Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.767 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 8,9 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      8.9 tỷ 75 m2 118,67 triệu/m2
      - Cần thanh khoản gấp một căn liên kế Đông Nam.- Làm việc chính chủ giá giao dịch 9,2 tỉ giá bao gồm cả xây dựng.- Cần 8,9 tỉ sang tên - 300tr đóng CĐT...
      Dự án Eurowindow Twin Parks, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 4 phòng ngủ, 150 m2, giá 9 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      9 tỷ 150 m2 60 triệu/m2
      căn hộ chung cư 4 PN với 2 PN master, 2 PN thường có đến 3 logia rộng thoáng, tất cả các phòng đảm bảo thoáng sáng.căn hộ chung cư nằm trong tòa BRG...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà lk Khu đô thị Tân Tây Đô, 4 tầng, 105 m2, giá 8,6 tỷ tại Đan Phượng - Hà Nội

      8.6 tỷ 105 m2 81,91 triệu/m2
      - Nhà liên kế Tân Tây Đô DT 105 mét vuông, 4 tầng, MT 6m.- Vị trí đắc địa, miễn chê. Trước nhà oto tránh nhau, dừng đỗ ngày đêm. Vỉa hè 2 bên rộng...
      Dự án Tân Tây Đô, Đường Quốc lộ 32, Xã Tân Lập, Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự Harbor Bay Quảng Ninh, giá 7,3 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      7.3 tỷ 75 m2 97,34 triệu/m2
      DT 75m2 5 tầng. Mỗi tầng có thể chia ra 2 PN. Có hốc lắp thang máy sẵn bên trong.Ngay phía trước căn biệt thự là hồ bơi thoáng mát.căn biệt thự cách bờ...
      Dự án Harbor Bay Hạ Long, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán căn biệt thự Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, 50 m2, giá 7,1 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.1 tỷ 50 m2 142 triệu/m2
      Bán nhà liên kế KĐT Văn Khê, Hà Đông, chính chủ kỹ sư IT nhà đã ở vài năm rất có lộc. Do muốn chuyển đổi sang căn biệt thự An Hưng nên cần bán ngay.-...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Khu đô thị Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán căn hộ chung cư 3  phòng ngủ DT 100m2 dự án Starlake - Tây Hồ Tây.Thiết kế căn 3 phòng ngủ view đẹp, thoáng, thiết kế...
      Dự án KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn hộ Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 8 tỷ tại Huyện Bình Chánh

      8 tỷ 60 m2 133,34 triệu/m2
      - DT : 60m2- Thiết kế : 2 phòng ngủ - 1WC-free quản lý 02 năm. liên lạc : 0981 493 *** Quỳnh Như
      Dự án Mizuki Park, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      N
      Phạm Huỳnh Quỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, 3 phòng ngủ, giá 8 tỷ

      8 tỷ 100 m2 80 triệu/m2
      BQL Starlake có 1 số suất ngoại giao cần bán nhanh một số chung cư 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ - 4 phòng ngủ ở Starlake đầy đủ nội thất...

      Chuyển nhượng căn Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 1 phòng ngủ, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 64 m2 137,5 triệu/m2
      - Đại lý môi giới uy tín - có tin có hàng - hết tin gỡ hàng - hình thật giá thật.- Giỏ hàng độc quyền - chính chủ - giá mềm nhất - cập nhật hàng giờ.- Hỗ...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Chung cư New City Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 8 tỷ tại Quận 2

      8 tỷ 101 m2 79,21 triệu/m2
      - Kết cấu: 3 phòng ngủ - 2WC- DT: 101m2.- giá: 8 tỉ- nội thất đầy đủ sang trọng, hiện đại- Vị trí đẹp, thuận lợi giao thông.- KDC văn minh, cao...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà lk Nova World, 240 m2, giá 8,8 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      8.81 tỷ 240 m2 36,67 triệu/m2
      căn biệt thự đơn lập biển 12x20 Novaworld Phan Thiết - giá mềm NHẤT THỊ TRƯỜNG.Thiết kế: 3 PN.Đã nhận nhà khai thác ngay.Giá sang nhượng: 8.8 tỉ (Bao...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán gấp căn hộ chung cư D’. Le Roi Soleil Quảng An, 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 9,5 tỷ tại Tây Hồ

      9.5 tỷ 146 m2 65,07 triệu/m2
      Chính chủ cần bán cắt lỗ chung cư 146m2 - 3 phòng ngủ nội thất đầy đủ siêu đẹp tại D'. Le Roi Soleil - 59 Xuân Diệu - Quảng An - Tây Hồ - TP Hà ...
      Dự án D’. Le Roi Soleil , Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán chung cư Khu căn hộ Sadora Apartment, 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận 2

      9.5 tỷ 113 m2 84,08 triệu/m2
      - Căn 3 phòng ngủ, 113 mét vuông, căn hộ góc, view hồ bơi, tầng cao.- Bán 9.5 tỉ bao thuế phí, nhà đang có hợp đồng thuê 21 tr.hotline xem...
      Dự án Sadora Sala, Đường Mai Chí Thọ, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn biệt thự Khu đô thị Kim Chung, 5 tầng, 100 m2, giá 7 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Quỹ căn liên kế giá mềm cần bán sớm và cắt lỗ giá có thể thỏa thuận.liên kế đường 12m Đông Dương giá 7 tỉ.liên kế 12m Hi Lạp giá 7,2 tỉ xây 5 tầng có...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn liền kề Khu đô thị Kiến Hưng, 50 m2, giá 7,25 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.25 tỷ 50 m2 145 triệu/m2
      Nhà phân lô, vị trí đẹp. Vỉa hè 2 bên rộng.oto tránh và dừng đỗ ngày đêm.Thuận lợi để ở và làm văn phòng hoặc cho thuê.Gần trục đường chính lớn Cienco 5 và...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 100 m2, giá 7,99 tỷ

      7.99 tỷ 100 m2 79,91 triệu/m2
      ĐỈNH CỦA CHÓP - CẦN BÁN chung cư đầy đủ nội thất CAO CẤP 5* DT : 100 mét vuông - Tầng 24. View Lanmark 81. đc: 91 Nguyễn hữu cảnh P. 22 Q. bình...
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7,6 tỷ tại Quận 2

      7.6 tỷ 89 m2 85,4 triệu/m2
      Nói không với tin ảo - Đăng tin thực tế 100 phần trăm - Giá chính chủ.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - gọi ngay 0901 022 ***Ms. Hoàng...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 80 m2, giá 7,9 tỷ tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      7.9 tỷ 80 m2 98,75 triệu/m2
      Tổng hợp Tất cả các quỹ hàng biệt thự, liên kế, cần bán giá mềm nhất thị trường tại khu đô thị Geleximco Lê Trọng Tấn, Hà ĐôngHÀNG BÁNKhu A: - liên ...
      Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.