Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.626 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 503 m2, giá rẻ tại Đường Huỳnh Văn Lũy - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      Thỏa thuận 503 m2
      📍 Ngay Huỳnh Văn Lũy – vị trí ngã ba cực đẹp📐 DT 500 mét vuông – thổ cư 350 mét vuông🏡 căn biệt thự hoàn công + 6 phòng trọ đang có thu...
      Đường Huỳnh Văn Lũy, Phường Phú Lợi, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu nhà biệt thự 196 m2, giá 27,56 tỷ tại Phường Cần Thạnh - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh

      27.56 tỷ 196 m2 140,6 triệu/m2
      Dự án vin Cần Giờ là dự án nghỉ dưỡng có biển và rừng gần trung tâm thành phố.Hồ Chí Minh nhất (chỉ 50 kilomet), hạ tầng đồng bộ với điểm nhấn là...
      Xã Long Hòa và Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ, TP. Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 65 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 65 m2 19,24 triệu/m2
      LÊ VĂN QUỚI BÌNH TÂN 1 TRỆT, 1 Lầu hẻm xe hơi 5m hẻm xe tải Lê văn Quới 1 trệt 1 lầu, 3  phòng ngủ 3  nhà vệ sinh ,1 logia DT:...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay miếng đất 200 m2 tại Đường ĐT 741 - Đồng Tâm - Đồng Phú - Bình Phước, giá 700 tr

      700 triệu 200 m2 3,5 triệu/m2
      📍 Vị trí cực tiềm năng – sát KCN, thích hợp đầu tư hoặc xây nhà ở lâu dài✅ DT đẹp: Ngang 5m x Dài 40m✅ Tổng DT: 200,6 mét vuông✅ Có 167,8 mét ...
      Đường ĐT 741, Xã Đồng Tâm, Huyện Đồng Phú, Bình Phước

      Sở hữu nhà mặt phố 90 m2, hướng Tây-Nam tại Phường Linh Trung - Thủ Đức, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 90 m2 150 triệu/m2
      căn nhà phố KD ngay chợ Linh Trung, nay là P. Linh Xuân mới.Nhà đẹp 4 tầng, 90m² , Tây Nam , hiện đang cho thuê, dòng tiền sẵn hàng tháng.Khu vực KD chợ...
      Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 42 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Vĩnh Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.1 tỷ 42 m2 73,81 triệu/m2
      bán gấp CĂN STUDIO - SCENIA BAY NHA TRANG - GIÁ ĐẦU TƯ CỰC TỐT.- Vị trí Tầng 15A,- Loại hình Studio- DT: 42m²- logia: hướng Đông Bắc- Cửa chính: hướng ...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng chung cư 121 m2, giá 4,55 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.55 tỷ 121 m2 37,61 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Hoàng Anh Gold House - An Tiến- DT 121m, căn hộ góc - Thiết kế: 3 PN, 2 toilet, 1 phòng khách, sân phơi. - pháp lí...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh

      HOÀNG ĐẠO THÀNH 43M2 - Ô TÔ QUA NHÀ - NGÕ THÔNG - MỖI TẦNG 1 PHÒNG - KINH DOANH

      14.45 tỷ 43 m2 335,93 triệu/m2
      Nhà đẹp khu Hoàng Đạo Thành - vị trí cực thuận tiện - ngõ thông thoáng - ô tô chạy qua nhà, cách điểm ô tô tránh chỉ khoảng 10m, gần bãi gửi xe nên di...
      Đường Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Phường Kim Giang, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp lô đất sổ riêng 110 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 110 m2 22,73 triệu/m2
      Nếu a/c đang tìm một miếng đất vừa ở đẹp, vừa có tiềm năng tăng giá mềm tại lõi Hòa Lạc thì đây là cơ hội rất đáng để đi xem thực tế.💎 Ưu điểm nổi bật: ✔...
      Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 68 m2, giá rẻ tại Phố Lê Trọng Tấn - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 68 m2
      Bán căn hộ chung cư An Bình Homeland.Vị trí: 4 MT tại Khu C - khu đô thị Geleximco Lê Trọng Tấn, Dương Nội, HN.Tổng DT: 18.702 mét vuông.CĐT:...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 75 m2, giá 10,65 tỷ tại Đường Bạch Đằng - Hải Châu - Đà Nẵng

      10.65 tỷ 75 m2 142 triệu/m2
      🏙️ THE FILMORE DANANG – CĂN 1807 | 2 phòng ngủ VIEW PHỐ TRUNG TÂM✨ Sở hữu chung cư cao cấp ngay trung tâm sông Hàn với không gian sống sang trọng và...
      Đường Bạch Đằng, phường Bình Thuận, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng

      Bán gấp nhà chung cư 105 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 105 m2 43,81 triệu/m2
      Bán chung cư Hưng Phát Silver Star, - DT 105 mét vuông, căn hộ góc- Thiết kế: 1 phòng khách, 3 PN, 2 phòng vệ sinh, logia phòng khách,...

      Cần bán lô đất sổ riêng 430 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây-Bắc tại Tân Biên - Tây Ninh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 430 m2 3,03 triệu/m2
      Đất MT đường 793, thuộc xã Tân Phú (mới), DT 10x43m,; thổ cư 100 phần trăm. Gần KDL Núi Bà Đen, suối Ma Thiên Lãnh. Tiện KD buôn bán.
      Đường 793, Xã Trà Vong, Huyện Tân Biên, Tây Ninh

      Bán gấp chung cư 76 m2, giá 7,6 tỷ tại Phố Lương Định Của - Bình Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.6 tỷ 76 m2 100 triệu/m2
      DE CAPELLA Q. 2 – CĂN 2 phòng ngủ 76m2 GIÁ 7.6 tỉ, ĐÃ CÓ sổ hồng riêngsang nhượng chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh DT 76m2 tại De...
      Đường Lương Định Của, phường Bình Khánh, Quận 2, thành phố Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 81 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 11 tỷ

      11 tỷ 81 m2 135,81 triệu/m2
      Nhà khu các trục đường GS, Dĩ An Bình Dương cũ, nay là P. Dĩ An, TPHồ Chí Minh. Nhà đẹp 4 tầng, 81m² (4,5x18),  trệt, 2 lầu, sân thượng trước...
      Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu chung cư 37 m2, giá 2,35 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.35 tỷ 37 m2 63,52 triệu/m2
      LAVIDA PLUS Q. 7 – GIỎ HÀNG chung cư giá siêu mềm THÁNG NÀYVị trí MT Nguyễn Văn Linh – Nguyễn Hữu Thọ, P.Tân Hưng, khu vực trung tâm Q. 7, thuận tiện kết...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 95 m2, giá 9,2 tỷ tại Phố Mạc Thị Bưởi - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      9.2 tỷ 95 m2 96,85 triệu/m2
      🌸🌸🌸EM CẦN BÁN CĂN CC GIÁ SIÊU TỐTƯNG LÀ E BÁN CHỈ CẦN CÓ DUYÊN LÀ ĐỦHòa Bình Green City tại Minh khai, chân cầu Vĩnh tuy nhìn đối diện Time giao thông...
      Phố Mạc Thị Bưởi, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 86 m2, giá 12 tr tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      12 triệu 86 m2 0,14 triệu/m2
      KH vui lòng gửi nhu cầu tìm mua nhà về số zalo: 0835 950 896 để đc tư vấn thêm Quỹ căn cho thuê tại Ecopark  * Khách thuê không mất phí môi giới...