Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.767 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 250 m2, giá 9,7 tỷ tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      9.7 tỷ 250 m2 38,8 triệu/m2
      Cần bán ngay BT03 sát công viên tại Hud Mê Linh.- DT 250 mét vuông.- Đông Bắc thoáng mát hợp với người tây tứ mệnh mà không sợ nắng.- MT 10 mét...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự Vinhomes Ocean Park , 4 tầng, 69 m2, giá 7,8 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      7.8 tỷ 69 m2 113,05 triệu/m2
      Cần bán ngay lại căn hộ góc 69 mét vuông dự án vin Ocean Park.- Lô góc 3 mặt thoáng.- DT 69 mét vuông.- bán ngay giá 7.8 tỉ.contact xem nhà:...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk 4 tầng, 75 m2, giá 8,5 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      8.5 tỷ 75 m2 113,34 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán nhanh liên kế dự án Eurowindows Twin Park, Gia Lâm - HN.- DT: 75m2.- MT: 5m.- Đường rộng: 12m.- Dự án đã thành hình, nhà xây 4 tầng...
      Eurowindow Twin Parks, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 5 tầng, 59 m2, giá 7,5 tỷ tại Đường Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội

      7.5 tỷ 59 m2 127,12 triệu/m2
      Phân lô vỉa hè 4 oto tránh - thoáng trước sau - 20m ra mp Quang Trung - nhà đẹp ở luôn.+ Vị trí:+ + Nhà nằm trung tâm Q., thuộc khu phân lô liên kế cách...
      Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự Nova World, 2 tầng, giá 7,3 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      7.3 tỷ 160 m2 45,63 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay, bán cắt lỗ 1.9 tỉ căn biệt thự song lập 8x20 Florida 1 Novaworld Phan Thiết. TT nhẹ rất thích hợp để chuyển đổi công nợ.- Giá gốc:...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 200 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường Bửu Long - Biên Hòa - Đồng Nai

      9.5 tỷ 200 m2 47,5 triệu/m2
      căn biệt thự Bửu Long 3, đẳng cấp sang trọng tại khu dân cư Bửu Long.- DT: 10 x 20m (200 mét vuông). DT sàn 346,9 mét vuông.- Hướng: Nam.-...
      Dự án KDC Bửu Hòa, Đường Bửu Long, Phường Bửu Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 68 m2, giá 7,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7.5 tỷ 68 m2 110,3 triệu/m2
      HOT HOT HOT Gia đình tôi có căn nhà phố thương mại shophouse SAO BIỂN 14 NHÀ 5 TẦNG .DT 67,5 mét vuông . tại dự án vinhomse ocean park 2 Văn...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu liền kề, biệt thự 6 tầng, 50 m2, giá 8,6 tỷ tại Đường Giang Văn Minh - Ba Đình - Hà Nội

      8.6 tỷ 50 m2 172 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay nhà Ba Đình, khu dân trí cao, rất hiếm. Trước nhà oto tránh.- Hiện 6 tầng đã hoàn thiện thô, ô chờ thang máy.- Sổ vuông đẹp, phân lô.
      Đường Giang Văn Minh, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 7,74 tỷ tại Phố Láng Hạ - Ba Đình - Hà Nội

      7.74 tỷ 91 m2 85 triệu/m2
      Cần nhượng căn 2 PN 93 Láng Hạ gấp:- DT thông thuỷ 91m2, căn trục hoa hậu trên thị trường đã hết.- View 2 hồ.- nội thất xịn xò nguyên bản chủ đầu tư.-...
      Diamond Park Plaza , 93, Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 241 m2, giá 9,9 tỷ tại Đường 23B - Mê Linh - Hà Nội

      9.9 tỷ 241 m2 41,08 triệu/m2
      chào bán - căn biệt thự - liên kế - tại KĐT mới HUD Melinh Central - Thủ đô Hà Nội. Trung tâm mới hành chính mới của Mê Linh (TP vệ tinh tương lai).*...
      Dự án HUD Me Linh Central, Đường 23B, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Bán liền kề, biệt thự 5 tầng, 120 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      7 tỷ 120 m2 58,34 triệu/m2
      Em Ngọc Mai ở tại Phú Quốc hỗ trợ a/c ra hàng, cho thuê và hoàn thiện 24/7.Hình ảnh, clip thực tế tại Phú Quốc về sp đc cập nhật liên tục.Thủ tục nhanh...
      Dự án Sun Grand City New An Thới, Đường ĐT 975, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán gấp liền kề, biệt thự 86 m2, giá 8,68 tỷ tại Xã Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai

      8.68 tỷ 86 m2 100,94 triệu/m2
      Nhà là nơi để về, nghỉ dưỡng và tái tạo năng lượng cùng người thân.Trước nhà là quảng trường và công viên.Sau nhà là những vườn cây ăn trái.Cùng các chuỗi...
      Dự án Eco Village Saigon River, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Mỗ Lao, 4 tầng, 92 m2, giá 9,98 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9.98 tỷ 92 m2 108,48 triệu/m2
      Bán nhà liên kế Mỗ Lao - DT 92 mét vuông - 4T - mt 5m - Vỉa hè - oto tránh nhau dừng đỗ - an sinh xã hội cực tốt.- Vị trí nhà thuộc phân lô Mỗ...
      Dự án Mỗ Lao, Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự 56 m2, giá 7 tỷ tại Đường Hạ Long - Hạ Long - Quảng Ninh

      7 tỷ 56 m2 125 triệu/m2
      căn biệt thự & chung cư biển thuộc khu Resort 5* mặt biển Thương hiệu InterContinental đầu tiên tại Hạ Long và toàn miền Bắc !- sp có hạn chỉ có 40 căn...
      Dự án InterContinental Residences Halong Bay, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 5 tầng, giá 9,3 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      9.31 tỷ 0 m2
      Cặp siêu phẩm căn nhà phố có thang máy, giá rẻ ngay trung tâm P. 6.Thang máy 630kg.Vị trí: Đường 8m, 1 sẹc đường Nguyễn Oanh P. 6 Gò Vấp.Tiện mở văn phòng...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn biệt thự Chung cư Xuân Phương Residence, giá 10 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      10 tỷ 90 m2 111,12 triệu/m2
      chào bán 3 căn cuối cùng của dự án Lk3 và LK2.DT 90 m2 nhà xây 5 tầng như hình ảnh thực tế.Hướng nhà hướng Đông Bắc, MT 5m.Nhà xây theo kiểu hiện đại...
      Dự án Xuân Phương Tasco, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán liền kề 5 tầng, 50 m2, giá 7,5 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      Nhà phân lô vỉa hè, oto tránh, dừng đỗ ngày đêm, giao thông thuận tiện, vài bước ra phố Hoàng Công.Xung quanh là chợ, trung tâm thương mại, công viên,...
      Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 115 m2 73,92 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp The Antonia mới giao nhà 15/7/2023.căn hộ góc 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 115m2.Giá gốc 8.5tỉ (không bao thuế...
      Dự án The Antonia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.