Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.767 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự Khu biệt thự Phúc Lộc Viên, giá 9,2 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      9.2 tỷ 150 m2 61,34 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Phúc Lộc Viên thuộc khu căn biệt thự Phúc Lộc Viên đường Ngô Quyền, Q. Sơn Trà, TP Đà Nẵng.- DT: 150 mét vuông xây dựng 2 tầng...
      Dự án Phúc Lộc Viên, Đường Ngô Quyền, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 3 tầng, 65 m2, giá 7,7 tỷ tại Đường Mậu Lương - Hà Đông - Hà Nội

      7.7 tỷ 65 m2 118,47 triệu/m2
      Đường ô tô tránh làn đường 12m, phân lô thoáng mát, thoáng trước vĩnh viễn, vỉa hè rộng. Trước nhà KD, làm văn PKD oline cực đẹp an ninh cực đỉnh.Tầng 1...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 75 m2, giá 8,4 tỷ tại Đường Hạ Lý - Hồng Bàng - Hải Phòng

      8.4 tỷ 75 m2 112 triệu/m2
      Royal River City - 80 Hạ Lý - Nơi Sống lý tưởng của người dân phố cảng!- DT từ 69 đến 100m2.- Xây 5 tầng kiến trúc Pháp.- Giá từ 8.x tỉ/ căn.- Bàn giao quý...
      Royal River City, 80, Đường Hạ Lý, Phường Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2

      7 tỷ 93 m2 75,27 triệu/m2
      ĐỦ NỘI THẤT! BÁN chung cư MASTERI THẢO ĐIỀN 93m² 3 phòng ngủ FULL NT 7 tỉ - DT: 93m²- Kết cấu: 3  phòng ngủ và 2 phòng tắm- chung cư đc thiết...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 300 m2, giá 9 tỷ tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      9 tỷ 300 m2 30 triệu/m2
      KH em nhờ bán cắt lỗ căn biệt thự HUD Mê Linh view công viên cực kỳ thoáng, chia ra đơn giá đất có hơn 30tr/ mét vuông.- DT đất 300 mét vuông,...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội.

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 116 m2 62,94 triệu/m2
      call ngay em Lam để đặt lịch xem nhà: 0908 199 ***zalo/viber/imess).Email: [email protected] cư dành cho KH muốn sở hữu căn hộ thông tầng...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà lk Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, 50 m2, giá 8 tỷ tại Đường Văn Khê - Hà Đông - Hà Nội

      8 tỷ 50 m2 160 triệu/m2
      - Mua nhà cho em trai học đại học giờ học xong không có nhu cầu sử dụng.bán ngay nhà Dọc Bún Văn Khê, La Khê, Hà Đông đường to rộng oto tránh.- Nhà xây 5...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 7,3 tỷ tại Quận 2

      7.3 tỷ 118 m2 61,87 triệu/m2
      Em Quang 0921 733 *** gửi KH thông tin giá thị trường của loại chung cư 3 PN Vista Verde:* Tháp 1 (DT 118 mét vuông - 130 mét vuông).- Lầu cao,...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề, biệt thự Khu đô thị VCN Phước Hải, giá 10 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      10 tỷ 90 m2 111,12 triệu/m2
      Bán nhà mới MT B3 VCN Phước Hải, gần căn hộ chung cư Ct4 (SHR).- DT: 90 mét vuông (ngang 4.5m).- Nhà 1 trệt 2 lầu, 1 tum, có 4 p. Ngủ, 5...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường B3, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 8,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      8.5 tỷ 106 m2 80,19 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn 3 PN tại căn hộ BRG Diamond - số 25 Lê Văn Lương, Thanh Xuân, thành phố Hà Nội.- Căn số 10, tầng 31 - tầng đẹp, view đẹp.- DT:...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Căn hộ One Verandah, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 2

      8.5 tỷ 110 m2 77,28 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ nội thất đầy đủ chính chủ One Verandah.2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh.logia hướng Bắc, cửa hướng...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, giá 9,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      9.5 tỷ 0 m2
      Bán biệt thự liên kế cạnh góc giảm 30 phần trăm vào giá HĐMB, Đã hoàn thiện CĐT tại Ocean Park 2.Với DT: 87.5 mét vuông.Xây dựng 4 tầng 1...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu căn hộ Chung cư Hoàng Cầu Skyline, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 7,74 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      7.74 tỷ 91 m2 85 triệu/m2
      Cần nhượng căn 2 PN gấp:- DT thông thuỷ 91 mét vuông, căn trục hoa hậu trên thị trường đã hết.- View 2 hồ.- nội thất luxury nguyên bản chủ đầu ...
      Dự án Hoàng Cầu Skyline, Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 54 m2, giá 10 tỷ tại Đường Giáp Nhất - Thanh Xuân - Hà Nội

      10 tỷ 54 m2 185,19 triệu/m2
      Nhà mới đẹp - thang máy - oto - KD văn phòng đỉnh.Bán nhà Giáp Nhất - Thanh Xuân.+ Vị trí cực đẹp, ngõ KD sầm uất. Trước nhà rộng thoáng oto có thể dừng...
      Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 180 m2, giá 7 tỷ tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      7 tỷ 180 m2 38,89 triệu/m2
      chung cư có 3 PN, 2 vệ sinh, 1 phòng kho, phòng khách, bếp và logia rộng rãi.Nhà đã sửa đẹp, full nội thất. Các phòng đều thoáng sáng tự nhiênNằm tại vị...
      Dự án Chung cư 379 Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 1 phòng ngủ

      9.5 tỷ 64 m2 148,44 triệu/m2
      - Đại lý môi giới uy tín - có tin có hàng - hết tin gỡ hàng - hình thật giá thật.- Giỏ hàng độc quyền - chính chủ - giá mềm nhất - cập nhật hàng giờ.- Hỗ...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự Khu đô thị Geleximco, 5 tầng, giá 8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      8 tỷ 80 m2 100 triệu/m2
      Qũy hàng liên kế, căn biệt thự giá mềm tại khu A, B, C, D Geleximco Lê Trọng Tấn.BĐS Kiên Cường đc: D4/32/ Dương Nội, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội: ĐT:...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 147 m2, giá 7,77 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      7.77 tỷ 147 m2 52,86 triệu/m2
      - Gia đình tôi sắp chuyển vào Nam sinh sống nên không có nhu cầu sử dụng chung cư tại dự án BRG Diamond Residence - 25 Lê Văn Lương - Thanh Xuân - thành ...
      Dự án BRG Diamond Residence, 25 Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.