Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.676 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Bán mảnh đất 56 m2 tại Xã Ninh Xá - Thuận Thành - Bắc Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 56 m2
      Chính chủ tôi cần bán nhanh nền đất vuông đẹp tại Thuận Thành, gần KCN, đường vành đai 4. Vị trí lõi dự án Nam sông Đuống!!- DT: 56m2- MT và hậu 5,2m siêu...
      Đường Tỉnh lộ 281, Xã Ninh Xá, Huyện Thuận Thành, Bắc Ninh

      Bán nhanh đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 120 m2 115 triệu/m2
      🔥RẺ NHẤT khu dân cư NAM LONG – PHƯỚC LONG B (TP. THỦ ĐỨC)📐 120 mét vuông (6x10) – ngang 6m bề thế💰 Giá: 13.8 tỉ✅ Đường 20m – KD đa ngành✅ khu ...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán miếng đất 66 m2 tại Xã Gia Đông - Thuận Thành - Bắc Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 66 m2
      Chính chủ tôi bán nhanh lô góc tại Gia Đông, Thuận Thành, Bắc Ninh, hàng đẹp, hiếm, sát KCN Thuận Thành 3 đông đúc công nhận, nhu cầu thuê trọ hoặc mua ở...
      Đường Quốc Lộ 17, Xã Gia Đông, Huyện Thuận Thành, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 3 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Phường Long Trường - Quận 9, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 51 m2 93,14 triệu/m2
      🔥 NHÀ 3 TẦNG – NGAY CHỢ LONG TRƯỜNG – HXT 🔥📐 51m² - ngang 4m🏡 3 tầng – 4 phòng ngủ – 3WC💰 Giá: 4.75 tỉ📍 Gần chợ Long Trường – HXT📍 Sát khu đô ...
      Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự 140 m2, giá 9,03 tỷ tại Phường Hòa Hiệp Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      9.03 tỷ 140 m2 64,49 triệu/m2
      Tựa mình nơi triền đồi, ôm trọn thung lũng xanh mát, Bạch Vân Valley Park mở ra một không gian sống tách biệt khỏi nhịp ồn ào phố thị. Tại đây, “Thung lũng...
      Làng Vân, Phường Hòa Hiệp Bắc, TP. Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lã Xuân Oai - Quận 9, giá 3 tỷ

      3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      🔥 LÃ XUÂN OAI – 1 SẸC – NHÀ 3 TẦNG SIÊU ĐẸP – hẻm ô tô 🔥📐 50 mét vuông – ngang 4.35m (form đẹp)🏡 3 tầng – 4 phòng ngủ – 3WC💰 Giá: 5.8...
      Đường Lã Xuân Oai, Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 87,80000305175781 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nhật Tảo, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 87,81 m2 29,62 triệu/m2
      BÁN NHÀ TRỆT LẦU HIỆN ĐẠI - HẺM 4 NHẬT TẢO - CÁI RĂNG.- pháp lý : hoàn công- Sân đậu oto dài 7m - Nhà Đông Bắc - Nhà gồm 3 PN + 3 tolet thiết kế hiện đại...
      Đường Nhật Tảo, Phường Lê Bình, Quận Cái Răng, Cần Thơ

      Bán gấp nhà sổ riêng 52,20000076293945 m2, hướng Bắc tại Đường 1/5 - Quy Nhơn, thỏa thuận

      Thỏa thuận 52,21 m2
      Vị trí Đắc địa:căn hộ góc 2 MT cực thoáng, đường rộng 6m oto ra vào thoải máiKhu vực an ninh, dân trí cao, gần trường học, chợ Đống Đa, sát bên có đầy đủ...
      Đường 1/5, Phường Đống Đa, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Bán căn nhà 45 m2 tại Đường Minh Khai - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 45 m2 177,78 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa. Gần trường, chợ, BV, an ninh đảm bảo, dân trí cao, hàng xóm thân thiện.+ Ngõ nông, rộng, đi lại cực tiện.+ DT 45m2, 3 ngủ - ở luôn.+...
      Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Quận 9, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 56 m2 100 triệu/m2
      🔥 NHÀ MỚI LÒ LU – oto VÀO NHÀ – giá siêu mềm 🔥📐 56 mét vuông (4x14) – 4 phòng ngủ, 3 toilet – thiết kế tối ưu🏡 3 tầng, nội thất hoàn...
      Phường Trường Thạnh, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây-Bắc tại Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 80 m2 19 triệu/m2
      Bán nền đường số 5 Khu TĐC Phong Điền - Cầu Vàm Xáng - Nguyễn Văn Cừ thuộc P. An Bình. Tp Cần Thơ. DT: 5m x 16m= 80m2 Lộ giới: 14 mét (4m-6m-4m)/-flag giá:...
      Đường 5, Phường An Bình, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 67 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lò Lu - Quận 9, giá 7 tỷ

      7 tỷ 67 m2 104,48 triệu/m2
      🏡 NHÀ MỚI 4 TẦNG – hẻm xe hơi 8M – LÒ LU 💥✨ 67m2 (4x17) – 4 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh – vô ở ngay🚗 Đường 8m, KDC an ninh, yên tĩnh📍 1...
      Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 80 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 18,3 tỷ

      18.3 tỷ 80 m2 228,75 triệu/m2
      - ngôi nhà Hiếm đầu Phố Bạch Mai, ngay ngã 4 Phố Huế_Đại Cồ Việt_Trần Khát Chân, khu lõi của Thủ Đô. - VỊ TRÍ ĐẸP: cách đường chỉ 30m, sở hữu 2...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 110 m2, mặt tiền 5m tại Bình Thủy - Cần Thơ, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 110 m2 22,28 triệu/m2
      Nền khu dân cư Ngân Thuận - Stella,đường Số 27 nằm sau lưng dãy nhà phố thương mại shophouse và hồ ánh sáng- SHR thổ cưHướng : hướng Tây NamDT : 5 x...
      Phường Bình Thuỷ, Quận Bình Thuỷ, Thành phố Cần Thơ

      Cần bán gấp đất 80 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Bán nền vị trí đẹp 55 D33 khu dân cư Hồng Loan đối diện cổng BV đại học Nam Cần Thơ ~ 50mgiá : 3 tỉ 500 tr——————• DT đất : 5 × 16 = 80  mét vuông•...
      KDC lô số 6, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 2 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Bình Thủy, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 44 m2 47,73 triệu/m2
      BÁN NHÀ MỚI 100 phần trăm – HẺM 48 HUỲNH PHAN HỘ, TRÀ AN, CẦN THƠ, phía sau Công An P. Thới An Đông Giá: 2 tỉ 100 tr (thỏa thuận) • DT: 4,2 x 10,5m...
      Phường Trà An, Quận Bình Thủy, Cần Thơ

      Cần bán gấp nền đất 100 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 28 tr

      28 triệu 100 m2 0,29 triệu/m2
      Cơ hội hiếm sở hữu đất gần Đại học Quốc Gia Hòa Lạc giá chỉ từ 2.8 tỉ. DT 100m2, MT rộng 5m, đường nhựa thông thoáng. Gần trường Tiểu học,2, ủy ban ...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 57 m2 tại Đường Chuyên Dùng 9 - Phú Mỹ - Quận 7, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 57 m2 113,16 triệu/m2
      844339-c02a-484d-893e-ded4860a3bef" data-message-model-slug="gpt-5-5-thinking" data-turn-start-message="true">🏡 NHÀ 3 TẦNG KHU PHÚ MỸ HƯNG Q7 – 6,45 tỉ📐...
      Đường Chuyên Dùng 9, Phú Mỹ

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!