Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.672 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Bán lô đất sổ riêng 100 m2 tại Phường Hòa Thọ Tây - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 100 m2 26,5 triệu/m2
      🛑 Bạn đang tìm một miếng đất vừa đẹp, vừa tiện ích, lại có tiềm năng đầu tư cao? Đây chính là lựa chọn không thể bỏ qua tại khu vực Hòa Thọ...
      Đường Cầu Đỏ Túy Loan, Phường Hòa Thọ Tây, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất sổ riêng 228 m2 tại Đường Trường Sơn - Hòa Thọ Tây - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 228 m2 10,97 triệu/m2
      🛑 Bạn đang tìm một nơi an cư yên tĩnh, thoáng đãng nhưng vẫn đầy đủ tiện ích? Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu nền đất đẹp này tại Hòa Thọ Tây! 🎯 Thông...
      Đường Trường Sơn, Phường Hòa Thọ Tây, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 100 m2 43,5 triệu/m2
      💥ĐẤT HOÀ XUÂN - ĐƯỜNG 5M5 - GẦN DỰ ÁN CMC - GIÁ CHỈ 4TY.XX. ( x nhỏ). HƯỚNG NAM MÁT MẺ. DT : 100m², 5×20.Sát Đường Văn Tiến Dũng, Trần Nam Trung. cơ sở ...
      Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh chung cư 36 m2, giá 750 tr tại Đường 30/4 - Trảng Bom - Trảng Bom - Đồng Nai

      750 triệu 36 m2 20,84 triệu/m2
      Nhận tư vấn và đăng kí hồ sơ mua nhà ở xã hội NOXH K Home Midtown Trảng BomHỗ trợ free, hồ sơ đơn giản, nhanh chóng.Vị trí: Trung tâm Hành chính xã Trảng...
      Đường 30/4, Thị trấn Trảng Bom, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 62 m2, hướng Đông tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 62 m2 49,2 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu miếng đất lý tưởng tại Đường Hồ Văn Long, P. Bình Tân, TP.HCM.Với DT 62 mét vuông, giá chỉ 3,05 tỉ VND.pháp lí đầy đủ, sổ hồng,...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Siêu rẻ CCMN Minh Khai 72m2 7tầng thang máy, lô góc gần phố, 17PKK nội thất VIP, PCCC chuẩn, 17 tỷ

      17 tỷ 72 m2 236,12 triệu/m2
      HB25 Siêu phẩm chung cư dịch vụ phố Minh Khai, Q. Hai Bà Trưng, DT 72 mét vuông, xây 7 tầng, MT 4m, thiết kế hiện đại, tối ưu khai thác cho...
      Đường Minh Khai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 94 m2, giá 8,4 tỷ tại Đường Đồng Văn Cống - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.4 tỷ 94 m2 89,37 triệu/m2
      𝐕𝐈𝐒𝐓𝐀 𝐕𝐄𝐑𝐃𝐄 - [ FOR SALE ]___________🔸 DT - 94m2🔸 2  phòng ngủ 🛌 | 2  toilet 🛁 | 1 kho 🏚🔸 đầy đủ nội thất cao cấp🔸 Lầu cao -...
      Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 428 m2 tại Xã Song Lộc - Châu Thành - Trà Vinh, giá 800 tr

      800 triệu 428 m2 1,87 triệu/m2
      Đất MT đường ĐT911, xã Song Lộc (cách QL 60 khoảng 100m). - DT: 428m2, có sẵn 150m2 thổ cư, còn lại đất cây lâu năm. - MT: khoảng5.5m. -...
      Số 185, Đường ĐT 911, Xã Song Lộc, Huyện Châu Thành, Trà Vinh

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 87,5 m2, giá 10,3 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      10.3 tỷ 87,5 m2 117,72 triệu/m2
      Nhà xây sẵn tại khu đô thị VCN Phước Long 2, KDC hiện hữu, phát triển ổn định.Phù hợp khách mua ở hoặc tích lũy TS.TT linh hoạt, chia nhiều đợt.Nhận nhà...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

      Bán chung cư 63 m2, giá 8,4 tỷ tại Đường Ngô Tất Tố - 21 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      8.4 tỷ 63 m2 133,34 triệu/m2
      𝐂𝐈𝐓𝐘 𝐆𝐀𝐑𝐃𝐄𝐍 - [ FOR SALE ]___________🔹 DT - 63 mét vuông | Tháp C🔸 1  phòng ngủ 🛌 | 1  phòng vệ sinh 🛁🔹 Nhà mới sửa sang,...
      Đường Ngô Tất Tố, Phường 21, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 60 m2 tại Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 60 m2 76,67 triệu/m2
      BÁN ĐẤT khu dân cư SG MỚI 4x15 Chỉ 4 tỉ 6📐 DT: Lô B6 MT đường 8m 💰 Giá: 4 tỉ 6 (thỏa thuận)📕 sổ hồng riêng sẵn – công chứng ngay trong ngày🏗️...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Siêu phẩm CHDV Hồng Mai 52m, oto 30M, 7T thang máy, 15PKK nội thất VIP, 2 thoáng, DT 900TR, 16.2 tỷ

      16.2 tỷ 52 m2 311,54 triệu/m2
      HB24SIÊU PHẨM căn hộ dịch vụ HỒNG MAI 52M, ÔTÔ 30M, 7T THANG MÁY, 15PKK NỘI THẤT VIP, 2 THOÁNG, DT 900TR, 16.2 tỉ🔥 SIÊU PHẨM căn hộ dịch vụ HỒNG MAI...
      Phố Hồng Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 72 m2, giá 14,6 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      14.6 tỷ 72 m2 202,78 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư hạng sang The Marq - tọa lạc tại vị trí kim cương - nơi chỉ vài bước chân là đến sứ quán các nước, hotel 5*, trung tâm mua sắm cao...
      29B Nguyễn Đình Chiểu, phường Đa Kao, Quận 1, TP. Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất 100 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường ĐT 835 - Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 950 tr

      950 triệu 100 m2 9,5 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh mảnh đất tại trung tâm Phước Lợi, Long An. Vị trí cực đẹp cho a/c nào muốn xây nhà ở ngay hoặc đầu tư lâu dài.DT: 5m x 20m...
      Đường ĐT 835, Xã Phước Lợi, Huyện Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng nhà 90 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Trịnh Quang Nghị - 7 - Quận 8, giá 4,83 tỷ

      4.83 tỷ 90 m2 53,67 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà phố TRỊNH QUANG NGHỊ, DT 90  mét vuông, TIỆN Ở/KD, GIÁ 4.83 tỉ. Vị trí: P. 7, Q. 8. DT: 90 mét vuông, 4.73 x 26.3...
      Đường Trịnh Quang Nghị, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng mảnh đất 2100 m2, mặt tiền 18m tại Bàu Bàng - Bình Dương, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 2100 m2 1 triệu/m2
      - Tổng hơn 2100 mét vuông (ngang 18 x 110m). Có sẵn vườn bưởi đang thu hoạch.- Vị trí nằm gần trung tâm xã trừ văn Thố tiện ích đầy đủ và dân sinh...
      Xã Trừ Văn Thố, Huyện Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán nhà chung cư 100 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư 3 phòng ngủ TẦNG TRUNG - HAPPY VALLEY Q. 7 - tòa căn hộ CÓ HỒ BƠI- DT siêu rộng 100m² - thiết kế 3 phòng ngủ...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 48 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 48 m2 197,92 triệu/m2
      * chung cư hạng sang The Marq - tọa lạc tại vị trí kim cương - Nơi chỉ vài bước chân là đến sứ quán các nước, hotel 5*, trung tâm mua sắm cao cấp, phố tài...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!