Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.690 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nền đất 179,6999969482422 m2 tại Phường 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 750 tr

      750 triệu 179,7 m2 4,18 triệu/m2
      💰 Giá chỉ: 750 tr (bao sổ, có thỏa thuận nhẹ)📐 DT: 5 x 39.5m🏡 Thổ cư: 81m²📍 Vị trí đẹp, tiềm năng:– Gần các KDL nổi tiếng như Thác Đamri, Tu Viện Bát...
      Đường Đầm Ri, Phường 2, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nhanh nhà sổ riêng 43 m2 tại Phường 1 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 43 m2
      DT: 43.1m2 (4.3m x 10m)Kết cấu: 5 tầng, gồm trệt 3 lầu, sân thượng.Công năng: Phòng khách, Bếp, 3  phòng ngủ, 4  nhà vệ sinh. Sân thượng phơi...
      Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 87,5 m2, hướng Đông-Bắc tại Quy Nhơn - Bình Định, giá 2,83 tỷ

      2.83 tỷ 87,5 m2 32,35 triệu/m2
      mảnh đất sở hữu DT 87.5 mét vuông (ngang 5m), vị trí đối diện kênh thoát lũ cực kỳ thoáng mát và phong thủy tốt. KDC hiện hữu, hạ tầng hoàn thiện,...
      Phường Nhơn Phú, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán nền đất 124 m2 tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 124 m2 48,39 triệu/m2
      📕CHỦ CẦN TIỀN, bán ngay ĐẤT NGŨ HÀNH SƠN, ĐN - CHỈ 6 tỉ - GẦN NGAY 2 TÒA SUN GROUP ĐANG MỌC RẤT NHANH📕📐 DT: 124,1  mét vuông📏 Ngang 5m / Đường...
      Phường Hòa Quý, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán căn nhà riêng 47 m2 tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 47 m2 308,52 triệu/m2
      NHÀ 5 TẦNG THANG MÁY - MỚI KÍNH khôngONG - HAI MẶT THOÁNG - TRUNG TÂM CẦU GIẤY 47 mét vuông HƠN 14 tỉ🏠 Thiết kế : 5 tầng thang máy.Tầng 1 : Khách +...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ 20 m2, giá 3 tr tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 2 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      3 triệu 20 m2 0,15 triệu/m2
      📣 CHO THUÊ PHÒNG & căn hộ chung cư đầy đủ nội thất – GIÁ RẺ✨ TIỆN ÍCH NỔI BẬT:🛗 Thang máy – 🧺 Máy giặt – 🧊 Tủ lạnh – 📶 Wifi – 🚿 Nước nóng – 🍳...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 2, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh lô đất 125 m2 tại Phường Nhơn Hưng - An Nhơn - Bình Định, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 125 m2 22,4 triệu/m2
      Bán đất nền tại khu đô thị Cẩm Văn, P. an nhơn đông gia lai (mới)đc cũ Đường QL 1A, P. Nhơn Hưng, An Nhơn, Bình Định, với DT 125 mét vuông, giá 2,9...
      Phường Nhơn Hưng, thuộc thị xã An Nhơn, T. Bình Định

      Cần bán miếng đất 415 m2 tại Xã Cam An Bắc - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 415 m2 3,02 triệu/m2
      Cam An Bắc lô lớn 415,5 mét vuông (ngang 8m* 52m) có 120  mét vuông thổ chỉ 2tr9/m2Điểm nổi bật:Đường bê tông hiện hữu, quy hoạch 7mnền đất...
      Thôn Triệu Hải , Xã Cam An Bắc, Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất sổ riêng 125 m2, hướng Đông-Nam tại An Nhơn - Bình Định, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 125 m2 22,4 triệu/m2
       Bán đất nền tại khu đô thị Cẩm Văn, Đường QL 1A, P. Nhơn Hưng, An Nhơn, Bình Định, với DT 125m2, giá 2,9 tỉ.+ MT 5m, đường vào 22.5m, dễ dàng tiếp...
      Phường Nhơn Hưng, thuộc thị xã An Nhơn, T. Bình Định

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 126 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 63,8 tỷ

      63.8 tỷ 126 m2 506,35 triệu/m2
      Nhà 4 tầng , đang ở và KD cho thuê 120m/ tháng .Mặt phố Tôn Đức Thắng - lô góc - 1 mặt phố và 1 mặt ngõ (mặt ngõ ô tô)Nhà cũ rồi , bán đất tặng nhà , xây...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 125 m2 tại Phường Nhơn Hưng - An Nhơn - Bình Định, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 125 m2 23,2 triệu/m2
      Bán đất nền khu đô thị Cẩm Văn  An Nhơn, Bình Định  MT đường Lê Lai - QL 1A P. an nhơn đông gia lai (mới)Vị trí đắc địa: Lô ĐƠ - 3 - 43,...
      Phường Nhơn Hưng, thuộc thị xã An Nhơn, T. Bình Định

      Bán nhà biệt thự, liền kề 200 m2, giá 15 tỷ tại Đường Trịnh Hoài Đức - 11 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      15 tỷ 200 m2 75 triệu/m2
      Tổng quan khu căn biệt thự La Cerise Đà Lạt Villas – Biểu tượng sống sang giữa TP ngàn hoa Vị trí: Đường Trịnh Hoài Đức, TP. Đà LạtQuy mô dự án: 1,2...
      Đường Trịnh Hoài Đức, Phường 11, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng căn hộ 63 m2, hướng Đông-Bắc, giá 4,25 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      4.25 tỷ 63 m2 67,47 triệu/m2
      💎 CỰC PHẨM căn hộ góc 2N2 nhà vệ sinh - THE BEVERLY (BE2) - VIEW hướng Đông Bắc 💎✨ Mã căn: BE2.2406 (căn hộ góc thoáng sáng, đón tài lộc).✨...
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 66 m2 tại Đường Nguyễn Bá Huân - Thảo Điền - Quận 2, giá 27 tỷ

      27 tỷ 66 m2 409,1 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Nguyễn Bá Huân ( Thảo Điền, Q. 2 cũ), nay P. An Khánh, Tp. Thủ Đức. Khu vực sầm uất, nhiều nhà hàng, quán café, shop dịch vụ.+ Thuận tiện...
      Đường Nguyễn Bá Huân, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 250 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 250 m2 4 triệu/m2
      Vị trí ngay Làng OMM, đường oto vào tận đất, KDC sẵn.DT 10m x 25m, đất vuông vắn cực đẹp. Thổ cư, sổ riêng – công chứng ngay.Giá chốt nhanh chỉ 1 tỉ xxx –...
      Làng OMM, Đường Quốc Lộ 20, Phường 2, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nhà chung cư 60 m2, hướng Đông-Nam, giá 2,59 tỷ tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.59 tỷ 60 m2 43,17 triệu/m2
      Bán Căn Tầng 3 Toà CT2A, HUD Phước Long, chỉ 10 ph ra biển - pháp lí: SHR lâu dài- DT khoảng60m², thiết kế hợp lý 2 PN, 2 nhà vệ sinh, logia...
      Đường Võ Đông Giang, Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà đất 90 m2 tại Đường Thiên Lôi - An Biên - Lê Chân - Hải Phòng, giá 8 tỷ

      8 tỷ 90 m2 88,89 triệu/m2
      👍👍SIÊU PHẨM NHÀ 1,5 TẦNG 2 MẶT ĐƯỜNG TẠI TRỰC CÁT ( VĨNH NIỆM , LÊ CHÂN )   – 🩸🩸🩸VỊ TRÍ ĐẸP NHẤT TUYẾN ĐƯỜNG GIÁP ĐƯỜNG THIÊN LÔI , VÕ NGUYÊN GIÁP...
      Đường Thiên Lôi, Phường An Biên, Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 62 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 62 m2 75,81 triệu/m2
      tòa căn hộ:pointer-events-none has-data-writing-tòa căn hộ:-mt-(--shadow-height) has-data-writing-tòa căn hộ:pt-(--shadow-height)...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!