).📲0797000339 Tuấn Anh cung cấp thông tin giao dịch chính...
      Xã Vạn Phước, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 31 m2 tại Đường Hoàng Mai - Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 31 m2 267,75 triệu/m2
      cực hiếm, NHÀ ĐẸP đầy đủ nội thất CÁCH oto 30m FULL CÔNG NĂNH SỬ DỤNG GIÁ CHÀO 8.3 tỉ thỏa thuận TRỰC TIẾP VỚI CHỦ.Nhà nằm trên con ngõ sầm uất đông cư...
      Đường Hoàng Mai, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 27 m2 tại Đường Kim Ngưu - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 27 m2 227,78 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP KIM NGƯU HAI BÀ TRƯNG, DÂN XÂY 2 THOÁNG GẦN oto, GẦN CÁC trường đại học NỔI TIẾNG, BV TUYẾN TRUNG ƯƠNG GIÁ CHÀO 6.15 tỉ, thỏa thuận TRỰC TIẾP VỚI...
      Đường Kim Ngưu, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà phố thương mại 82,5 m2, giá 6,2 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Trí - Bến Lức - Long An

      6.2 tỷ 82,5 m2 75,16 triệu/m2
      Phố đêm – nhạc nước – khu đô,Ba trong một chốn, hiếm nơi sánh bằng.Chốt nhanh giữ suất cho mình,Chậm chân, người khác chen nhanh lấy liền.nhà phố thương ...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Thanh Phú, Huyện Bến Lức, Long An

      Sở hữu căn nhà đẹp 49 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 49 m2 157,15 triệu/m2
      Ngày 16.4 a/c bạn gửi bán ngôi nhà vừa xây nội thất đầy đủ:- DT 49m- Nhà 5 tầng.- MT 3,5m- Ngõ nông, 3 bước ra đường 3 làn xe.- 9 phòng.- Khu vực trung...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 55 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Hoàng Tăng Bí - Bắc Từ Liêm, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 55 m2 42,73 triệu/m2
      - DT 55m2, nội thất đầy đủ vô ở ngay.- Gần Học viện Tài chính, đại học Mỏ, trường cấp 1 Đông Ngạc.- oto đỗ ngày đêm, khu ở yên tĩnh.- Sổ đẹp sẵn...
      Đường Hoàng Tăng Bí, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 300 m2, hướng Tây-Bắc tại Phú Thọ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 300 m2
      BÁN DÃY 14 PHÒNG TRỌ – 300 mét vuông – FULL TIỀM NĂNGDT: 300 mét vuôngHiện trạng: 14 dãy nhà trọ đang khai thácĐường bê tông 4m – oto đi thông...
      Đường 30/4, Phường Phú Thọ, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!