Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.767 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu đô thị sinh thái Xuân Phương Tasco, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 75 m2 128 triệu/m2
      - Gia chủ theo con định cư trời Âu nên bán ngôi nhà liên kế KĐT đô thị Viglacera Xuân Phương.- Nhà liên kế có vị trí đẹp nằm trong KĐT sinh thái...
      Dự án Khu đô thị Xuân Phương, Đường 70, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh nhà lk 202 m2, giá 7,5 tỷ tại Phường Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương

      7.5 tỷ 202 m2 37,13 triệu/m2
      NTP Hà Nội thất gỗ, xây 2018, giá còn thỏa thuận chủ.- Vị trí: khu dân cư Tứ Hải, Đường Số 14 & 15, P. Tân Đông Hiệp, TP. Dĩ An, Bình Dương.- SHR, hỗ...
      Đường Số 14, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ Léman Luxury Apartments, 3 phòng ngủ, giá 10 tỷ tại Quận 3

      10 tỷ 0 m2
      Thông tin căn hộ chung cư bán:Căn 2 phòng ngủ: 75 mét vuông - đầy đủ nội thất - tầng cao - view TP - Giá 8.5 tỉ.căn hộ góc 3 phòng ...
      Léman Luxury Apartments, 117, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự 4 tầng, giá 7,4 tỷ tại Đường Hùng Vương - Hồng Bàng - Hải Phòng

      7.4 tỷ 0 m2
      đc: Him Lam, Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng.Thông số:- DT: 84,1 m2.- Ngang: 6,1m.- Hướng: ĐN/ TN.- Đường: 10m.pháp lí rõ ràng.Cấu trúc: Nhà xây 4 tầng...
      Dự án Him Lam Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng
      P
      Mr. Dậu - Bđs Hải Phòng Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn biệt thự Khu đô thị Waterpoint, 1 tầng, 225 m2, giá 9,5 tỷ tại Bến Lức - Long An

      9.5 tỷ 225 m2 42,23 triệu/m2
      căn biệt thự đơn lập.Nhà trong vườn, vườn trong nhà.4 PN, 3 toilet.2 chỗ đỗ ô tô.Vườn 2.5m bao quanh nhà.PN master có 2 balcony.Nhà đối diện công...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 9,38 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      9.38 tỷ 125 m2 75 triệu/m2
      Đơn vị phát triển dự án Mai Việt Land chào bán đợt 1 dự án N01 - T6 khu đô thị Ngoại Giao Đoàn, tên thương mại Han Jardin. Quỹ chung cư đẹp nhất từ tầng...
      Dự án N01-T6 Ngoại Giao Đoàn, Đường Hoàng Minh Thảo, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 4 phòng ngủ, 168 m2, giá 7,9 tỷ tại Quận Long Biên

      7.9 tỷ 168 m2 47,03 triệu/m2
      🔥Độc bản 3 căn dinh thự trên không Khai Sơn City đẳng cấp nhất long Biên, liên kế Phố Cổ.Căn hoa hậu DT 168m2 với tầm view tr đô trực diện sông Đuống,...
      Khai Sơn City, Long Biên, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Phương Thảo Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 80 m2, giá 9 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      9 tỷ 80 m2 112,5 triệu/m2
      GIA ĐÌNH ĐÃ HOÀN THIỆN FULL 5 TẦNG ĐẸP CĂN XẺ KHE 80m2 ĐỐI DIỆN QUẢNG TRƯỜNG TRUNG TÂM KINH ĐÔ ÁNH SÁNG VIN 2 HƯNG YÊN KD HOẶC CHO THUÊ THÌ CỰC ĐỈNH DO CÓ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán biệt thự 2 tầng, 220 m2, giá 7,5 tỷ tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa

      7.5 tỷ 220 m2 34,1 triệu/m2
      Nằm ngay trung tâm huyện Cam Lâm thuận tiện cho việc đi từ sân bay chỉ 15 ph.Sát với bãi tắm Bãi Dài và liên kế 45 resort đẳng cấp 5*.cư dân đông đúc, các...
      Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 80 m2, giá 9,5 tỷ tại Phường 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 80 m2 118,75 triệu/m2
      Nhà Trần Thị Trọng.- Phù hợp với làm văn phòng, KD online, để ở hoặc cho thuê.- Nhà 1 trệt 4 lầu.- DTSD: 350m2.- Công năng sử dụng: Gồm 1 phòng khách, 1...
      Đường Trần Thị Trọng, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 4 phòng ngủ, 162 m2, giá 7 tỷ tại Quận 7

      7 tỷ 162 m2 43,21 triệu/m2
      bán nhanh căn Sunrise City 4 PN lớn nhất khu Sunrise City.- Đây là chung cư hàng hiếm, rất ít chung cư ở Sunrise có thiết kế 4 PN.- Hiện nay trên thị...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Căn hộ Waterina Suites, 3 phòng ngủ, 144 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận 2

      9.5 tỷ 144 m2 65,98 triệu/m2
      Cập nhật mới nhất, rổ hàng sang nhượng các căn 3 P.Ngủ, giá siêu mềm nhất Tháng 7. Các sp đều đã có sổ hồng riêng:1/ Căn 3 phòng ngủ - 143,5 m2:...
      Dự án Waterina Suites, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Geleximco, giá 10 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 0 m2
      Bán nhà liên kế khu DT: 130,7m2 dự án Geleximco Lê Trọng Tấn:DT: 130,7m2.MT: 7m.Hướng nhà: hướng Tây Bắc.Đường Trước nhà: 13,5m lòng đường 7,5m.pháp lí:...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà lk 2 tầng, 234 m2, giá 8,5 tỷ tại Phường Hố Nai - Biên Hòa - Đồng Nai

      8.5 tỷ 234 m2 36,33 triệu/m2
      biệt thự mini 2 MT trước sau ngay trung tâm P. Hố Nai, thuộc GX Bắc Hải.DT: 9m x 26m.pháp lí: Sổ riêng full thổ cư.Đường 4m xe tải tới nhà, đường lớn...
      Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà lk Đất nền Green Riverside Phú Xuân, giá 7,9 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      7.9 tỷ 80 m2 98,75 triệu/m2
      Nhà N8 kéo dài KDC anh tuấn greenriverside huỳnh tấn phát nhà bèDt 5x17 trệt 2 lầu sân thượng chuồng cu 4  phòng ngủ- 1 phòng thờ - 5 phòng vệ ...
      Dự án Green Riverside, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 8 tỷ tại Quận 4

      8 tỷ 94 m2 85,11 triệu/m2
      De La Sol by Capitaland Q. 4 - Mua ngay chung cư thiết kế đặc biệt 2 khoá, vừa ở vừa cho thuê vẫn đảm bảo sự riêng tư.chung cư DT 94 mét vuông view...
      Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Lancaster Núi Trúc, 3 phòng ngủ, 139 m2, giá 8 tỷ tại Ba Đình

      8 tỷ 139 m2 57,56 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tại căn hộ The Lancaster 20 Núi Trúc, Ba Đình, TP Hà Nội chuẩn hotel 5*.DT 139m2, thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách và bếp.-...
      Dự án Lancaster Hà Nội, Đường Núi Trúc, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Discovery Complex, 3 phòng ngủ, giá 7,1 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      7.1 tỷ 0 m2
      Tôi chính chủ có nhu cầu bán nhanh chung cư 148.6 mét vuông, 3 PN. chung cư tầng trung thoáng mát, căn hộ cao cấp Discovery Complex 302 Cầu...
      Dự án Discovery Complex, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá