Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.767 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 250 m2, giá 9,7 tỷ tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      9.7 tỷ 250 m2 38,8 triệu/m2
      Full giá 9,7 tỉ/biệt thự 250m2 Đông Bắc trung tâm khu đô thị HUD Mê Linh Central mặt đường 13.5m - Sở hữu lâu dài.- Xây 3 tầng 1 tum, DT đất 250m2, DTSD...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự 4 tầng, 60 m2, giá 7,6 tỷ tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      7.6 tỷ 60 m2 126,67 triệu/m2
      cực hiếm - giá cực rẻ khu vực - phân lô LK Mậu Lương - nhà đẹp không tỳ vết - bìa đỏ 60 mét vuông, 4 tầng, giá chỉ 7.6 tỉ.Mô tả:+ Vị trí đẹp sát...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Millennium , 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 8 tỷ

      8 tỷ 108 m2 74,08 triệu/m2
      Cần bán chung cư cao cấp Millennium.- DT: 108m2.- Kết cấu: 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.- logia hướng: View Bitexco, kênh Bến Nghé,...
      Dự án Masteri Millennium, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề Tổng Cục 5 Tân Triều, 5 tầng, 68 m2, giá 9 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      9 tỷ 68 m2 132,36 triệu/m2
      bán nhanh LK 5 Tầng Tổng Cục 5 Tân Triều 68 mét vuông giá 9xxx.- Khu Tổng Cục 5 Tân Triều thuộc vị trí vàng tại xã Tân Triều, Thanh Trì. Dự án liên ...
      Dự án Tổng cục 5 Tân Triều, Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 108 m2, giá 8,25 tỷ tại Quận 2

      8.25 tỷ 108 m2 76,39 triệu/m2
      Nhà đang ở mới tinh, chính chủ thiện chí bán, sẵn sổ hồng riêng công chứng nhanh, giá siêu mềm nhất thị trường chưa qua bước thỏa thuận.L/H Trình: 0777...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Căn hộ One Verandah, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 8 tỷ tại Quận 2

      8 tỷ 110 m2 72,73 triệu/m2
      Bỏ ra 3 tỉ, KH sở hữu ngay cho mình căn One Verandah 3 phòng ngủ view sông trực diệncall ngay: 0908 199 ***zalo/viber/imess)chung cư lầu cao DT...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn liền kề Biệt thự The Phoenix Garden, 200 m2, giá 9 tỷ tại Huyện Đan Phượng - Hà Nội

      9 tỷ 200 m2 45 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán:C2A - 1X 200 mét vuông TN. Giá 39tr/ mét vuông.C4A - 1X 230 mét vuông TN. Giá 42tr/ mét vuông.C18 - 0x...
      Dự án The Phoenix Garden, Thị trấn Phùng, Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Xi Riverview Palace, 3 phòng ngủ, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 145 m2 64,14 triệu/m2
      căn hộ chung cư thiết kế gồm: 3 phòng ngủ + 4 toilet với 2 logia rộng, tầng cao đón gió mát, view sông đẹp như trong tranh.logia: hướng Tây ...
      Dự án Xi Riverview Palace, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      R
      Hotline Phòng Kinh Doanh Xi Riverview Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự Khu đô thị Văn Khê, giá 7,9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.9 tỷ 50 m2 158 triệu/m2
      - chính chủ hiểu thị trường giảm giá 500tr cho ngôi nhà 5 tầng x 50 mét vuông khu đô thị Văn Khê La Khê - Hà Đông.- Nhà dân xây thiết kế đẹp chắc...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn biệt thự Tiểu khu đô thị mới Vạn Phúc, 5 tầng, giá 9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9 tỷ 80 m2 112,5 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng chờ thang máy Simco Sông Đà Vạn Phúc 9 tỉ Tố Hữu.- Vị trí vàng ngã 4 Tố Hữu Vạn Phúc, vị trí KD phát triển nhất Q.. Nơi tập trung nhiều công...
      Dự án Vạn Phúc - Simco Sông Đà, Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán liền kề Khu đô thị Swan Bay, 3 tầng, 160 m2, giá 7,39 tỷ tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai

      7.39 tỷ 160 m2 46,19 triệu/m2
      Hot deal kẹt tiền bán nhanh song lập Zone 4 Swanbay giá 7.39 tỉ. hotline 0973 917 ***.Song lập kiến trúc Pháp.- DT đất: 160 mét vuông (8x20).- DTXD:...
      Dự án Swan Bay, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán căn Khu chung cư The Manor, 3 phòng ngủ, 192 m2, giá 8,9 tỷ tại Nam Từ Liêm

      8.9 tỷ 192 m2 46,36 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 192 mét vuông khu W, cao tầng giá chỉ 8.9 tỉ dự án The Manor Mễ Trì.Vị trí đi lại rất thuận tiện, gần trường học Marie Curie,...
      Dự án The Manor, đường Mễ Trì, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn liền kề Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, 58 m2, giá 9,8 tỷ tại Đường Văn Khê - Hà Đông - Hà Nội

      9.81 tỷ 58 m2 168,97 triệu/m2
      + khu đô thị Văn Khê, Q. Hà Đông, vị trí đắc địa kết nối các Phố Tố Hữu, Vạn Phúc, Quang Trung, Ngô Thì Nhậm nối dài, đối diện khu đô thị Dương Nội....
      Dự án Văn Khê, Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 300 m2, giá 9 tỷ tại Huyện Mê Linh - Hà Nội

      9 tỷ 300 m2 30 triệu/m2
      Em có biệt thự view công viên cực kỳ thoáng, chia ra đơn giá đất 32tr/ mét vuông không chênh 1 đồng.- DT đất 300 mét vuông, MT 10m.- DTXD...
      Dự án HUD Me Linh Central, Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 72 m2, giá 8,8 tỷ tại Phường Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội

      8.81 tỷ 72 m2 122,23 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh giá chào 8.8 tỉ.RẺ NHẤT KHU VỰC - KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2PHÂN LÔ - oto TRÁNH - KD BẤT CHẤP - SỔ VUÔNG ĐẸP SẴN SÀNG GIAO DỊCH.Vị trí: + Thông...
      Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 0 m2
      English below.sang nhượng chung cư 1  phòng ngủ tại dự án Đảo Kim Cương Q. 2.2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh - 83.83 m2.- Hiện trạng:...
      Diamond Island, Số 01, Đường 104, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề, biệt thự 5 tầng, 52 m2, giá 8,5 tỷ tại Đường Mỗ Lao - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      8.5 tỷ 52 m2 163,47 triệu/m2
      chính chủ người nghệ An muốn bán ngôi nhà về quê sinh sống. ngôi nhà có thể KD nhiều mặt hàng khác nhau tùy vào sở thích khách mua.Vị trí nằm tại khu dịch...
      Đường Mỗ Lao, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 2 tầng, 91 m2, mặt tiền 4m tại Đường 44 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 91 m2 107,7 triệu/m2
      Mô tả về bất động sản:1. đc: MT đường 44, P. Thảo Điền Q2.2. DT: 4x23m, CN: 91 mét vuông.3. Kết cấu: Trệt 1 lầu; pháp lí: SHCC; Hướng: hướng Tây ...
      Đường 44, Phường Thảo Điền, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.