Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.767 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận 2

      7.2 tỷ 93 m2 77,42 triệu/m2
      căn hộ chung cư có kết cấu 3 phòng ngủ - 2 toilet với tổng DT là 93m nằm ở tòa căn hộ T2A của dự án. DT lớn nên có nhiều không gian sinh ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Căn hộ The Grande, 2 phòng ngủ, 110 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 7

      7.5 tỷ 110 m2 68,19 triệu/m2
      - Nằm tại M5 (The Grand) là căn hộ góc 2 phòng ngủ vị trí cực đẹp lầu 9.- DT 110 mét vuông, view căn biệt thự & sông, có thể sửa lại thành...
      Dự án The Grande, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 7,7 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      7.7 tỷ 104 m2 74 triệu/m2
      căn hộ cao cấp N01T6 - T7 - Han Jardin là tòa căn hộ cuối cùng và Vip nhất khu đô thị Ngoại Giao Đoàn.- Đầy đủ các quỹ căn tầng để anh/chị lựa chọn:Căn...
      Dự án Chung cư Han Jardin, Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề Khu đô thị mới La Khê, 5 tầng, giá 7,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.7 tỷ 55 m2 140 triệu/m2
      Nhà đẹp khu đô thị La Khê, Phố Quang Trung, Hà Đông, kết nối các phố Quang Trung, Lê Trọng Tấn, Tố Hữu, Trần Phú khu đô thị Văn Phú, khu đô thị...
      Dự án KĐT La Khê, Đường Quang Trung, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề Khu nhà phố, biệt thự Melosa Garden, giá 8,8 tỷ tại Quận 9

      8.81 tỷ 85 m2 103,53 triệu/m2
      * Khu Melosa Garden P. Phú Hữu, (Q9) TP Thủ Đức chính chủ bán nhà view sông cực đẹp.DT: Ngang 5m x dài 17m.giá: 8,8 tỉ.* Hưởng trọn vẹn tiện ích cực đỉnh:...
      Dự án Melosa Garden, Đường 1, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 91 m2 82,42 triệu/m2
      siêu hiếm! Bán 2  phòng ngủ Đảo Kim Cương - Nội thất đẹp - Giá 7.5 tỉ (thỏa thuận).Em Dung 0907 055 ***zalo/viber) luôn cập nhật mới giỏ hàng mỗi...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Chung cư River Garden, 2 phòng ngủ, 175 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.8 tỷ 175 m2 44,58 triệu/m2
      bán ngay - căn hộ chung cư SÂN VƯỜN RIVER GARDEN THẢO ĐIỀN DT: 175 mét vuông gồm 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, phòng khách, sân vườn...
      Dự án River Garden, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 3 phòng ngủ

      8.5 tỷ 100 m2 85 triệu/m2
      - Kết cấu căn hộ chung cư: 3 phòng ngủ - 2 toilet, 1 logia. - DT: 100 mét vuông. - Nhà sạch sẽ, sáng đẹp, thông thoáng và đầy đủ ánh...
      Dự án Vinhomes Central Park, Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn liền kề 5 tầng, 271 m2, giá 9,08 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      9.08 tỷ 271 m2 33,51 triệu/m2
      căn biệt thự liên kế KD Thời Đại Ocean Park 3 Hưng Yên (TĐ11 - 5X).Vị trí căn: Gần các toà căn hộ cao cấp, quảng trường thời đại, công viên nội khu.Tổng...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 5 tầng, 75 m2, giá 9 tỷ tại Đường Hạ Lý - Hồng Bàng - Hải Phòng

      9 tỷ 75 m2 120 triệu/m2
      Đất vàng sông bạc, sống Hoàng gia, chất phong cách người Hải Phòng ở dự án 80 Hạ Lý - Royal River City.Dự án căn biệt thự cao cấp Royal River City 80 Hạ...
      Royal River City, 80, Đường Hạ Lý, Phường Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà lk 3 tầng, 130 m2, giá 7,9 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      7.9 tỷ 130 m2 60,77 triệu/m2
      DT 130 mét vuông (8m x 16m), 1PK, 1PB, 5 phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh, 1SH chung, 1 phòng thờ.Đường nội khu 12m, vỉa hè 2,5m, an ninh 5 lớp...
      Dự án Belhomes Hải Phòng, Xã An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu ngay căn biệt thự Khu đô thị Nam An Khánh, 130 m2, giá 8,58 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      8.58 tỷ 130 m2 66 triệu/m2
      Tập hợp các lô sang nhượng Nam An Khánh - gọi ngay: 0936 922 ***.1. Song lập 415m2 - hợp đồng mua bán - Đường đôi 30m - Vị trí cực đẹp - Ngay công...
      Dự án Nam An Khánh, Đường Láng Hòa Lạc, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán liền kề 5 tầng, giá 8 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      8 tỷ 0 m2
      Chọn lọc một số căn cần tiền bán nhanh vào việc ngay giá siêu rẻ vin Ocean Park 2.1. nhà phố thương mại shophouse Sao Biển SB - 07. XX DT 58.5m giá gốc...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh căn hộ Chung cư New City Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 115 m2, giá 7,05 tỷ tại Quận 2

      7.05 tỷ 115 m2 61,31 triệu/m2
      Giỏ hàng New City đc khai thác cho thuê và chuyển nhượng bởi Uptown - Live Premium 0909 118 *** với nhiều chung cư đa dạng và đặc quyền live premium(*)...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự liền lề Khu dân cư cao cấp Park Riverside, giá 8,5 tỷ tại Quận 9

      8.5 tỷ 75 m2 113,34 triệu/m2
      - bán nhanh nhà phố thương mại shophouse Park Riverside Q9:+ DT đất 5x15m DTSD 160m2 - xây dựng 1 trệt 2 lầu.+ Có sân để ô tô thoải mái, thiết kế sẵn...
      Dự án Park Riverside Tân Cảng, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ The Gold View, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 7,9 tỷ tại Quận 4

      7.9 tỷ 117 m2 67,53 triệu/m2
      Chính chủ cần vốn bán ngay chung cư cao cấp giá siêu rẻ, nội thất siêu đẹp, view siêu đỉnh.= Giá cực ưu ái chỉ với 7,9 tỉ (đã bao gồm các khoản thuế...
      Dự án The Gold View, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk Khu đô thị Geleximco, 5 tầng, giá 8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      8 tỷ 100 m2 80 triệu/m2
      Chính chủ cần bán một số biệt thự, liên kế khu đô thị Geleximco Lê Trọng Tấn, bìa đỏ sẵn sàng giao dịch.Nằm trên trục Vành đai 3.5 hệ thống giao thông,...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán liền kề 4 tầng, 104 m2, giá 7,5 tỷ tại Đường Hoàng Quốc Việt - Hạ Long - Quảng Ninh

      7.5 tỷ 104 m2 72,12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 1 ngôi nhà thuộc dự án Grand Bay cách biển 200m.Thiết kế thiên về để ở với 4 tầng, có garage ô tô, hốc chờ thang máy.DT 104 m2 với MT...
      Dự án Grand Bay Hạ Long, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.