Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.676 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nhà mặt phố 95 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên - Long Biên, giá 25 tỷ

      25 tỷ 95 m2 263,16 triệu/m2
      ngôi nhà phố NGỌC THỤY- NGỌC LÂM - 8 TẦNG, bìa đỏ ĐẸP, NÓI KHÔNG VỚI QUY HOẠCH. ------------------💥 Ví trí siêu siêu đẹp. nhà mới , đường rộng...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà 64 m2 tại Phường 5 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 64 m2 18,75 triệu/m2
      Nhà hẻm 1/ Tạ Quang Bửu Q8 , hẻm 4m thông DT 64m21 lầu 3 phòng ngủ 2vs Giá 1ty2 sổ hồng chính chủ NH cho vay 70%hotline : 093 1895 988 Kim Ngân (...
      Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 69 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 69 m2 100 triệu/m2
      NHÀ 3 TẦNG MT 1 SẸC NAM LONG Q7 – 6,9 tỉ TL📍 Vị trí: Huỳnh Tấn Phát, Tân Thuận Đông, Q7 🏠 DT: 5x13m, nở hậu 6m, sổ công nhận đủ 🏗 Kết cấu: 3 tầng,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Tân Thuận Đông

      Sở hữu căn chung cư 306,5 m2, giá 26 tỷ tại Đường Đồng Văn Cống - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 306,5 m2 84,83 triệu/m2
      Bán Penthouse Vista Verde - Thạnh Mỹ Lợi ( đối diện Uỷ Ban TP Thủ Đức)- 02 Phan Văn Đáng, Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2- DT XD ( GFA) : 306.5m²- DT SD ( NSA) :...
      Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán cây xăng dầu, trạm đừng nghỉ có mặt đường 1A view biển Ninh Thuận

      43 tỷ 10000 m2 4,3 triệu/m2
      Vị trí ngay điểm kết nối với cảng quốc tế Trung Nam Cà Ná.DT đất 10.000m2 bám hai bên mặt đường QL 1A dài 150m.Hiện trạng có đầy đủ hệ thống trạm dừng nghỉ...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Cà Ná, Huyện Thuận Nam, Ninh Thuận

      Cần bán ngay căn nhà 62 m2 tại Đường Bùi Minh Trực - 5 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 62 m2 18,55 triệu/m2
      - Nhà bán chợ sáng Bùi Minh Trực P. 5 Q. 8+ DT : 62m², ngang 4m dài 15,5m+ Kết cấu : Nhà 1 trệt 1 lầu , 3 PN và   phòng vệ sinh , logia rộng...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 216 m2 tại Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 75,6 tỷ

      75.6 tỷ 216 m2 350 triệu/m2
      Bán đất lô góc đường số 23 - Trần Não, Q. 2 – gần sông Thành phố Hồ Chí Minh, vị trí hiếm.📍 Vị trí lô góc, chỉ vài bước ra sông Thành phố Hồ Chí ...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 250 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Đa Kao - Quận 1, giá 160 tỷ

      160 tỷ 250 m2 640 triệu/m2
      Bán MT Điện Biên Phủ Q. 1 – đoạn đẹp nhất tuyến, ngay công viên Lê Văn Tám📍 Vị trí kim cương – trục huyết mạch kết nối Q. 1 – Q. 3 – Bình Thạnh. Ngay Công...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 373 m2, giá 90,7 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      90.7 tỷ 373 m2 243,17 triệu/m2
      Bán căn Penthouse Thảo Điền Green - Vị trí đắc địa, view sông cuối cùng tại Thảo Điền▪️Căn Penthouse 03, DT 373m², trong đó 325m² + 48m² sân vườn. Thiết kế...
      192 Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2 tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 30 triệu

      30 triệu 100 m2 0,3 triệu/m2
      Nếu bạn đang có ~ 3 tỉ và đang phân vân:Thì nền đất này là lựa chọn đáng cân nhắc: DT: 103 108 mét vuông MT: 5 5.5m Đường thông oto đi lại dễ dàngVị...
      Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Bán gấp nhà 150 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 55,5 tỷ

      55.5 tỷ 150 m2 370 triệu/m2
      Bán nhà Đường Số 7, P. An Phú, Q. 2 – vị trí đắc địa, tiềm năng tăng giá cao. Vị trí đắc địa, nằm ngay trung tâm KDC cao cấp An Phú, liên kế Thảo Điền –...
      Đường Số 7, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng mảnh đất 12000 m2, hướng Đông-Bắc tại Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 12000 m2 0,4 triệu/m2
      💯 Bán nền đất cho tinh thần lao động 1-5 bất diệt 💯  💥 QUÁ RẺ QUÁ RẺ 💥  💚 Tận 1.2 mẫu Láng Dài - Đất Đỏ - BRVT mà chủ ngộp sâu 🌞  💛...
      Đường Long Tân-Láng Dài, Xã Láng Dài, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp nhà đẹp 79,5999984741211 m2, hướng Đông tại Thị trấn Đông Anh - Đông Anh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 79,6 m2
      Bán nhà đất ngõ 1 tổ 25 xã Phúc Thịnh, thành phố Hà Nội (Thị trấn Đông Anh trước sát nhập)Đất và nhà nằm ở vị trí đẹp MT sau khi làm xong đường kè bờ...
      Thị trấn Đông Anh, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 75 m2 tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà mặt tiền The Greenery 2 tâm điểm đầu tư tháng 5.Ngay bên kia cầu Nguyễn Trãi kết nối chiến lược:5 ph tới trung tâm hành chính.5 ph tới Vin...
      Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán nhà phố thương mại shophouse 120 m2, giá 13 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      13 tỷ 120 m2 108,34 triệu/m2
      nhà phố thương mại đại lộ thương mại rộng 90m kết nối trực tiếp tuyến đường Lê Hồng Phong Hải Phòng.Đơn giá: 100 tr/ mét vuông. Chỉ bằng...
      Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 34 m2 tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 995 triệu

      995 triệu 34 m2 29,27 triệu/m2
      ❤️Giá : 995 tr bớt Lộc ❤️🇻🇳 NHÀ SỔ CHUNG: (CCVB ) 👉tiện buôn bán nhỏ lẻ , mở tiệm tóc nail ,, sửa xe ..thuốc Tây nhỏ ….- đường 4,5m oto 7c 🚘 tận cửa-...
      Phường Dĩ An, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 40 m2 tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 890 triệu

      890 triệu 40 m2 22,25 triệu/m2
      Giá : 890 tr bớt Lộc ✍️ Nhà sổ chung (CCVB ) gần nhà thờ Dĩ An - P. Dĩ An - TPHồ Chí Minh. —DT đất: 40 mét vuông ✅ Lưu ý: Hẻm nhỏ 1 xe máy . Hẻm này...
      Phường Dĩ An, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn chung cư 80 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      💥NHỈNH 6 tỉ -CC 80m² CĂN 3 NGỦ LINH ĐÀM, ĐẲNG CẤP, bìa đỏ-nội thất đầy đủ HIỆN ĐẠI.🎯Khu vực nhiều tiện ích, Giao thông thuận tiện,trung tâm thương ...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!