Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.676 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Bán nhà chung cư 35 m2, giá 1,6 tỷ tại Phường Hòa Phú - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.6 tỷ 35 m2 45,72 triệu/m2
      The NEST - CHỈ TỪ 2,3 tỉ/2 phòng ngủ - LAYOUT SỐNG THÔNG MINH, TỐI ƯU LNTại sao căn 2 phòng ngủ lại thu hút? Vì chúng tôi bán giải pháp dòng...
      Phường Hòa Phú, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu căn 47 m2, giá 8 triệu tại Đường Võ Thị Sáu - Thống Nhất - Biên Hòa - Đồng Nai

      8 triệu 47 m2 0,18 triệu/m2
      căn hộ góc căn hộ Topaz Twins 47 mét vuông full nội thất xịn xò chỉ 08 tr/tháng.- Nằm ngay khu trung tâm sầm uất tại Biên Hòa, chỉ cách vài bước...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, TP Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất 92 m2, hướng Tây-Nam tại Hà Khẩu - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 92 m2 16,85 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất ngõ 20 Tiêu Dao - Hà Khẩu,Hạ Long (nay là P. Việt Hưng, tỉnh Quảng Ninh) lối Công an P. đi vào.- Đường bên ngoài chuẩn bị mở rộng,...
      Đường Tiêu Dao, Phường Hà Khẩu, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 92 m2 tại Hà Khẩu - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 92 m2 16,85 triệu/m2
      Chính chủ bán lô đất ngõ 20 Tiêu Dao - Hà Khẩu,Hạ Long (nay là P. Việt Hưng, tỉnh Quảng Ninh) lối Công an P. đi vào.- Đường bên ngoài chuẩn bị mở rộng, hạ...

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 70 m2 tại Đường Liên khu 10-11 - Bình Tân, thỏa thuận

      Thỏa thuận 70 m2
      Bán nhà tại 59 Liên khu 10 - 11, Bình Trị Đông, Bình Tân, Tp Sài Gòn. ngôi nhà 1 tầng gồm:- 2 phòng ngủ + 1  nhà vệ sinh/PT + bếp.- Hướng...
      59 Đường Liên khu 10-11, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 338 m2, hướng Tây-Nam, giá 1,5 tỷ tại Xã Bát Trang - An Lão - Hải Phòng

      1.5 tỷ 338 m2 4,44 triệu/m2
      🔥 bán gấp nền đất 338 mét vuông Quán Trang - An Lão - HP  5TR/ mét vuông (CÓ thỏa thuận) 🔥📍 Vị trí: Thôn Quán Trang, xã Bát Trang,...
      Đường 301, Xã Bát Trang, Huyện An Lão, Hải Phòng

      Sở hữu miếng đất 1075 m2, hướng Đông-Bắc tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 1075 m2
      Cần bán mảnh đất hẻm xe hơi 255 Võ Văn Hát, Long Trường, Q.9 Tp Thủ Đức cũ, nay là Sài GònDT: 1075 mét vuông (25mx40m)Có 653 mét vuông thổ...
      255 Đường Võ Văn Hát, Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 63 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 15 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 63 m2 126,99 triệu/m2
      nền đất Lê Đức Thọ, P15, Gò Vấp – Sau lưng là công viênĐC: 688/ Lê Đức Thọ, P15DT: 4.5 x 14m – công nhận đủƯu điểm nổi bật:- Vị trí đẹp, KDC hiện hữu, an...
      688/ Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 92 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 92 m2 68,48 triệu/m2
      👉 Vị trí:  Khu vực an ninh, sát chợ, siêu thị, trường học, hẻm ô tô📐 DT: 96m²🏗 Kết cấu: Nhà 1trệt 1 lầu, 2  phòng ngủ rộng✨ Nổi bật: Sổ...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 70 m2 tại Đường Kha Vạn Cân - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 70 m2 94,29 triệu/m2
      📐 DT: 70m2🏗 Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 3  phòng ngủ.👉 Vị trí: MT Khu KD sầm uất, ngay GigaMall, ngay Vòng Xoay Bình Lợi👉 Phù hợp: Ở, KD ngay📞 Thành -...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 93 m2, giá 17 triệu tại Phố Thượng Thụy - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội

      17 triệu 93 m2 0,19 triệu/m2
      Chính chủ cho thuê căn hộ chung cư cao cấp tại tòa Riverview Tây Hồ, TP Hà Nội. căn hộ chung cư thiết kế hiện đại, tối ưu công năng, phù hợp cho hộ...
      Phố Thượng Thụy, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà riêng 50 m2, hướng Đông tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 27 tỷ

      27 tỷ 50 m2 540 triệu/m2
      cực hiếm MẶT PHỐ KIM MÃ 50 mét vuông 6 TẦNG,MT6M oto TRÁNH KD SẦM UẤT - THUÊ 80TR/ THÁNG.,,Mô tả: ,- Nhà tại vị trí cực hiếm của Q. Ba Đình phố Kim...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 34 m2 tại Đường Huỳnh Đình Hai - 14 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 34 m2 189,71 triệu/m2
      💥MT thụt 42/ Huỳnh Đình Hai. P14( nay là P. Bình Thạnh )💫DT: 3.5m*10m ,vuông A4, DT đất 34.5 mét vuông( thực tế 36 mét vuông ), diện tích sử...
      Đường Huỳnh Đình Hai, Phường 14, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất 72 m2 tại Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 72 m2 54,87 triệu/m2
      844339-c02a-484d-893e-ded4860a3bef" data-message-author-role="assistant">Chỉ Còn 1 Mãnh Duy Nhất Hẻm ô tô CHỉ Hơn 3 tỉDT : 4x18kết cấu : Xây Dựng Tự Do ( 1...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Bán nền đất 72 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 72 m2 145,84 triệu/m2
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Bán gấp nền đất 147 m2, hướng Tây-Nam tại Xã Viên An - Ứng Hòa - Hà Nội, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 147 m2 12,93 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán nền thổ cư xóm Dộc, thôn Phù Yên, Xã Ứng Thiên (Viên An - Ứng Hòa) Thủ đô Hà Nội. - DT 147m², MT 9.6m, lô...
      Đường Tỉnh Lộ 429, Xã Viên An, Huyện Ứng Hòa, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng, 80 m2 tại Đường 19 - Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 80 m2 131,25 triệu/m2
      844339-c02a-484d-893e-ded4860a3bef" data-message-author-role="assistant">Lâu lâu mới có một căn , phải nhanh mới kịpDT : 4x20 kết cấu : 2 tầng 3...
      Đường 9, Phú Thuận

      Bán gấp lô đất 72 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 72 m2 145,84 triệu/m2
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!