Thông tin mô tả
Chỉ còn duy nhất
Giá Chỉ 9.08
Thang máy lên riêng từng tầng
Hỗ trợ vay bank tới 80
-/
Chi tiết vui lòng
0977 434 *** Mr.Việt
Giá: 9,08 Tỷ
Diện tích: 205 m2
Giá/m2: 44,29 Triệu/m2
475822
Mua bán
Chỉ còn duy nhất
Giá Chỉ 9.08
Thang máy lên riêng từng tầng
Hỗ trợ vay bank tới 80
-/
Chi tiết vui lòng
0977 434 *** Mr.Việt
Mr.Việt
Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
100 m2
Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2
Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
9,5 tỷ
116 m2